TIN TÀI TRỢ.

Mọi người đã ai chụp ảnh cưới tại hà nội cưới chưa ak? cho em ý kiến với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.65K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

hôm nay chị dâu đưa cho em xem tớ quảng cáo của studio hà nội cưới em thấy giá cả rất phải chăng mà ngó qua website của cửa hàng thấy cũng khá ổn nên thử nên đây hỏi ý kiến của mọi người về cửa hàng này. Cửa hàng năm ở 300 Thụy Khuê em thấy trong tờ rơi phát hiện đang có khuyến mại chụp ảnh dã ngoại 3 địa điểm cửa hàng lo chi phí đi lại và vào cửa và một số phụ như sau:
    - album ảnh cưới 25x25 hoặc 20x30 + túi da đựng album ảnh
    - 2 ảnh 50 x 75 ép gỗ
    - 1 ảnh 20 x 30 để bàn
    - 2 đĩa DVD + file gốc
    - trang điểm ngày cưới
    - áo dài cô dâu + đỡ cháp
    - váy mặc ngày cưới
    mà tất cả giá chỉ 3.590.000 đồng @_@ em thấy rẻ quá nên đang mún qua ngó thử cửa hàng coi sao chứ web thì em thấy cũng ổn >.< có chị nào chụp ảnh ở đây rùi cho em xin ý kiến với ak

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi ! thường thì ở các Studio có những đợt giảm giá vào mùa này , nhưng bạn phải xem xét kĩ nhé vì thường thì những cuốn album giảm giá thường không do thợ chính chụp đâu, mà album thì sẽ ko được photoshop cận thẩn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthu91 Xem bài viết
    hôm nay chị dâu đưa cho em xem tớ quảng cáo của studio hà nội cưới em thấy giá cả rất phải chăng mà ngó qua website của cửa hàng thấy cũng khá ổn nên thử nên đây hỏi ý kiến của mọi người về cửa hàng này. Cửa hàng năm ở 300 Thụy Khuê em thấy trong tờ rơi phát hiện đang có khuyến mại chụp ảnh dã ngoại 3 địa điểm cửa hàng lo chi phí đi lại và vào cửa và một số phụ như sau:
    - album ảnh cưới 25x25 hoặc 20x30 + túi da đựng album ảnh
    - 2 ảnh 50 x 75 ép gỗ
    - 1 ảnh 20 x 30 để bàn
    - 2 đĩa DVD + file gốc
    - trang điểm ngày cưới
    - áo dài cô dâu + đỡ cháp
    - váy mặc ngày cưới
    mà tất cả giá chỉ 3.590.000 đồng @_@ em thấy rẻ quá nên đang mún qua ngó thử cửa hàng coi sao chứ web thì em thấy cũng ổn >.< có chị nào chụp ảnh ở đây rùi cho em xin ý kiến với ak
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

hizhiz mình cũng chưa đi tới đấy xem nữa vì thấy rẻ lên thử tham khảo ý kiến của mọi người chứ bản thân thì rất thích phong cách chụp ở july mà thấy giá cả cũng hợp lý nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng chụp ảnh cưới xong .Mình chụp tại ảnh viện áo cưới Eva 109 D Thụy Khuê ,mình thấy ảnh đẹp ekip chụp rất chuyên nghiệp .Nhân viên phục vụ rất chu đáo .bạn ghé qua thử xem
    • 8 năm
    • 1,067 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Cứ đợi thêm 1 thời gian nữa là đến mùa cưới, khi đó các studio tha hồ giảm giá cho bạn lựa chọn. hi hi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saodoingoi83 Xem bài viết
    Cứ đợi thêm 1 thời gian nữa là đến mùa cưới, khi đó các studio tha hồ giảm giá cho bạn lựa chọn. hi hi
    Sao lạ, đến mùa thì giá phải đắt chứ?
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

sai rùi bạn. HN giờ có quá nhiều ảnh viện áo cưới nên muốn đông khách thì tốt nhất là KM giảm giá mùa cưới đó bạn ^^
    • 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn chụp mấy studio khuyến mại thì tức là họ đang giãy chết đó bạn , dịch vụ không chuyên nghiệp đâu , bạn thử nghĩ coi nếu người ta đông khách thì sao người ta phải km , mà bây giờ đang là mùa cưới họ phải rất đông khách mới đúng . Chứng tỏ họ không có khách thì mới nghĩ ra mấy chiêu km giảm giá để đánh vào lòng tham của người vn mình . Nói chung bạn nên tìm hiểu thật kĩ về vấn đề này vì cả đời có mỗi 1 lần này thôi nên mình nghĩ cũng không nên tiết kiệm quá ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong_xinh89 Xem bài viết
    Bạn ơi bạn chụp mấy studio khuyến mại thì tức là họ đang giãy chết đó bạn , dịch vụ không chuyên nghiệp đâu , bạn thử nghĩ coi nếu người ta đông khách thì sao người ta phải km , mà bây giờ đang là mùa cưới họ phải rất đông khách mới đúng . Chứng tỏ họ không có khách thì mới nghĩ ra mấy chiêu km giảm giá để đánh vào lòng tham của người vn mình . Nói chung bạn nên tìm hiểu thật kĩ về vấn đề này vì cả đời có mỗi 1 lần này thôi nên mình nghĩ cũng không nên tiết kiệm quá ^^
    Cũng không hẳn là giẫy chết như bạn nói đâu bạn ak. Ngoại trừ 1 số nơi có tiếng như jundat, hailecao.... Mình không nói chứ các cửa hàng bình thường thì đi đâu cũng thấy km mùa cưới hết á. Hok quá đẹp nhưng lại phù hợp với CD có túi tiền vừa phải ý mờ ^^. Mình thì chụp ảnh song rùi hk phải ở studio này nhưng hoàn toàn vừa ý với studio mình chọn :P
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng đang tham khảo một số ảnh viện. Nói chung mình thích phong cách chụp ảnh tự nhiên, giá tầm 7 - 10 triệu là được. Bạn nào tư vấn cho mình với ^^ Bạn mình cũng giới thiệu mấy chỗ mà mình lấn cấn quá không biết nên chọn chỗ nào ^^