TIN TÀI TRỢ.

Muốn tìm studio chụp ảnh cưới và ngày cưới ( trọn gói) giá dưới 10tr, mong anh chị giúp đỡ!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 9.48K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chào các anh chị!
    Ngày 18/12 là em đám cưới rồi, tụi em tổ chức tại NH Đông Phương HVT, hiện tại em vẫn chưa tìm đc chỗ chụp ảnh cuơí trọn gói, 1 phần là do kinh phí ko đc nhiều, do 2 đứa tự chi hết, em cũng ngày đêm tìm kiếm tham khảo trên WTT nhưng vẫn ko tìm đc chỗ nào hết vì toàn là trên 15tr ko àh.

Em tìm đc 2 chỗ là áo cưới uyển my ở 3/2 là 9tr2 và áo cưới paradise ( thiên đường) ở 3/2 và HVT tầm 9tr, nhưng có search thông tin thì chưa thấy chị em nào đã từng chụp ở đây nữa nên cũng lo lắm :Sad:. Nay tạo topic mong nhận đc sự giúp đỡ của anh chị, anh chị nào biết chỗ nào trọn gói ( cả ngày cưới luôn nha) chất lượng ok thì cho em biết với nhé! Em tính là chụp tại Studio luôn! Kinh phí dưới 10tr nha :Crying:

CHúc anh chị vui vẻ và hạnh phúc!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

phamle studio bạn ơi! vừa chụp hôm nay! dẹp, giá cả hợp lý, nhiệt tình và không tính toán những khoản phụ phí
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 881 Bài viết

• 1,261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lengocbichtrang Xem bài viết
    Chào các anh chị!
    Ngày 18/12 là em đám cưới rồi, tụi em tổ chức tại NH Đông Phương HVT, hiện tại em vẫn chưa tìm đc chỗ chụp ảnh cuơí trọn gói, 1 phần là do kinh phí ko đc nhiều, do 2 đứa tự chi hết, em cũng ngày đêm tìm kiếm tham khảo trên WTT nhưng vẫn ko tìm đc chỗ nào hết vì toàn là trên 15tr ko àh.

Em tìm đc 2 chỗ là áo cưới uyển my ở 3/2 là 9tr2 và áo cưới paradise ( thiên đường) ở 3/2 và HVT tầm 9tr, nhưng có search thông tin thì chưa thấy chị em nào đã từng chụp ở đây nữa nên cũng lo lắm :Sad:. Nay tạo topic mong nhận đc sự giúp đỡ của anh chị, anh chị nào biết chỗ nào trọn gói ( cả ngày cưới luôn nha) chất lượng ok thì cho em biết với nhé! Em tính là chụp tại Studio luôn! Kinh phí dưới 10tr nha :Crying:

Uhm....nàng ơi nếu 10tr mình e ko đủ đâu, nói là trọn gói nhưng nàng phải tính đến khoảng hình chụp phát sinh thêm nữa chứ, thường trọn gói chỉ khoảng 100 tấm thôi hà, còn lại mình phải chi trả phần ngoài 100 tấm.
    Mà nếu nàng tin là mình ko quảng cáo hay pm gì thì cứ nhắn tin vào hộp thư mình, mình sẻ chỉ cho nàng 1 vài thông tin, ko hẳn là trọn gói là tiện đâu nàng ui....mình ko viết vào đây vì mắc công mod tưởng quảng cáo này nọ thì phiền....nói chung mình biết 1 vài chỗ giá mềm chất lượng cũng okie nhưng share nhiều ko được hay lắm bởi vậy liên lạc tin nhắn hay hơn
    Topic Hội Cho Mượn váy cưới - vest - áo dài cưới - phụ kiện cô dâu
    https://www.webtretho.com/forum/f630/tang-3-cho-muon-vay-cuoi-hanh-phuc-ben-lau-1269582/
    • 670 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Chào các anh chị!

