TIN TÀI TRỢ.

Giải pháp tiết kiệm và dễ dàng khi cô dâu chọn giày cưới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.19K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 1,006 Bài viết

• 3,391 Được cảm ơn

(Webtretho) Cô dâu, chú rể luôn là những người hạnh phúc nhất và cũng mệt mỏi nhất trong ngày hôn lễ của mình. Thử tưởng tượng đôi bàn chân xinh của bạn sẽ mỏi nhừ và đau đớn, có khi sưng rộp lên vì đôi giày cao gót trong khi bạn vẫn phải chạy lăng xăng chào khách, tiếp khách suốt cả ngày dài đúng như một cực hình. Do đó rất nhiều cô dâu đã chọn cho mình một giải pháp tuyệt vời đó chính một đôi giày thể thao hoặc giày bệt.

Đôi giày thể thao đầy màu sắc vừa là điểm nhấn hoàn toàn nổi bật trên nền váy cưới trắng tinh khôi, vừa là vị cứu tinh cho đôi bàn chân bạn khỏi sự đau đớn khi phải hoạt động liên tục trong ngày cưới. Nếu bạn muốn đơn giản và thuần khiết, hãy chọn một đôi giày thể thao màu trắng muốt hoặc giày gắn sequin lấp lánh. Giày thể thao, giày bệt còn được làm bằng ren hoặc sợi móc, rất phù hợp để tôn lên sự dịu dàng và nữ tính của cô dâu.

wtt-giay-5

Các cô dâu hoàn toàn có thể tự trang trí cho đôi giày thể thao theo ý thích của mình một cách nhanh chóng nữa nhé! Chỉ cần thay dây giày bằng những sợi dây ruy băng cùng tông màu, hoặc thêm thắt những phụ kiện như sơn kim tuyến, ren, hạt lấp lánh tùy theo độ khéo tay của bạn. Còn bạn, bạn nghĩ sao về phong cách năng động với giày thể thao của cô dâu này? Cùng làm cho ngày cưới của mình thêm nhiều khoảnh khắc hạnh phúc tuyệt vời mà không lo bị đau chân nào các cô dâu!

wtt-giay1

wtt-giay-3

wtt-giay-4

wtt-giay-6

wtt-giay-2

wtt-giay-7

wtt-giay-8

wtt-giay-9

wtt-giay-10

wtt-giay-11

wtt-giay-12

wtt-giay-13
    Bài: Webtretho
    Ảnh: Internet
    [SIZE=4][COLOR="#FF0000"][B][COLOR="#FF0000"][COLOR="#000000"][Nghệ sỹ nửa mùa][/COLOR][/COLOR][/B][/COLOR][/SIZE]
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,707 Bài viết

• 9,676 Được cảm ơn

hi, cái này nói chung là phải dành cho cô dâu cá tính chút...chứ nhiều cô điệu thì ko thích đâu, với lại chồng mình cao hơn nhiều quá phải mang đôi giày cao đi mới xứng (mặc dù có hơi mệt) hồi xưa đám cưới mình phải mang đôi cao 1 tấc 2
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,689 Bài viết

• 2,330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đôi giày thứ 2 từ trên xuống trông cũng đẹp đó. Dù sao ngày cưới nhiều cô dâu cố gắng đi giày cao gót thành ra sau ngày cưới chân đau nhức và có khi còn bị sưng to ý chứ. hic.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,805 Bài viết

• 1,123 Được cảm ơn

Mình thấy cô dâu mang giày này thoải mái hơn giày cao vì phải đứng với đi cả ngày .
    Bài thơ đầu tiên của con(3 tuổi)
    Mẹ ơi mẹ
    Con yêu mẹ lắm
    Mẹ giăng mùng
    Con ngủ một đời.
    • 4,958 Bài viết

• 1,022 Được cảm ơn

Ôi đi đôi giầy này thì thật là thích,mỗi tội nếu lùn như mình thì làm thế nào ạ???
    • 1,006 Bài viết

• 3,391 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuyenanh Xem bài viết
    Ôi đi đôi giầy này thì thật là thích,mỗi tội nếu lùn như mình thì làm thế nào ạ???
    Hiện giờ có các loại giày thể thao với phần đế được độn cao lên (hoặc kiểu giày bánh mì) , bạn vừa có thể ăn gian chiều cao nhưng lại đi rất thoải mái nữa
    Như đôi này chẳng hạn
    Ðính kèm 295996
    [SIZE=4][COLOR="#FF0000"][B][COLOR="#FF0000"][COLOR="#000000"][Nghệ sỹ nửa mùa][/COLOR][/COLOR][/B][/COLOR][/SIZE]
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

đi giầy này thì thoải mái nhưng mà đi giày cao nhìn thấy có dáng hơn
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

ơ hay nhỉ, nay e mới thấy cô dâu đi giày thể thao đấy? em nghĩ đi giày cao đẹp hơn chứ nhỉ. hồi cưới em đi đôi cao khủng bố lun vì lùn 1 mẩu mà he he
    • 775 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

không cô dâu nào muốn bị lùn cả. cho dù đau chân.
    • 30 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

