TIN TÀI TRỢ.

Dịch vụ trang trí đám cưới ở đâu tại Hà Nội.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.57K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang cần tư vấn về trang trí sân khấu đám cưới trọn gói ở Hà Nội, mọi người ai biết chổ nào trang trí chất lượng không ạ. Với tư vấn phần chi phí và trang trí như thế nào cho hiệu quả nhất ạ
    Thanks!
    Cưới hỏi trọn gói Venusdecor https://venusdecor.vn/backdrop-hoa-giay-tiec-cuoi/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi tháng 7 mình vừa đặt được gói trang trí giảm 50% của Song huyền - dịch vụ cưới hỏi trọn gói mà bây giờ ko có nhu cầu dùng nữa, lợi lắm, bạn có thích thì m để lại cho bạn nha
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng sắp cưới cần thuê trang trí đây
    Các nơi bạn có thể tham khảo: Weddingme (đẹp + đắt), Vietanh design ( lâu đời, giá thành cũng cao), MHs, Weinstyle( không nhận làm hoa lụa chỉ làm hoa tươi nên cực đắt)... ngoài ra còn có 1 số nơi như Song Huyền giá cũng tạm tạm, Phi Điệp, Thuyền giấy ( trước rẻ giờ tăng giá rồi), PerfectWedding, Cưới hỏi quang dũng...
    Nhưng mà chất lượng thế nào mình chưa biết được. Nhiều khi nghĩ hoa lụa trang trí hết đám này đến đám kia sao lại lấy giá cao quá hic. Thế nên nếu đã bỏ tiền ra thì wedding planner fai thật chu đáo cho sản phẩm 1 đời của khách hàng...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 127 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E tưởng thuê phông rạp là bao gồm cả trang trí tiệc cưới luôn rồi hả chị??