TIN TÀI TRỢ.

Dịch vụ Trang Trí Nhà Đám Cưới và Mâm Quả trừ bên Honey Bee(-)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.14K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,579 Bài viết

• 1,295 Được cảm ơn

Có ai biết chỗ nào dịch vụ đàng hoàng, thái độ niềm nở lịch sử ở Sài gòn gần khu vực quận 6,8,5,10 chỉ dùm mình với. Trừ Honey Bee ra. Thái độ quá kém. Chắc mấy em tiếp tân ở đó thù ghét chủ nên tiếp khách như thể khách đi ăn xin. Cám ơn mọi người.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 36 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị qua chỗ chị Dung Phương xem, search trên fb "Dung Phuong" là ra í, em book trang trí nhà bên chị này, tone màu đỏ-trắng, chị í rất là dễ thương. Hồi em ck em cưới cũng làm bên chị này, màu hồng dâu. Giá cả thì em thấy cũng hợp lý.
    Còn mâm quả thì em book bên chỗ "Dịch vụ cưới Lavender Garden", bên chị Dung Phương cũng có, nhưng em thik cái khay rượu của bên chị này hơn nên book mâm quả bên này.
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cưới hồi tháng 8, đặt cả mâm quả lẫn trang trí nhà ở Lavender Garden ở hẻm CMT8 thì thấy rất hài lòng vì giá rẻ, chất lượng tốt mà đặc biệt là thái độ ân cần của chị bên đó. Honey Bee thì chắc chuyên phục vụ khách sộp nên ko mặn mà với khách trung lưu đâu, đau ko phải là lần đầu nghe complain như bạn!
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình mới cưới hồi tháng 12. Hồi đầu ham hố lắm, định là sẽ tự mình trang trí nhà và làm hết mọi thứ. Đến chừng khi đó thì thấy đúng là lời khuyên của các cô dâu đi trước là đúng, mình chẳng thể có tgian để nhúng tay vào hết mọi chuyện, phải đi thuê bên ngoài thôi. Mình tham khảo rất nhiều trên này, gõ cửa từng chỗ trang trí nhà, và rốt cuộc là đặt bên Lavender Garden. Tính mình kì lắm, mình cứ nghĩ là chỗ nào đã nổi tiếng nhiều ng biết tới sẽ không bằng những chỗ mới mở, chắc chắn họ sẽ chiều khách hàng hơn. Tất nhiên quan điểm này của mình cũng hên xui, tại có chỗ mới thì kinh nghiệm không bằng, nhưng may sao chỗ Lavender Garden làm mình hài lòng vô cùng, phải nói là hài lòng nhất trong các dv mà mình đã chọn cho ngày cưới. Nhà mình phải nói thiệt là ba mẹ khó chịu lắm. Tụi mình tuy là 2 đứ tự lo đám cưới nhưng ng lớn cứ có ý kiến hoài, đến cả mình có khi còn muốn nổi doá lên. Vậy nên khi đặt dv trang trí nhà của Lavender Garden, mình cũng hồi hộp là gia đình sẽ lại có ý kiến không chịu tone màu mình chọn.
    Đúng y như mình lo, đến buổi set up ba má mình nào là bắt bên đó thay tone màn voan background, nào là thay chữ Hỷ màu khác. Rồi đòi thêm câu chúc mừng 2 họ và thay cả chân bàn ... Mình rất lo họ sẽ quạu lên là có chuyện, vậy mà dù mệt lắm vì chạy tới chạy lui, thái độ của các anh chị bên đó vẫn rất nhã nhặn, ko phàn nàn gì hết. Rốt cuột trang trí nhà lên tone màu phải nói là khác quắc so với mẫu của họ luôn, nhưng ba má mình rất hài lòng, mình cũng thở phào nhẹ nhõm.
    Mình ít khi comment khen dv nào lắm, nhưng với Lavender Garden thì phải nói rất hài lòng.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình cưới rồi và đang được con bạn thân hỏi nơi trang trí dịch vụ nhà, mâm quả. Nhưng mình ko happy với dịch vụ chỗ mình từng làm trước đây, dù chỗ đó cũng lâu năm được nhắc khá nhiều trên diễn đàn này nên muốn tìm chỗ uy tín hơn giới thiệu cho nó.Có bạn nào có điện thoại của bên LavenderGarden ko cho mình xin nhé, thấy có nhìu ng khen mà ko biết cái máy mình nó bị sao mà google ko được. Chỗ này có làm trọn gói ko? Cám ơn trước nha!
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn Reign ko google được à, mình tìm vẫn ra nè. Số đt bên đó là 0939591686. Hy vọng giúp được bạn. Mình thì mình rất hài lòng dịch vụ bên đó, tận tâm và chu đáo lắm. Đồ thì mới và sạch sẽ lắm. Đám cưới bao nhiêu thứ phải lo mà tìm được dịch vụ có tâm thì đúng là bớt áp lực rất nhiều..