TIN TÀI TRỢ.

Kiểu tóc dành cho cô dâu có khuôn mặt gầy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.15K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 263 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Tình hình là e thuộc diện siêu gầy, siêu mỏng. Khuôn mặt gầy và dài, cổ cũng dài (é, sao diễn tả xong thấy mình xấu tệ :Crying. 2 tháng nữa là e làm cô dâu, vì bận quá nên cũng chưa chụp ảnh cưới được. Vậy nên e cũng chưa bit nên chọn kiểu tóc như thế nào cho phù hợp nữa. Tất nhiên là thợ làm tóc cũng sẽ chọn kiểu cho mình nhưng e nghĩ nếu mình có định hướng trước thì tốt hơn. E chỉ bit đại loại là nên làm tóc xoăn, tránh xa kiểu tóc bới cao. Chị nào có kinh nghiệm chỉ giúp e với ạ. Có cả ảnh thì càng tốt. :Battin ey:
    hevBp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng vậy nè, người mình cũng có da có thịt nhưng mặt nhỏ, hơi dài nên nhìn ai cũng nói mình ốm nhưng thật ra mình đâu có ốm đâu.hichic. mọi người tư vấn cho mình kiểu tóc phù hợp với. đầu tháng 12 cưới rồi. lúc chụp album họ toàn uốn tóc rồi bới lên nhưng mình k thích uốn vì nhìn già lắm. tóc mình lại k dc thẳng nữa.:Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thấy kiểu này cũng đẹp nè, hồi mình cưới mình cũng làm kiểu này, mặt của mình cũng gầy.
    Hình đính kèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Còn kiểu nào nữa k bạn? Có hình nhìn dc cả phía trước và sau k bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

day là hình chụp studi, chưa chỉnh sửa. làm kiểu này đon giản, de thương
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f630/ai-co-anh-cuoi-vao-day-post-cho-moi-nguoi-chia-se-di-a-345401/, hình nay mình đa kết lâu lắm rồi í, đay la hình la hình của bạn đó nè
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh muon co kieu toc dep trong ngay cuoi nhung chua chon dc vi minh co khuon mac dai va nho
    Ai co the giup minh