TIN TÀI TRỢ.

dịch vụ cưới trọn gói

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.7K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 197 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình thì chọn ROSE ở đường Trần Hưng Đạo , dịch vụ ở đây khá tốt , áo thì long lanh lắm , nhiều mẫu mới về khá bắt mắt .

Mình chia sẻ thêm về dịch vụ ở đây cho bạn , nếu thấy ưng ý thì bạn có thể ghé qua coi thử

Mình làm trọn gói là 10 triệu bao gồm
    - 1 album ảnh 25x35 ( bao gồm 40 tấm lớn nhỏ )
    - 1 ảnh lớn 60 x 90
    - 1 ảnh nhỏ 30 x 40
    - 1 đĩa CD ảnh hình thiết kế
    - Ngày chụp ảnh thì đc 4 áo sore 1 trắng 3 màu và 1 áo truyền thống _ Chú rể cũng vậy , thay áo xoành xoạch vui lắm ^^ mà áo đẹp phù hợp ý mình nên chẳng thấy mệt chút nào
    - Ngày cưới đc 1 áo trắng 2 áo màu , CR đc 2 veston loại A
    - 2 bó hoa cầm tay , 4 hoa cài áo
    - 1 xe cưới
    - 2 ngày quay phim
    - Make up thì mình làm đến 3 lần : 1 lần lễ nhà thờ + tiệc , 1 lần rước dâu buổi sáng và tiệc tối nên đc giảm , make up tại nhà 700k / 1 lần chứ đúng ra thì 800k / 1 lần

Lưu ý nếu các bạn mún lấy luôn ảnh gốc thì 200k / 1 đĩa , nhưng mình nghĩ các bạn nên giữ lại ảnh gốc , để về sau nếu thích các bạn có thể rửa ra hoặc giữ lại kỉ niệm lúc chụp . Chứ ra album thì chỉ có 40 tấm thôi à , ảnh gốc mình chụp đến 100 mấy tấm lận .

Dịch vụ ở đây khá tốt , tuy mình chỉ mới chụp làm Album thôi nhưng họ rất tận tình chu đáo .
    Ngày mình chụp ảnh , make up và cô phụ thay đồ cô dâu rất nhiệt tình , phó nhòm hơi khó tính 1 tí nhưng cũng chu đáo , cho ra ảnh mình và xã rất ưng ý .

Sáng mình chụp đến chiều tối là có nhân viên gọi lên xem ảnh , mình và xã đc xem liền ảnh gốc , và chọn ảnh luôn .

Ngày làm xong hình thiết kế thì có nhân viên gọi điện lên xem , nếu ưng ý họ mới in . Tấm ảnh lớn và ảnh nhỏ cũng thế , nếu mình ko ưng thì họ sẽ làm lại .

Nói chung mình rất thích cách phục vụ ở tiệm này , ngày lấy size áo và ngày lấy áo cũng sắp đến . Hi vọng mình sẽ chọn đc những áo đẹp , ưng ý để ngày cưới đc trọn vẹn

Chúc các bạn sẽ tìm đc nơi ưng ý nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lecuoimuonmau1 Xem bài viết
    Chào các bạn !
    Nếu ai chuẩn bị cưới thì mình xin giời thiệu đến địa chỉ này :
    71 - HÀNG MÃ - HOÀN KIẾM - HÀ NỘI
    TEL: 043.8281768 HOẶC 0926996969
    WEBSITE: HTTP://LECUOIMUONMAU.COM
    Mình rất hài lòng với phong cách phục vụ của cửa hàng. rất nhiệt tình và tư vấn rất chi tiết và thiết thực, giá cả lại hợp lý. chất lượng thì tuyệt vời...
    Bên cửa hàng phục vụ cưới hỏi trọn gọi các bạn ah, vì vậy ai mà kết hôn thì cứ đến đó mọi thứ đều có hết.
    thích nhất là phong cách phục vụ nhiệt tình của họ .!
    Bạn này là cửa hàng nhảy zô quảng cáo chứ nào có phải người cưới xin gì đâu? Thấy bên topic đặt lễ ăn hỏi trọn gói cũng cái giọng lưỡi y chang như zầy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2