TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về trang điểm cô dâu ở Thanh Hoá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.33K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 890 Bài viết

• 1,351 Được cảm ơn

Em tìm đỏ mắt mà không có thông tin gì về vấn đề này nên em phải mở topic này. Em sắp cưới nhưng là em đang ở Hà Nội nên không biết thông tin gì về các ảnh viện hoặc ai trang điểm đẹp ở Thành phố Thanh Hoá. Có bạn giới thiệu ảnh viện Thu Thuỷ, không biết ảnh viện này trang điểm có đẹp không các bạn. Nếu bạn nào có kinh nghiệm hoặc biết ảnh viện hoặc bạn nào trang điêm đẹp thì chia sẻ cho em với. Em đang cần gấp ạ.
    BouSjoPvnYTp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,439 Bài viết

• 1,859 Được cảm ơn

Mình có thể giúp bạn được điều này Rồi sau đó bạn có thể nhờ người quen đi hỏi và xem xét lại giá cả nhé . Nhưng để nói trang điểm cô dâu đẹp và tự nhiên thì ở Thanh Hoá chỉ có ảnh viện áo cưới Hương Ly , ngày xưa có 1 cơ sở ở tống duy tân và giờ đây có cơ sở ở Lê Hoàn là đẹp nhất theo hướng tự nhiên thôi bạn ạ .
    Còn ngoài ra còn 1 loạt các ảnh viện nữa cũng same same nhau theo mình biết , đó là Thu Thuỷ , Hồng Kong , Hạnh Trang ... nhưng khách quan mà nói thì Hương Ly có vẻ ổn hơn và các loại áo cưới phong phú hơn
    • 890 Bài viết

• 1,351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metieuxu Xem bài viết
    Mình có thể giúp bạn được điều này Rồi sau đó bạn có thể nhờ người quen đi hỏi và xem xét lại giá cả nhé . Nhưng để nói trang điểm cô dâu đẹp và tự nhiên thì ở Thanh Hoá chỉ có ảnh viện áo cưới Hương Ly , ngày xưa có 1 cơ sở ở tống duy tân và giờ đây có cơ sở ở Lê Hoàn là đẹp nhất theo hướng tự nhiên thôi bạn ạ .
    Còn ngoài ra còn 1 loạt các ảnh viện nữa cũng same same nhau theo mình biết , đó là Thu Thuỷ , Hồng Kong , Hạnh Trang ... nhưng khách quan mà nói thì Hương Ly có vẻ ổn hơn và các loại áo cưới phong phú hơn
    Em cám ơn chị nhiều. :Rose::LoveStruc: Em đã may váy cưới ở Hà Nội rồi. Em sẽ nhờ bạn em đi hỏi. Chị cũng là người Thanh Hoá ạ?
    BouSjoPvnYTp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,439 Bài viết

• 1,859 Được cảm ơn

hì . đúng rồi bạn ạ Bạn làm dâu TH à? Sinh năm bao nhiêu thế ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,540 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metieuxu Xem bài viết
    Năm ngoái em cũng trang điểm và chụp ảnh ở Hương Ly. Lúc đầu đến chỉ định thuê áo hôm rước dâu nhưng xem ảnh và thấy chị chủ, nhân viên nhiệt tình làm có chất lượng nên quyết định chụp ảnh quê mình luôn.:Smiling::Smiling::Smiling:
    Em chụp ngoại cảnh ở Sầm Sơn. Đánh giá khách quan là ok được.:Smiling::Smiling::Smiling:
    CHị đến đấy thử xem. Lúc sửa ảnh thì yêu cầu Lai là em ruột chị chủ chỉnh ảnh cho mình.
    • 890 Bài viết

• 1,351 Được cảm ơn

To Metieuxu:Em sinh ra và lớn lên ở Thanh Hoá ạ. Còn em chuẩn bị làm dâu Hà Nội ạ. Cám ơn chị nhiều nhé.To Vitu: Chị quê ở Sầm Son đây. Em cũng quê ở đó à? Chị đã chụp ảnh và may váy ở Hà Nội rồi nhưng vẫn muốn làm một bộ ảnh nữa ở Sầm Sơn. Vì đi nhiều nhưng thấy cảnh quê mình rất đẹp và đã tưỡng tượng những pose ảnh rất đẹp nhưng chắc là anh xã không cho. Cám ơn em nhé. Chị sẽ lên Hương Ly tham khảo và quyết định.
    BouSjoPvnYTp7
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em ở thanh hóa và làm việc trong ngành ảnh nên em biết rất rõ về nhà nào trang điểm và chụp ảnh đẹp nhất tính tới thời điểm bjo
    Các bạn thử ghé nhà này xem
    Vì Nhà này hiện nay rất đông khách và nhiệt tình với khách , Chủ ảnh viện ấy đang rất trẻ và sáng tạo