TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về trag điểm cô Thùy và may vest ở Ngọc Lan đường Nguyễn Lương Bằng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.85K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là facebook của cô Thùy mới lập để tiện trao đổi với mọi người, các chị em like nhé
    https://www.facebook.com/MinhThuyMakeUp?ref=tn_tnmn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ilovechocolate Xem bài viết
    Mình đã từng đc xem cô Thùy make up rồi. Hồi đó trong chương trình học kỹ năng của mình có vài buổi là học trang điểm, cô Thùy là giáo viên mấy buổi đó. Khi mình học cô Thùy cũng cho xem một số ảnh của các thí sinh dự thi hoa hậu mà cô đã make up cho họ (mình thấy đó là những cuộc thi đc tổ chức cách đây khá lâu rồi). Theo cảm quan của mình thì cô Thùy trang điểm hơi "dừ", cô cũng lớn tuổi rồi nên phong cách trang điểm mình thấy cứ có hơi hướng cách đây khoảng chục năm. Còn về kỹ thuật thì mình đánh giá là tốt, thái độ thì rất nhẹ nhàng. Mình nghĩ là tùy tính cách mỗi người nên sẽ thích phong cách trang điểm của cô Thùy hay ko thôi.
    Tháng 11 âm mình mới cưới, giờ cũng chỉ tham khảo thôi chứ chưa có chuẩn bị gì cả. Chúc bạn là cô dâu xinh đẹp trong ngày cưới nhé!
    mình cũng thấy cô thùy làm bị dừ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 51 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Cô ấy trang điểm trẻ trung đấy chứ, hôm cưới cô em gái, cả 3 mẹ con mình đều do cô ấy đảm nhiệm trang điểm đấy. Ai nhìn cũng phải tấm tắc khen. Khoản nhiệt tình thì 10 điểm!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 51 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoai_nga Xem bài viết
    :Laughing::Laughing: Tớ xem ảnh cũng có cảm nhận giống như nàng đó. Tớ cũng hỏi qua về tóc, cô ý bảo cô ý phải xem kiểu váy, rùi xem chiều cao chú rể, làm tn để CD cao đến tai CR là trông sẽ đẹp đôi. Cô ý bảo tớ cứ tìm hiểu tóc xem thik kiểu nào, rùi gửi cho cô ý xem để xem có hợp ko.
    Cô Thùy ko nhận đi tỉnh vì cô bận lắm nhg cô bảo có thể hỏi giúp cho học trò của của cô. Trang điểm thử thì cô lấy bằng trang điểm thật lun, nhg tớ nghĩ cũng ko cần, nên tớ book lun ngày rùi.
    Mình thấy cô Thùy trang điểm cũng nhẹ nhàng, vừa phải. Vẫn biết phong cách trang điểm bây h là nhẹ nhàng kiểu HQ, thế nhưng tớ thấy cô dâu cũng ko nên nhẹ nhàng quá vì như vậy sẽ ko nổi bật, tớ thấy có nhìu người trang điểm bị nhợt nhạt quá, khéo nhìn khách dự tiệc còn nổi hơn cô dâu ý.
    Mn ơi, trang điểm khác với hóa trang nhé. Trang điểm là làm tôn lên nét đẹp của người ta và che đi khuyết điểm. Mình thì ghét những gương mặt bự phấn, nhất là "đánh đấm" xong mà lại chẳng giống mình gì cả, nhiều cô dâu nhìn như sắp lên sân khấu tuồng ấy, khách đến dự cưới lại tưởng đến nhầm chỗ @@ Mình cứ là mình thôi.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3