TIN TÀI TRỢ.

Dịch vụ cưới trọn gói ở đâu tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.4K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tháng 8 này cưới, hồi đầu cũng rối tinh lên vì có nhiều thứ phải lo quá mà budget thì không nhiều. Nhờ các bạn trên này tư vấn mình tham khảo được vài chỗ rồi đã chọn dịch vụ của bên Lavender Garden. Vì chưa thực tế trải nghiệm nên mình chưa biết sẽ như thế nào. Nhưng cơ bản mình đến tận nơi để xem thì thấy đồ của họ rất mới, cổng hoa khá đẹp. Thái độ của chị tiếp mình rất chu đáo và hiền, chứ không có “tươm tướp” chỉ để mục đích câu khách. Giá cả thì theo mình là rất phù hợp với túi tiền của người làm công ăn lương như mình (trang trí nhà 2.5tr, mâm quả 3tr). Lúc mình đến có khách đã từng đặt Đám Hỏi đến đặt Đám Cưới luôn. Thấy họ comment tốt về dịch vụ của bên này nên mình cũng an tâm nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lâu rồi mới quay lại webtretho (tại làm mẹ bỉm sữa bị não cá vàng quên trước quên sau, nên quên luôn cả password ). Thấy sắp tới mùa cưới, chắc các bạn cũng cần tìm chỗ trang trí trọn gói, nên mình lôi lại topic này để ai có nhu cầu. Hồi đó mình dùng dịch vụ trọn gói của Lavender Garden thấy rất ok. Mấy năm nay cũng hay giới thiệu cho bạn bè người quen thì thấy ai cũng hài lòng, mà mẫu mã bên họ ngày càng đẹp. Lại có đủ từ trang trí nhà, nhà hàng, bưng quả (đồ đẹp quá chừng lun), xe hoa, hoa cô dâu (hơi bị Tây làm mình phải save lại nhiều mẫu vì nhìn thích quá).
    Ai có nhu cầu thì tham khảo nha: https://www.facebook.com/DichvucuoiLavenderGarden/
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3