TIN TÀI TRỢ.

Hỏi xin kinh nghiệm chụp ảnh cưới trọn gói tại Juliette - phố Huế

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.7K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 169 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Bạn nào đã từng đăng ký dịch vụ trọn gói tại Juliette phố Huế thì share kinh nghiệm chụp ảnh, chọn áo cưới, trang điểm... cho mình với. Ngày ăn hỏi và cưới của mình vào 17/12 và 30/12 tới và mình định đăng ký chụp vào giữa tháng 11.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 92 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình làm trọn gói ở Juliette Phố Huế nè. Mới chụp hôm kia xong. Mà mình cũng chả có kinh nghiệm gì lắm đâu. Mình thì được cô bạn làm cùng cơ quan bảo ra đó chụp, thế là 2 VC rủ nhau ra đó xem linh tinh 5p ký hợp đồng luôn. Xong họ hẹn ngày mình ra chụp, 5h sáng CD phải đi để làm mặt rồi, 7h CR đến và đi chụp hình thôi. Mình chụp chung 3 đôi cơ, cũng mệt vì time chờ đợi nhiều. Mình còn chẳng chọn chỗ chụp nữa, nó tư vấn chụp đâu mình chụp đó, nhưng ko ưng lắm. Mình nghe nói chụp ở Ciputra đẹp lắm, bạn ra đó mà chụp, mình thì chụp ở quán cafe và biệt thự hồ tây. biệt thự hồ tây xấu lắm bạn ạ, chụp chán lắm ý. Mà bạn nói người t a là chụp ít đôi thôi chứ như mình chả nói gì họ nhét tận 3 đôi chụp được ít lắm, chán lắm bạn ạ