TIN TÀI TRỢ.

Mong chia sẻ kinh nghiệm cưới: phong cách vintage cổ điển

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.27K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Tháng 12 này em định tổ chức đám cưới ở tp HCM, cũng có tìm hiểu kinh nghiệm các anh chị trong diễn đàn, mà thời gian không còn nhiều, mún có dịp cưới thật đặc biệt, mà sao thấy còn nhìu thứ quá, nên em rất mong nhận chia sẻ kinh nghiệm tổ chức theo cùng 1 phong cách vitage (cổ điển):

1, Studio ảnh cưới hay nhiếp ảnh gia tự do ở tpHCM theo phong cách vintage đẹp?

2, Thiệp cưới em định chi 7tr, thuê studio thiết kế riêng mẫu thiệp (họ thiết kế khung cám ơn, tranh thiệp lưu niệm lun), mời khoảng 300 khách thì hợp thời giá hiện nay hok?

3, Chọn nhà hàng cưới nào phù hợp phong cách vintage mà dịch vụ tốt ạ? Nhà hàng nào có voucher nhẫn cưới?

Chân thành cảm ơn mọi người.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cám ơn Abby nhé^^ thích phong cách của anh Tim, mà anh Tim lấy giá thế nào z Abby?
    • 49 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bonwill Xem bài viết
    Mình cám ơn Abby nhé^^ thích phong cách của anh Tim, mà anh Tim lấy giá thế nào z Abby?
    Bạn chụp trong sg thì giá album từ 5,5-7 triệu/ album đó bonwill, bạn pm trực tiếp cho Tim để Tim gửi báo giá chi tiết luôn nhé.