mình hơi lạc đề 1 tí,mình cưới cùng ngày vs bạn nè,cũng đãi ĐP HVT lun á,mà nàng đãi sảnh nào vậy?chừng nào lên chọn món?mình đãi ở Lầu C đó.1/11 này lên chọn món nè.
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trang1302 Xem bài viết
    mình hơi lạc đề 1 tí,mình cưới cùng ngày vs bạn nè,cũng đãi ĐP HVT lun á,mà nàng đãi sảnh nào vậy?chừng nào lên chọn món?mình đãi ở Lầu C đó.1/11 này lên chọn món nè.
    Hi chị, ngày 1/11 em cũng lên chọn món, e đãi ở lầu B, vì lúc e tới thì chỉ còn mỗi sảnh đó thôi àh, nhưng mà e đãi buổi trưa, chắc c đãi buổi tối àh, cám ơn những thông tin c đã gửi cho e nhé!
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em quên mất là em ở quận 4 nha! mong anh chị giúp đỡ!
    • 41 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn qua Milano Trần Hưng Đạo Q5 được đó, trọn gói loại 1 là 9.450.000 đồng, hình 20*30 (30 trang). Mình mới chụp ảnh cưới bên đó về, hình đẹp lắm, nhưng mình ko làm trọn gói mà chỉ chụp ảnh thui vì mình thik áo bên Vivian hơn, bên Milano áo cưới cũng đẹp lắm, nhưng vì mình fat quá chưa tìm dc áo ưng ý. Hehe, bạn yêu cầu anh Nguyễn Tuân chụp đó, đẹp dã man. Mod ơi, em hok có quảng cáo nha ^^
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thachhoaqua Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn qua Milano Trần Hưng Đạo Q5 được đó, trọn gói loại 1 là 9.450.000 đồng, hình 20*30 (30 trang). Mình mới chụp ảnh cưới bên đó về, hình đẹp lắm, nhưng mình ko làm trọn gói mà chỉ chụp ảnh thui vì mình thik áo bên Vivian hơn, bên Milano áo cưới cũng đẹp lắm, nhưng vì mình fat quá chưa tìm dc áo ưng ý. Hehe, bạn yêu cầu anh Nguyễn Tuân chụp đó, đẹp dã man. Mod ơi, em hok có quảng cáo nha ^^
    dạ em cám ơn c, e sẽ đến đó tham khảo ^^
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 172 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chào các anh chị!

Bạn vào mạng search Andy wedding thử nhé, studio này ở Q11, mình chụp hình ở đó ngoại cảnh ở VT, gần như trọn gói mà khoảng 11tr thôi. Nếu bạn chụp ở Studio chắc là có thể dưới 10tr đó.
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 638 Bài viết

• 749 Được cảm ơn

Nếu ở quận 4 bạn có thể tìm hiểu studio Moon trên đường Nguyễn Tất Thành hoặc là Dung trên đường Hoàng Diệu đoạn gần cầu Muối. Những chỗ này người nhà mình đã xài dịch vụ rồi, rất ok, nói chung ko phải xuất sắc nhưng giá cả thì chấp nhận được.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 289 Bài viết

• 327 Được cảm ơn

Ivee - 68/45 Thích Quảng Đức - Phú Nhuận nhé bạn. Em mình chụp và làm trọn gói ở đây, có gói dưới 10mil nhé. Bạn qua đó xem thử xem có Ok ko. Ở wtt có chị Luuhang làm trọn gói ở đây và rất hài lòng đó.

Chúc bạn sớm tìm được chỗ ưng ý.
    • 180 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tình hình là mình cũng giống bạn lengocbichtrang, mình cưới 3/12 mà giờ vẫn còn lăn tăn chưa chụp hình cưới gì hết. Các chị em nào biết bên khu Gò Vấp có tiệm nào chụp ok thì giới thiệu cho mình biết với nha. Cám ơn mí bạn nhìu nhìu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chimsau225 Xem bài viết
    Tình hình là mình cũng giống bạn lengocbichtrang, mình cưới 3/12 mà giờ vẫn còn lăn tăn chưa chụp hình cưới gì hết. Các chị em nào biết bên khu Gò Vấp có tiệm nào chụp ok thì giới thiệu cho mình biết với nha. Cám ơn mí bạn nhìu nhìu
    Khu Gò Vấp thì có tiệm Natalie được đó bạn. Trước đây chuẩn bị cưới mình cũng đi tham khảo nhiều tiệm lắm nhưng cuối cùng chọn Natalie và hoàn toàn hài lòng. Địa chỉ thì không nhớ nhưng nó nằm trên Quang Trung, đối diện nhà thờ Xóm Thuốc, có gì bạn google nhé.
    • 180 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

