TIN TÀI TRỢ.

dịch vụ cưới trọn gói

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.73K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hqua mình đi dạo 1 vòng, thấy tiệm kia trưng cái áo cưới đẹp quá, vảo hỏi thử vì cuối năm mới cưới, định xem thử thui, thấy tiệm cũng ko sang trọng lắm,vậy mà cái váy 3tr(thấy mắc quá..hichic) trang điểm cô dâu thì 600k(đến tiệm), thuê áo chụp hình cưới thì 1tr5. Cái gì cũng mắc, nhưng nhờ cô tư vấn viên khuyên mình nên sử dụng dịch vụ trọn gói, chỉ 10.5tr bao gồm:
    - 1album cưới (tặng 1 tấm lớn), váy cưới + trang điểm khi chụp hình (nếu chụp ngoại cảnh thì thêm 1.5tr-3tr chi phí đi lại tùy địa điểm).
    - 2 áo cưới + trang điểm cho ngày cưới + Hoa cưới
    Thấy giá trọn gói cũng ok quá vì nếu làm riêng từng phần sẽ tốn nhiều hơn.
    Không biết có bạn nào từng sử dụng dịch vụ cưới trọn gói chưa thì tư vấn cho mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 141 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình đã sử dụng dịch vụ cưới trọn gói. Nói chung là cảm thấy cũng khá hài lòng. Khen hay chê cũng còn tùy vào tiệm bạn chọn nữa. Nếu bạn đến tiệm nhằm ngay lúc CD-CR chọn hình hoặc lấy album thì càng tốt. Ngày xưa mình còn xin đi theo xem lúc chụp nữa vì tính mình cũng ham vui. Vừa xem được cách làm việc của tiệm, vừa học cách diễn của CD-CR để rút kinh nghiệm . Nghĩ lại thấy mình siêng quá
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh Duc la o dau vay ban? minh o Sai gon, có bạn nào biết chỗ nào có làm dịch vụ cưới trọn gói ok ko? giới thiệu cho mình với
    • 85 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Theo ý kiến của mình nếu đặt trọn gói thì có lợi là mình không phải lo từng khoản lắt nhắt vì khi chuẩn bị cưới CD-CR đã có vô vàn việc phải lo rùi, gọn được khoản nào đỡ khoản đó. Nhưng cũng phải chọn tiệm kỹ bạn ạ, vì có người nói mình thường áo cưới để chụp hình thì dễ bị cũ và không đẹp. Nếu bạn cảm thấy còn nhiều thời gian chuẩn bị thì thử đi nhiều nơi tham khảo, vì nếu tách ra mình sẽ có sự lựa chọn phong phú hơn. Mình cũng dự tính cưới cuối năm nay nè, cũng đang suy nghĩ vấn đề này! Lúc đầu cũng tính đặt trọn gói nhưng thấy dân tình nói ra nói vào quá nên cũng đang phân vân.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ghé thử studio Lan, mình không nhớ đia chỉ nhưng tiệm năm ngay ngã tư Âu Cơ - Lạc Long Quân q11 kế bên là tiệm KFC đó. Mình cũng đặt trọn gói ở đó. Mình thấy giá cả cũng vừa túi tiền, chất lượng cũng tốt đó bạn. Mình biết tiệm này cũng do mình đọc trên diễn đàn này đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 146 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Bạn ghé PARADISE - THIEN DUONG TRONG MOI TRAI TIM xem thử đi. Mình cũng mới chụp hình bữa 24/12 nè. Chưa lấy album nhưng hôm lên lựa ảnh thấy cũng đẹp đấy. Giá cũng phải chăng.
    Hạnh phúc là nơi ta thấy được bình yên
    uWvcp7

MTM3NDcxNzI0MQ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 716 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Vic thấy trọn gói thì rẽ hơn thiệt đó nhưng sẽ có những cái mình ko ưng ý đc.
    Do vậy các mẹ chịu khó vào đây tìm hiểu sẽ chọn đc nhưng dịch vụ khác với giá hợp lí mà ưng ý hơn!
    Vic cũng tham khảo WTT nhiều lắm nên có 1 đám cưới ưng ý quá trời luôn!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 75 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình 22/4 này cưới, mới quyết định hôm cuối năm 2009 nên đặt trọn gói hết cho tiện. Chia sẻ với các bạn dịch vụ những chỗ mình đặt, ai có ý kiến gì góp thêm cho mình nhen!

