TIN TÀI TRỢ.

Help me!!! có chị nào may áo cưới ở MInh Tâm hay Duy Tân chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.82K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các chị, em đang dự định may áo cưới ở Minh Tâm hay Duy Tân. Nhưng không biết thế nào, các chị đã complain về HỒng Phú quá nên em không dám may ở đó nữa. Các chị nào đã may hay xem mẫu ở Minh Tâm hay Duy Tân thì cho em biết với nhé. Em cám ơn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 269 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình mới đi xem mẫu, giá cả ở Minh Tâm tuần trước, cũng chưa dám quyết định may hay thuê hay mua luôn áo có sẵn ở tiệm, mình thấy cũng nhiều mẫu, giá cả chấp nhận được nhưng vẫn đang lăn tăn chọn kiểu. Hix

Sống vui tươi, cười thoải mái!!!!!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,077 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

đã đặt may ở Minh Tâm, 15/7 mới lấy. Khi nào có áo mình chụp lên cho. Cũng đag mong chờ lắm đây.
    • 269 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

mình lót dép ngồi chờ xem hình áo của daisythu đây!

Sống vui tươi, cười thoải mái!!!!!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,077 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

mình cũng đang ngóng cả cái cổ để chờ đợi em nó nè:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình may áo cưới ở Duy Tân, liên lạc trực tiếp để hẹn với chị Hà phụ trách tiệm. Nói mình cần gì, thích gì, chị ấy tư vấn kỹ lương & giúp đỡ các khoản kèm theo rất tận tình. Nói chung là yên tâm được 90%, 10% còn lại xem mình có duyên với tiệm để làm tiếp các dịch vụ chụp hình khác hay không. Cuối tháng 9 sẽ có áo, hồi hộp chờ đợi từng ngày...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 331 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Tiệm Minh Tâm ở đâu vậy mấy chị?Gần Duy Tân cũng có tiệm Như Phượng, em thấy mấy chị trong diễn đàn này cũng khen nhiều, em đi ngang qua thì thấy áo cũng có vẻ dài,em cao co 1m50 à, chắc phải đặt may quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 102 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

c Daisy ơi,cho e ngóng áo c với..hihi
    Nguyện đi với anh suốt con đường đời, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước. Vì em vững tin khi có anh dẫn đường, đặt vào tay anh con tim em cùng cuộc đời, để anh đưa cho con thuyền mình đến bến bờ yêu thương...............:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,077 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

hàng độc quyền e ơi...hihihi....chưa show đc đâu cưng ơi.............chị còn ngâm chờ hôm nào đi chụp hình đã hihihiihhi
    • 155 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

mình cũng đang đặt may 1 bộ ở Minh Tâm, 15/9 lấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 102 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

huhu,bít zị e cũg ngâm lun......haha,c may thấy oki k c?bi nhiu c hẻ?cug đag tâm tia 1 cái mùh k bít vải va đg` may dep k c ah
    Nguyện đi với anh suốt con đường đời, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước. Vì em vững tin khi có anh dẫn đường, đặt vào tay anh con tim em cùng cuộc đời, để anh đưa cho con thuyền mình đến bến bờ yêu thương...............:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,077 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

nói chung la ok, mình thấy chưa hài lòng là họ sửa hà...hông thì mya lại cho minh nữa (do họ là xưởng mà), tổng thiệt hại 3tr đó e...chưa có tính tiền fale6 chị mua tự kết hehehehe
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 102 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisythu Xem bài viết
    nói chung la ok, mình thấy chưa hài lòng là họ sửa hà...hông thì mya lại cho minh nữa (do họ là xưởng mà), tổng thiệt hại 3tr đó e...chưa có tính tiền fale6 chị mua tự kết hehehehe
    zạ,cảm ơn c daisy dễ thươg,c đầu tư vào cái chíu chíu chắc là đẹp lộng lẫy rùi..mong áo c lắm,chụp hình về nhớ hú em nha:Rose::Rose::Rose::Rose: tặg c hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 61 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

có chi nào may chưa ah. cho e xin 500d hinh voi vài loi commain đi. e định may ở đây. giá cả tương đối rẻ chấp nhận được.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 331 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo hen map Xem bài viết
    mình cũng đang đặt may 1 bộ ở Minh Tâm, 15/9 lấy.
    Khi nào có váy thì bạn up lên đây nha,hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 309 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Hôm nay Sóc cũng vừa mới được tư vấn bên Minh Tâm để xem báo giá nè. Thấy cũng tận tình lắm mặc dù mới qua yahoo thôi. Sóc thấy nó có 2 trung tâm ở Thủ Đức và Phú Nhuận. Sóc thì đang ở Thủ Đức, nhưng không biết đến tiệm nào thì may đẹp hơn :RollingEy:

@daisy: Sóc cũng được tư vấn giá áo khoảng 3tr á, mà Sóc chưa có coi hàng vải. Daisy đặt rồi thì thấy chất liệu vải của loại 3tr như thế nào? Khi mà Sóc đưa hình thì em í cam kết là vải giống y, nên cũng ko biết ra sao. Tại hình thì cũng khó biết vải ra sao :Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,077 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

@scluoi: tiêm ở Thủ Đức hay Phú Nhuận đều đưa về xưởng ở Thủ Đức may hết ó...mình tới xưởng luôn rùi. Mình nghĩ bạn nên yêu cầu xem vải...áo mình may vải taffta gì gì (hông bít viết đúng kg) do áo mình xếp nếp nhiều lắm, may vải khác kg đc. híc...híc...bạn nên lựa màu vải luôn nha, nếu có kết ren thì nhớ lựa luôn màu ren....à, mấy cái vụ đó ghi vô hợp đồng luộn nha.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,979 Bài viết

• 7,066 Được cảm ơn

mình đã từng 1 lần ghé tiệm Minh Tâm ở Thủ Đức (vì gần nhà mình) để tham khảo về vụ chụp album và thuê áo cưới, nói chung là mình thao khảo trọn gói nhưng mà thất vọng não nề cái khoản quay phim nên đi luôn ko thèm quay đầu lại
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,077 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

hihih, mình chỉ may AC thôi, kg làm trọn gói hihii....từ đầu 2vc mình đã xác định là kg trọn gói rùi....mà lời khuyên chân thành bạn nào thấy chỗ nào trọn gói ok thì book nha, chứ cái gì cũng lo như mình oải lắm ó.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 309 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

@daisy: cám ơn daisy tận tình chỉ Sóc nha. Hôm nay mới được chị Quyên bên Qbridal tư vấn, giá xem ra mắc hơn so với MT khoảng 2 triệu. Nhưng mà chị ấy nói thẳng vải rồi cườm rồi đá, rồi ren rồi pha lê rồi...:Silly:

MT hôm qua hẹn Sóc hôm nay nói tiếp về vụ vải vóc, nhưng mà sáng giờ Sóc không thấy ai ở bên MT online cả
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2