TIN TÀI TRỢ.

Gói chụp ngoại cảnh từ 3tr đến 5tr , tiết kiệm chi phí ngày cưới cho các bạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.38K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ , mình là Phượng nhà ở Hà Tây . Tháng 9 này mình sắp theo chồng bỏ cuộc chới ^^ , muốn đi chụp ngoại cảnh mà hỏi các cửa hàng ảnh viện thì toàn từ 6tr đến 8tr ... thế nào mình lang thang trên face vô tình gặp cửa hàng studio này mình đến xem giá rất ưu đãi đặc biệt mình ở ngoại thành nên còn được giảm thêm 15% .
    Thôi share cho các bạn link face để các bạn có một bộ ảnh tiết kiệm chi phí :
    https://www.facebook.com/pages/Bot-S...1639763?ref=hl

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn rán bù thêm 1 ít nữa tìm studio đẹp đẹp mà chụp, ảnh cưới cả đời mà .Cái Studio bạn gởi link hình mình thấy cũng bình thường , k đẹp lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vinhphat369 Xem bài viết
    Bạn rán bù thêm 1 ít nữa tìm studio đẹp đẹp mà chụp, ảnh cưới cả đời mà .Cái Studio bạn gởi link hình mình thấy cũng bình thường , k đẹp lắm
    Mỗi người 1 ý khác nhau không ai giống ai , mình thì không cố gắng được mà thấy giá phù hợp nên mình đã chụp ở đấy . Tiền để cố gằng thì đã đâu vào đấy rồi ( vì cưới xin mà rất nhiều khoản phải chi bạn ak )
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 50 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ot_xink Xem bài viết
    Chào các mẹ , mình là Phượng nhà ở Hà Tây . Tháng 9 này mình sắp theo chồng bỏ cuộc chới ^^ , muốn đi chụp ngoại cảnh mà hỏi các cửa hàng ảnh viện thì toàn từ 6tr đến 8tr ... thế nào mình lang thang trên face vô tình gặp cửa hàng studio này mình đến xem giá rất ưu đãi đặc biệt mình ở ngoại thành nên còn được giảm thêm 15% .
    Thôi share cho các bạn link face để các bạn có một bộ ảnh tiết kiệm chi phí :
    https://www.facebook.com/pages/Bot-Studio/451111831639763?ref=hl
    bạn ơi sao mình thấy trên face của studio của bạn này có ảnh của 1 đôi mà mình cũng xem ab của họ ở vivian nhỉ. quyển ab ở vivian mình thấy họ in từ lâu rùi nên đã cũ rùi. Botstudio lại cũng chụp đôi này thì mình thấy vô lý quá
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhcom Xem bài viết
    bạn ơi sao mình thấy trên face của studio của bạn này có ảnh của 1 đôi mà mình cũng xem ab của họ ở vivian nhỉ. quyển ab ở vivian mình thấy họ in từ lâu rùi nên đã cũ rùi. Botstudio lại cũng chụp đôi này thì mình thấy vô lý quá
    Cái này thì mình chịu thôi , vì mình thấy bên BotStudio giá cả rất phù hợp thì giới thiệu cho các bạn thôi mà
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanghoa123 Xem bài viết
    Hỏi được nó bảo Studio tên là JU Studio, bên này đang giảm giá 20% vầ được tặng váy trong ngày cưới mới 100%
    ...thank bạn vì đã chia sẻ...