TIN TÀI TRỢ.

Help! Nhờ các mẹ tư vấn giúp chỗ đặt tiệc cưới ở Q.10, Q.11 và Q.5

• 0 Lượt chia sẻ
  • 642 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em sắp lên xe bông, mà chưa có kinh nghiệm nhiều về mấy nhà hàng cưới. Nhờ các mẹ tư vấn giúp em mấy chỗ sau:
    1/ Hoa viên Phong Lan (Lý Thường Kiệt)
    2/ Hoa viên Hoàng Gia (Lý Thường Kiệt)
    3/ Kỳ Hòa 2 (Lê Hồng Phong)
    4/ Hoa hồng (Rose - Kế nhà hát Hòa Bình) (Ba Thang Hai)
    5/ Hoa hồng (trung tâm văn hóa quận 5) (Trần Hưng Đạo)

Lúc đầu em tính chọn Phong Lan, do đường đi thuận tiện cho khách của nhà trai và nhà gái nhất. Mà cũng nghe khen là đồ ăn ngon. Nhưng do bên Phong Lan đòi 65 bàn mới được sảnh riêng, mà tụi em chỉ tính 50-55 bàn thôi. Vì vậy phải tìm thêm những lựa chọn khác nữa.
    Gần Phong Lan có Hoàng Gia, nhưng chỗ này không có người quen nào từng đi, nên không biết thế nào.
    Kỳ Hòa 2 hơi xa, mà nghe nói thức ăn không ngon.
    Hoa Hồng Rose (Ba Thang hai) thì không rõ.
    Em tính chuyển sang Hoa Hồng (Tran Hung Dao) vì chỗ này gần hơn Kỳ Hòa 2 và Rose, nhưng chưa có ai từng ăn chỗ này cả.
    Nhờ các mẹ tư vấn giúp em với. Dạo này em căng thẳng vấn đề nhà hàng này quá đi thôi. Hixhix !!!
    Cảm ơn các mẹ nhé.:Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• ovi
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 159 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

bạn ơi, bạn phải cho mọi người biết budget thì mọi người mới có thể tư vấn cho bạn được, với lại bạn cần mọi người chia sẻ kinh nghiệm 1 trong 5 nhà hàng này thôi hay thế nào...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Budget: tầm 3tr/bàn (chưa có nước).
    Nhờ các mẹ tư vấn giúp với nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 36 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hi bạn!mình cung dat nhà hàng Phong lan nè,chi 45bàn thoi,ho nói neu hom do ko trùng tiec thi cho mình sdung ca sanh,ko thi fai ngan ra,nhu vay thi hoi bi lon xon nhung theo nhan xét cua nhieu nguoi da to chuc o day thi do an ngon,fuc vu ok,bai giu xe rong,tịen cho khách tham du.
    Bạn tham khao nha,ah,ma ban cuoi vao thang may vay?
    Em cần thuê nhà nhà nhỏ vừa dủ 2 vc ở,sạch sẽ,khoảng 3tr,trong phạm vi q5,q8.Anh chị nào biết hoặc có nhà cho thuê thì pm cho em,thanks!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tổ chức vào tháng 2/2012 (qua tết ta) bạn ah. Hem biết có bị trùng không nhỉ? (hihi).
    Nếu bị ngăn phòng thì oải quá. Mà qua năm sau không biết giá cả tăng thế nào nữa nhỉ? Thấy tình hình vật giá leo thang, vàng cứ tăng vùn vụt thấy chóng mặt quá đi thôi. Hixhix.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 36 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình tháng 12 này ban ah,dể sau khi xong mình se lên làm báo cáo dể các bạn tham khảo nha.Mình cung co tham khảo wa bạn bè,ai cung nói PL ok.Mình cung hy vong nhu vậy,hehehe.

Trích dẫn Nguyên văn bởi giangacd Xem bài viết
    Mình tổ chức vào tháng 2/2012 (qua tết ta) bạn ah. Hem biết có bị trùng không nhỉ? (hihi).
    Nếu bị ngăn phòng thì oải quá. Mà qua năm sau không biết giá cả tăng thế nào nữa nhỉ? Thấy tình hình vật giá leo thang, vàng cứ tăng vùn vụt thấy chóng mặt quá đi thôi. Hixhix.
    Em cần thuê nhà nhà nhỏ vừa dủ 2 vc ở,sạch sẽ,khoảng 3tr,trong phạm vi q5,q8.Anh chị nào biết hoặc có nhà cho thuê thì pm cho em,thanks!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 299 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

sao lại bị ngăn sảnh vậy mọi người, nó ko có sảnh nhỏ ah, dự định đặt 30 bàn nhưng hôm trước chỉ mới tham khảo thực đơn nên cái vụ sảnh siếc chưa hỏi, nếu phải ngăn sảnh thì bye bye quá
    àh góp ý thêm cho chủ top cái Happy garden kế bên Nguyễn Kim Lý thường kiệt, qua đó tham khảo thử nhé
    MTM3NzQzNDIyMQ

MTM1ODg2NjIzMQ0_5563
    • ovi
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 159 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

hôm trước mẹ và em mình vừa đi ăn về, bảo là thức ăn ko ngon lắm, mà hình như là làm lễ đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhờ Mod đóng chủ đề này giúp mình với nhé. Cảm ơn, ^^