Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua nhẫn cưới Huy Thanh Jewelry ở Hà Nội có uy tín không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 26.3K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 226 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E đang tìm mua nhẫn cưới. Mò lên mạng search mỏi tay thì thấy cửa hàng Huy Thanh Jewelry này có nhiều mẫu nhẫn truyền thống khá đẹp. Nhưng e nghe nói bên này toàn là nhẫn cưới do họ sản xuất nên chẳng biết có uy tín không? Đã mn từng mua nhẫn bên này chưa thì cho e xin cái review nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 188 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ người ta chuộng nhẫn cưới nhập khẩu từ Pháp, đức, Ý, Hồng kong, hàn quốc chứ mn vẫn chuộng hàng VN à?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 241 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Huy Thanh jewelry có phải ở hàng bạc ko? E thấy bảo chỗ này trước giờ chuyên chế tác trang sức vàng bạc đá quý nên nếu đặt nhẫn cưới họ làm theo mẫu, theo cả túi tiền nữa là hợp lý
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 170 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vc e trước thì mua nhẫn cưới ở PNJ. Mn thử ra đó mà xem. E thấy PNJ nổi tiếng mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 148 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megau3333 Xem bài viết
    Giờ người ta chuộng nhẫn cưới nhập khẩu từ Pháp, đức, Ý, Hồng kong, hàn quốc chứ mn vẫn chuộng hàng VN à?
    em làm kế toán nên biết mấy cái trang sức, kim loại quý mà nhập khẩu sẽ bị đội thuế đến 40% + với mang về VN họ đội chi phí bán hàng, quản lý doanh nghiệp lên rồi lợi nhuận lên nữa thì giá cao ngất ngưởng.
    • 208 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Còn tùy thuộc vào chủ top định mua cặp nhẫn với ngân sách bao nhiêu nữa. em thấy chủ top mà chuộng nhẫn truyền thống thì cứ nhẫn trơn là đẹp nhất, cả vợ chồng đeo đều đc mà nghìn năm sau vẫn k bao giờ lo bị lỗi mốt. còn nếu đặt ở bọn Huy thanh jew này thì nó có máy thử tuổi vàng cho mình xem hẳn hoi nên đảm bảo mà công chế tác cũng rẻ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 188 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luna2806 Xem bài viết
    Vc e trước thì mua nhẫn cưới ở PNJ. Mn thử ra đó mà xem. E thấy PNJ nổi tiếng mà.
    PNJ nổi tiếng giá so với mặt bằng chung thì hơi bị cao. Riêng tiền công chế tác so với những nơi khác đã chênh vài trăm đến tiền triệu. Hà Nội thì cứ ra Bảo Tín Minh Châu mà mua.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 148 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em thấy quan trọng là ngân sách mn có bao xiền, em là em ngấm cái câu tiền nào của đấy của các cụ nhà ta để lại lắm, cứ có nhiều xiền thì ắt được hàng ngon thôi mn ạ
    • 154 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em vừa vào web của bên này, thấy cũng có nhiều mẫu mã đẹp ra phết nhỉ, hay mn cứ thử đến tận nơi coi xem thế nào, rồi hỏi cả bảo hành bảo tỏi luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 130 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ui giời mn đừng có trú trọng nhẫn cưới làm cái gì, , ông bà ta ngày xưa có nhẫn có vòng gì đâu mà vẫn sống tốt với nhau cả đời ak, mn chưa nghe câu chi phí bỏ ra cho đám cưới thường tỷ lệ nghịch với thời gian hai vợ chồng bên nhau ak.
    • 460 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi shuzichan Xem bài viết
    em vừa vào web của bên này, thấy cũng có nhiều mẫu mã đẹp ra phết nhỉ, hay mn cứ thử đến tận nơi coi xem thế nào, rồi hỏi cả bảo hành bảo tỏi luôn.
    Huy Thanh Jew này nổi tiếng về trang sức cưới mà mn! Nên có nhiều mẫu mã đẹp là chuyện bình thường Vc e cũng mua nhẫn cưới ở đây. Nhớ ở đó phải có mấy trăm mẫu nhẫn cưới. Chẳng đôi nào đụng hàng đôi nào. Tha hồ mà lựa chọn.
    • 133 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

chị gái mình sắp lên xe hoa cũng vừa mới mua cặp nhẫn cưới bên Huy Thanh Jewelry này đẹp lắm hơn 7 triệu rưỡi. Thấy chị khen nhiều mẫu đẹp giá cả thì tùy tài chính của mình mà chọn. Cũng may được nhân viên nhiệt tình tư vấn nên mới chọn nhanh, không thì lưỡng lự mãi mới chọn được ý. đúng là cái kiểu ra hàng vàng mắt sáng lên cái gì cũng muốn mua .
