TIN TÀI TRỢ.

Giúp em chọn nhà hàng đãi tiệc cưới ở Thủ Đức và Bình Thạnh!!!!!!!!!!!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 12.4K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 1,482 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhieu_kim Xem bài viết
    Hai vo chogn minh moi dai tiec o nha hagn MIMI palace ở đó giá cả hợp lý ma ngon voi lai thoang mat bạn đến đó xem đi
    Nhà mình chạy ra Mimi Palace có 5' chạy bộ nè, hehe, nhìn cái sảnh trong đó hông dám đãi luôn đó bạn ơi, sảnh cũ mà sân khấu sến bà cố luôn , đãi ở chỗ nhỏ vậy khách cũng đi tiền ít chắc lỗ sặc máu luôn quớ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,482 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sillydragon_psd Xem bài viết
    Saphire hơi cao đó bạn giá cũng tầm >4tr 1 bàn, Mimosa nhìn bên ngoài thì không được sang trọng ! Mình cũng dự định cưới thời điểm giống bạn nè ! Mình xin được bản báo giá bên Saphire, bạn cần thì mình send cho nhé !
    Ủa, bạn xin báo giá hồi nào vậy, mình mới xin báo giá của Saphire ngày hôm qua 6/10 nè, giá bàn thấp nhất có 3tr3 à mà, mà đã free bia với nước luôn rồi, sao bạn nói giá bàn gì mà tới 4tr ghê vậy .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Giúp em chọn nhà hàng đãi tiệc cưới ở Thủ Đức và Bình Thạnh!!!!!!!!!!!

Ở Thủ Đức bạn tham khảo một số chỗ: Emi, Minh Thùy, Claris Palace. Trong đó có đồng chí Claris Palace mới xuất hiện nhưng quy mô và cơ sở khá lớn.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã đi 3 nhà hàng Bình Thạnh và 2 nhà hàng ở Thủ Đức hết 1 ngày để cuối tháng 6 này làm đám cưới. XIn cho mọi người ý kiến sau
    - Saphire: dịch vụ tốt, chuẩn và chuyên nghiệp. Tư vấn rõ ràng, sảnh sang. Giá tiền tính luôn cả phí tổ chức tầm 4tr/bàn.
    - Văn Thánh: giá cũng tầm 4tr/ bàn nhưng mà không thích phòng đặt tiệc. Nhìn không chuyên nghiệp, vừa tư vấn vừa nghe điện thoại làm mất thời gian, mặt mày khó ưa, 2 vợ chồng vô ngồi 2 phút đứng dậy về luôn. Bực mình.
    - Tân Cảng: Dịch vụ tốt, tiếp tân nhiệt tình, phí bàn tầm 3tr/bàn trở lên , chưa tính các phí khác. Còn về bàn tổ chức tiệc hơi đơn giản, đặt xong là phải tìm chỗ làm thêm nếu muốn hoành tráng. Bia rượu, nước tính riêng mà giá cao quá nên không ưng ý. Được cái đẹp.

- Thủ Đức: Minh Thùy, không có tiếp tân có giám đốc ngồi chỗ phòng tiếp. Thái độ hách dịch thấy ghét, tại sếp mà tay cầm ipad, có máy tính apple để ở bàn, không tư vấn, đợi mình hỏi trả lời. Nói chung là thấy ghét, thề không bao giờ gặp, chỗ này có chụp hình thấy bé tư vấn dễ thương mà qua chỗ nhà hàng bực mình ghét chung luôn. Chồng mình giận nên đứng dậy về luôn, khinh người quá đáng.

- Thủ Đức: Sesan (một nhánh của Tư Trì), nhiều gói bàn ăn lắm ,giá từ 2tr5 tới 4 5 tr đều có, dịch vụ tư vấn tốt, nhiều sự lựa chọn. Sảnh tổ chức đám cưới tuyệt vời, sang trọng, có sân vườn bên ngoài, khách tới sớm tự sướng chụp hình là chuẩn. Phong cách phục vụ rất ok. Hai vợ chồng định đặt đây. Bữa nào rảnh up hình cho mọi người xem menu nhé. Chồng nói ăn ngon lắm vì nhậu đây rồi.
    • 415 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Nhatvi1210 bạn đã chọn được nhà hàng nào chưa? mình cũng ở thù đức nè cũng đang quan tâm mấy nhà hàng y như bạn lun =D
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình làm ở Mimi palace (Bình Thạnh), bạn bè Thủ Đức lên vẫn gần, giá phải chăng đúng mức với thu nhập bạn bè mình. Mình ít lựa chọn dịch vụ thêm nhưng khá tốt. Có làm galary, đặt hoa tươi. Kinh nghiệm ko đặt hoa cầm tay ở đó 300k nhỏ mà ko được đẹp. Nói chung dịch vụ tốt, ăn ngon, mọi người khen và hài lòng.10440108_238118296381741_8559749301373936553_n

Đây là sảnh tiệc trang trí, khá ok.
    Mình đang có phiếu giảm giá 5% nếu mẹ cưới thì mình tặng cho.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 415 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Thanks nhatvi123 nhé. Để bữa nào rãnh rủ ax qua mimi palace xem sao.
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mọi người ơi giúp em với.
    Em muốn chụp hình cưới ở Tây Ninh nhưng e ko biết chổ nào chụp uy tín và giá phải chăng nữa.Em làm việc cũng liên quan đến cưới hỏi nên album nhìn phải ok (tự nhiên ý).Mọ người biết chổ nào cho emddiajd chỉ với
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi!! Vì một số lý do riêng nên gia đình mình muốn nhượng cọc nhà hàng Emi Forever, số 01 Công Lý,p. Bình Thọ,q. Thủ Đức. Sảnh Diamond, maximum là 60 bàn, vào ngày 26/04/2015 trị giá 8,000,000đ. Giá nhượng lại 5,000,000₫. CD, CR nào ở khu vực quận 9, Thủ Đức có nhu cầu thì inbox hoặc liên lạc mình theo số 09382607 ba tám. Chân thành cám ơn!!
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Claris Palace đẹp lắm đó bạn ơi, giá bàn rẻ, thức ăn ngon mà trang trí cũng sang nữa. Mình vừa cọc ở đây nhưng bị la quá trời vì ở Gò Vấp mà đặt cưới ở Thủ Đức nên phải hủy để kiếm nhà hàng khác. Bạn nào có ý định đặt ở đây thì mình nhượng cọc lại rẻ cho ạ + tặng kèm voucher Cửu Long Jewelry 3tr.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị nào đặt tiệc tại emi palace ko ạ, tư vấn giúp em với ạ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2