TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về dịch vụ cưới hỏi trọn gói ở Hà Nội?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.71K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thấy nhiều nhà rộ lên thuê cái này làm cưới hỏi, không biết cụ thể nó sẽ ra sao, có nên làm không? và giá rổ trung bình như nào? (Có mấy địa chỉ làm ok thì càng tốt, em bỏ sổ tay ạ :">)

Em cảm ơn chị em nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái dịch vụ này ở khu hàng Than nhiều lắm. Thấy bảo mấy nhà mà chuyên bán bánh cốm cũng làm cơ. Chị lên đấy mà hỏi vì nghe nói trên đấy là mức giá trung bình, vừa phải. Em chưa dùng bao giờ nhưng thấy bây giờ người ta mốt cái này. Nghe bảo tiện lợi, tiết kiệm này kia. Chả biết có đúng không.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sao chả thấy ai vào cho được câu trả lời chi tiết hẳn vậy ạ em tra google thì vẫn thấy lơ mơ quá, mỗi chỗ 1 kiểu, mà rõ là lắm hàng làm dịch vụ này nên chả biết như nào.
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

uppppp :<
    • 58 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chị muốn thuê dịch vụ hay nhờ mọi người tư vấn để mở dịch vụ này vậy chị nhỉ..
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn tham khảo facebook thanhquynhcuoihoi nhe
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn tham khảo thử dịch vụ cưới hỏi trọn gói Hưng Thịnh Nhé.
    Xem thế nào... bà chị mình đã từng làm ở đây dịch vụ tốt mà giá cả phải chăng.
    Hoặc vào facebook tìm Cưới Hỏi Hưng Thịnh ý
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn tham khảo nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Việc trăm năm nên bạn nên đến tham khảo nhiều nơi. Bạn ở khu vực nào thì nên tìm hiểu ở khu vực đó là tốt nhất.
    Mình thấy có 1 số thương hiệu có tiếng ở Hà nội: Quang Dũng ở hàng than, Cung hỷ, Hồng Huệ, Thanh Thủy ở Tây Sơn. Đây đều là những nơi uy tín và có thương hiệu lớn. Nếu bạn muốn đảm bảo về chất lượng thì hãy tìm đến nó.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bây giờ có nhiều bên tổ chức trọn gói đầy đủ giá cả rẻ mà vẫn mang phong cách riêng được đó, phù hợp với đa số người bây giờ, muốn đám cưới của mình khác biệt hơn.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn tham khảo bên cty cưới hỏi tuyết mai ấy, trước vợ ck mình làm đó. họ chuyên nghiệp, và nhiều mẫu đẹp lắm