    • 197 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lethu878 Xem bài viết
    ui giời mn đừng có trú trọng nhẫn cưới làm cái gì, , ông bà ta ngày xưa có nhẫn có vòng gì đâu mà vẫn sống tốt với nhau cả đời ak, mn chưa nghe câu chi phí bỏ ra cho đám cưới thường tỷ lệ nghịch với thời gian hai vợ chồng bên nhau ak.
    thời nay thì sao mà mn so với thời xưa được, mn nghe cái câu chi phí đám cưới đó ở đâu thế, bây giờ em thấy chia tay nhau vì hết tiền chứ chưa nghe nói chi tay nhau vì quá nhiều tiền bao giờ cả mn ạ.
    • 254 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Nếu mà nhẫn cưới tự sản xuất thì tốt quá rồi còn j nữa mn ơi! Nhẫn như vậy sẽ đảm bảo nguồn vàng, nhiều mẫu mã cho mình lựa chọn hơn, mà có khi mình muốn đặt nhẫn cưới theo yêu cầu họ cũng làm cho luôn ý chứ. Mà e thấy quan trọng nhất là chắc chắn giá thành sẽ mềm hơn.
    • 226 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi havan315 Xem bài viết
    PNJ nổi tiếng giá so với mặt bằng chung thì hơi bị cao. Riêng tiền công chế tác so với những nơi khác đã chênh vài trăm đến tiền triệu. Hà Nội thì cứ ra Bảo Tín Minh Châu mà mua.
    2 đứa em đều mới ra trường đi làm, ông bà 2 bên thì kinh tế eo hẹp nên cũng chỉ tính gói gém mua 1 cặp nhẫn tầm 4-5tr là cùng. Em cũng mò vào PNJ và Bảo tín minh châu nhưng nhìn cái giá xong hơi cóng. Bên Huy Thanh jewlry này thì giá tầm này tiền cũng nhiều mẫu đẹp nhưng em chưa yên tâm nên muốn xin ý kiến các mẹ
    • 206 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Hôm trước vào Đà Nẵng chơi, lượn phố cũng thấy 1 cửa hàng nhẫn cưới Huy Thanh Jew. Không biết cùng 1 cửa hàng hay là đụng tên thương hiệu nhỉ?
    • 247 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamthien_ht Xem bài viết
    Hôm trước vào Đà Nẵng chơi, lượn phố cũng thấy 1 cửa hàng nhẫn cưới Huy Thanh Jew. Không biết cùng 1 cửa hàng hay là đụng tên thương hiệu nhỉ?
    Cùng 1 cửa hàng mn ạ! Ở Đà Nẵng mua trang sức cưới là ra Huy Thanh mừ. Ở đây nhân viên nhiệt tình, tư vấn mua nhẫn chi tiết lắm. Nếu cần giải thích luôn ý nghĩ của nhẫn như thế nào. Bạn e còn đặt luôn nhẫn đôi ở đây. Ở Đà Nẵng e những cửa hàng khác làm j có địa chỉ nào nhận đặt nhẫn cưới theo mẫu đâu
    • 118 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lienhoa2687 Xem bài viết
    2 đứa em đều mới ra trường đi làm, ông bà 2 bên thì kinh tế eo hẹp nên cũng chỉ tính gói gém mua 1 cặp nhẫn tầm 4-5tr là cùng. Em cũng mò vào PNJ và Bảo tín minh châu nhưng nhìn cái giá xong hơi cóng. Bên Huy Thanh jewlry này thì giá tầm này tiền cũng nhiều mẫu đẹp nhưng em chưa yên tâm nên muốn xin ý kiến các mẹ
    Bảo Tín Minh Châu thì độ nổi tiếng cũng ngang ngửa SJC nhưng về vàng miếng thôi. họ truyền thông quảng cáo mạnh nhưng với những người chơi vàng thì thường mua ở Huy Thanh vì bên này sản xuất tận gốc trước toàn phân phối bán buôn cho cả miền bắc giờ mới bán lẻ lên giá rất OK. Mn mua ở đây e thấy được mà!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 154 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bjo mua nhẫn cưới mà cẩn thận thế! Lên mạng search các kiểu mà còn ko chọn được đôi nhẫn nào. Như ngày trước e cưới. Có cái nhẫn trơn 2 vc đeo đến giờ. Đơn giản mà vẫn đẹp
    • 165 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ninolac Xem bài viết
    Bjo mua nhẫn cưới mà cẩn thận thế! Lên mạng search các kiểu mà còn ko chọn được đôi nhẫn nào. Như ngày trước e cưới. Có cái nhẫn trơn 2 vc đeo đến giờ. Đơn giản mà vẫn đẹp
    Nhẫn cưới nhẫn trơn truyền thống mà, kể ra nhẫn như vậy lại hay, chẳng bao giờ sợ lỗi mốt, ko sợ mất đá, lúc nào cũng như mới, sau có mang tặng lại cho con cháu vẫn được ý nghĩa.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2