hana chụp ở đó lâu chưa, giá cả thì sao hả hana. Lúc đó bạn làm trọn gói hay chỉ làm album thôi? Hana có đi ngoại cảnh k, mình thì thích đi ngoại cảnh nhưng ox k chịu, cứ đòi chụp ở studio thôi, chán ghia :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hana chụp cũng lâu rồi, chụp ở Hồ Cốc album 30x40. Trọn gói chụp hình album với ngày cưới luôn là 14tr mấy đó. Bạn chụp ngoại cảnh trong Tp thì chi phí ko bao nhiêu đâu. Ox bạn chắc ngại chụp hình nên ko chịu đi ngoại cảnh đó, mình thấy cũng bình thường, chụp hình cũng vui vẻ chứ ko có gì căng thẳng, hình ra tự nhiên và đẹp. Hana mới lên web của Natalie xem lại giá cho bạn thì thấy bên đó đang bán voucher giảm giá 3tr, bạn lên xem thử đi
    • 180 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

:Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hana_80 Xem bài viết
    Hana chụp cũng lâu rồi, chụp ở Hồ Cốc album 30x40. Trọn gói chụp hình album với ngày cưới luôn là 14tr mấy đó. Bạn chụp ngoại cảnh trong Tp thì chi phí ko bao nhiêu đâu. Ox bạn chắc ngại chụp hình nên ko chịu đi ngoại cảnh đó, mình thấy cũng bình thường, chụp hình cũng vui vẻ chứ ko có gì căng thẳng, hình ra tự nhiên và đẹp. Hana mới lên web của Natalie xem lại giá cho bạn thì thấy bên đó đang bán voucher giảm giá 3tr, bạn lên xem thử đi
    thanks hana nhìu nhìu, tặng hoa cho nàng nè :Rose:
    • 93 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

nàng xem thử Gold bên Phó đức chính Bình thạnh,mình đã chụp rồi,thấy chất lượng tốt,giá ổn,nhưng hơi xa.
    Mình có giới thiệu cho đứa em qua đó,nó cũng vừa chụp tuần trước,nghe nó cũng khen quá chừng.
    Bên này trọn gói 2:album 30x30(30trang) hình 60x90,ngoai canh quan cafe
    ngày cưới gồm áo cưới,vest hoa,trang diem, chup hinh 100 tam
    Tổng cộng: 9 trieu 9
    Bên này áo cưới đẹp lung linh và mới nữa
    Bây giờ mình thấy tìm 1 tiệm giá này mà chất lượng ổn hơi khó
    Mình chịu khó đi xa mà được giá rẻ
    • 52 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hiện giờ natalie 218 Quang trung gò vấp đang có voucher giảm giá mua 1 voucher giá 90 nghìn đc giảm 3 triệu đó nahnh chân lên kẻo hết nhá. mình vừa đăng kí mua 1 voucher nè, đang không biết dịch vụ này thế nào nhưng nghe có bạn trong này nói chổ đó tốt thật mừng lắm . Mình cũng cưới bên Đương phương HVT ngày 4/12 đó bạn. mình kg quảng cáo , chỉ có ý giúp bạn thôi mod ơi
    • 83 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chào các anh chị!

Mình mới cưới hôm 15/10. Mình đặt trọn gói ở Royal wedding (đường Ông Ích Khiêm, gần Đầm Sen). Hôm qua mình mới xem bảng giá mới, có 2 gói trọn gói dưới 10tr đó bạn. Hôm mình đặt gói 11tr, áo tương đối đẹp, nhân viên nhiệt tình, trang điểm CD đẹp. Bạn qua tham khảo thử xem nha.
    • 711 Bài viết

• 1,167 Được cảm ơn

Nếu chụp album 20x30 khoảng 5tr,quay phim va chụp hình lễ cưới rẻ lắm cũng 3tr,hoa CDCR và gia đình 0,8tr,make up 2 lần 1tr là gần 10tr rồi mà vẫn chưa thuê váy cưới,mình nghĩ chắc tầm 12 tr thì okie.Mình chụp ở ideal thôi, nhưng xem báo giá thấy có gói 10tr cũng okie đầy đủ lắm ,bạn muốn xem hình thì qua topic của Ideal tham khảo hen,mình có up lên đó.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3