đúng là cá tính nhưng đi giầy đế xuồng cao thì hay hơn ^^
    • 167 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Đúng rùi!Đi đế xuồng cũng thoải mái mà,cũng ko lo bị đau chân mà có nhiều kiểu điệu để cd lựa chọn nữa.Mặc váy thi thoảng đi lại cũng phải xách váy lên thể nào cũng nhìn thấy giày.Nếu mà đi giày thể thao nếu lộ ra trông lêch pha với váy cưới thì bùn cười lắm!Hôm cưới đứa em họ mình còn làm đôi 108 vị anh hùng đi cho thoải mái,thế rùi lúc đi lại hoặc lên xe chú rể xách váy lên nhìn thấy ngay 108 vị anh hùng
    Thế nên các nàng nên chọn giày cưới đạt 2 tiêu chuẩn vừa đẹp vừa thoải mái.Theo mình đế xuồng là hay nhất!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 216 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mọi ng cho mình hỏi ké 1 chút, có CD nào biết chỗ bán giày cao gót ren không?Mình đang mê mẩn mấy mẫu giày ở trên mạng nhưng chẳng thấy có địa chỉ nào bán cả
    ydttujyftj

i'm a chicken
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 761 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Mình vote 1 phiếu cho giày cao gót mặc dù nhìn kỉu này thì lạ mắt nhưng mà mình có m52 trog khi CR thì m75 :-ss Nên giải pháp là 1 đôi giày ren trắng và 1 đôi giày màu trắng sữa đính khuy. Đôi ren trắng 12cm chắc chỉ đi lại gần thui đôi giày trắng sữa đính khuy thì là giày đóng đi chắc chân nên có thể lựa chọn để di trong lúc đón dâu ^^
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn nào biết đóng giày cưới ở đâu không? Chỉ mình với........CẢM ƠN TRƯỚC NHA!
    • 262 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yuki_jung Xem bài viết
    Mọi ng cho mình hỏi ké 1 chút, có CD nào biết chỗ bán giày cao gót ren không?Mình đang mê mẩn mấy mẫu giày ở trên mạng nhưng chẳng thấy có địa chỉ nào bán cả
    hinh nhu ben topic list cuoi co ban noi tiem giay o hai ba trung, khoang doi dien cong vien Le Van Tam (HCM nha b), chung 400 -500k. minh cung tinh qua do xem thu vi co may nguoi khen roi. b qua topic kia check lai ten tiem di nha
    • 262 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoctocxanh Xem bài viết
    Đúng rùi!Đi đế xuồng cũng thoải mái mà,cũng ko lo bị đau chân mà có nhiều kiểu điệu để cd lựa chọn nữa.Mặc váy thi thoảng đi lại cũng phải xách váy lên thể nào cũng nhìn thấy giày.Nếu mà đi giày thể thao nếu lộ ra trông lêch pha với váy cưới thì bùn cười lắm!Hôm cưới đứa em họ mình còn làm đôi 108 vị anh hùng đi cho thoải mái,thế rùi lúc đi lại hoặc lên xe chú rể xách váy lên nhìn thấy ngay 108 vị anh hùng
    Thế nên các nàng nên chọn giày cưới đạt 2 tiêu chuẩn vừa đẹp vừa thoải mái.Theo mình đế xuồng là hay nhất!
    minh sam doi de xuong 9p, chi 220k ma di chup hinh cuoi vo tu, di tu 8am toi 2pm moi thay hoi dau chan 1 chut thui. se tiep tuc dung em no cho hom dai tiec va lam le thang sau ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 43 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

( em băn khoăn vấn đề giày cưới này lâu lắm rùi mà ko biết nên ntn. Em cao 1m62. CR cao 1m69. Em đi giày cao 9 phân thì ko đc, giày thấp thì hỏng mất dáng váy và áo dài
    Em vẫn chưa tìm đc giày nào hợp lý để đi các nàng ạ.
    • 205 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi corry14 Xem bài viết
    ( em băn khoăn vấn đề giày cưới này lâu lắm rùi mà ko biết nên ntn. Em cao 1m62. CR cao 1m69. Em đi giày cao 9 phân thì ko đc, giày thấp thì hỏng mất dáng váy và áo dài
    Em vẫn chưa tìm đc giày nào hợp lý để đi các nàng ạ.
    bạn quên là bình thường giày của cr đã cao 3cm rồi, thì sao cd cao hơn được, nếu muốn cr cao hơn 1 chút nữa thì có loại giày cao or miếng dộn gót cho cr mà
    ZLPFp7

o9wKp7
    • 2,531 Bài viết

• 5,496 Được cảm ơn

mình 1m55, chú rể 1m82, nên fai mang giày cao. hôm trc thấy mấy đôi đế xuồng ở Nguyễn Thái Sơn có 80k cũng êm chân lắm, nhưng ham hố gót nhọn giờ hối hận chạy đi mua lại đế xuồng nè
    • 289 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthu91 Xem bài viết
    Mình vote 1 phiếu cho giày cao gót mặc dù nhìn kỉu này thì lạ mắt nhưng mà mình có m52 trog khi CR thì m75 :-ss Nên giải pháp là 1 đôi giày ren trắng và 1 đôi giày màu trắng sữa đính khuy. Đôi ren trắng 12cm chắc chỉ đi lại gần thui đôi giày trắng sữa đính khuy thì là giày đóng đi chắc chân nên có thể lựa chọn để di trong lúc đón dâu ^^
    bạn mua giày ren với đóng giầy ở đâu thế? rổ giá tn nhỉ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2