Chụp ảnh cưới mình đã đặt cọc ở Lance' (Hồ văn Huê) gói vàng (khổ 30x30, 15 trang laminate), bao 6 bộ CD và 3 bộ CR + phụ kiện đi kèm, 3 hoa cưới khi chụp ảnh; trong ngày cưới họ lo cho CD 3 bộ, CR 2 bộ, 2 hoa cưới, 2 lần trang điểm (tại tiệm), xe hoa Toyota Altis trắng 4 chỗ 4 tiếng, quay phim, chụp hình (120 kiểu) trọn ngày. Gói 11t5, mình đặt thêm hoa tươi cho xe hoa, rồi phí ngoại cảnh (thủ đức) tổng cộng 14t4 --- 8/2 này chộp... Thấy chụp mấy đôi trước cực đẹp không bít tới mình seo ... :Thinking:

Mâm quả lễ cưới thì ở gần nhà có một chỗ lo trọn gói: trang trí nhà hai họ, xe đưa dâu 16 chỗ, cổng hoa, 6 mâm + 1 rượu, long phụng trái cây, đồng phục bưng quả là 8t tất cả (vì gần nhà nên mình không bị tính phí vận chuyển). Nhà mình ở Tân Phú, TPHCM, chỗ này nhỏ thôi nhưng tư vấn nhiệt tình lắm... rất thích.

Tiệc cưới ở Quốc Thanh, sảnh dưới 46 bàn. số bàn này mình được ưu đãi hết các dịch vụ. Mẹ mình thích ở đây, mình cũng thấy chương trình cưới của họ cũng tốt nhưng bị cái mặt tiền không được sang cho lắm, còn đồ ăn thì chưa biết thế nào. Bạn nào đã từng đãi tiệc (hay ăn tiệc) ở đây chưa cho mình nhận xét nhé!! Tkx.

Chúc ai đó đang có kế hoạch cưới sẽ được cái đám cưới thật vui, thật đẹp, và .. "rủng rỉnh" nhen! (Cũng chúc cho mìh lun hehhe :Silly
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wĩnky8 Xem bài viết
    Mình 22/4 này cưới, mới quyết định hôm cuối năm 2009 nên đặt trọn gói hết cho tiện. Chia sẻ với các bạn dịch vụ những chỗ mình đặt, ai có ý kiến gì góp thêm cho mình nhen!

Chụp ảnh cưới mình đã đặt cọc ở Lance' (Hồ văn Huê) gói vàng (khổ 30x30, 15 trang laminate), bao 6 bộ CD và 3 bộ CR + phụ kiện đi kèm, 3 hoa cưới khi chụp ảnh; trong ngày cưới họ lo cho CD 3 bộ, CR 2 bộ, 2 hoa cưới, 2 lần trang điểm (tại tiệm), xe hoa Toyota Altis trắng 4 chỗ 4 tiếng, quay phim, chụp hình (120 kiểu) trọn ngày. Gói 11t5, mình đặt thêm hoa tươi cho xe hoa, rồi phí ngoại cảnh (thủ đức) tổng cộng 14t4 --- 8/2 này chộp... Thấy chụp mấy đôi trước cực đẹp không bít tới mình seo ... :Thinking:

Mâm quả lễ cưới thì ở gần nhà có một chỗ lo trọn gói: trang trí nhà hai họ, xe đưa dâu 16 chỗ, cổng hoa, 6 mâm + 1 rượu, long phụng trái cây, đồng phục bưng quả là 8t tất cả (vì gần nhà nên mình không bị tính phí vận chuyển). Nhà mình ở Tân Phú, TPHCM, chỗ này nhỏ thôi nhưng tư vấn nhiệt tình lắm... rất thích.

Tiệc cưới ở Quốc Thanh, sảnh dưới 46 bàn. số bàn này mình được ưu đãi hết các dịch vụ. Mẹ mình thích ở đây, mình cũng thấy chương trình cưới của họ cũng tốt nhưng bị cái mặt tiền không được sang cho lắm, còn đồ ăn thì chưa biết thế nào. Bạn nào đã từng đãi tiệc (hay ăn tiệc) ở đây chưa cho mình nhận xét nhé!! Tkx.

Chúc ai đó đang có kế hoạch cưới sẽ được cái đám cưới thật vui, thật đẹp, và .. "rủng rỉnh" nhen! (Cũng chúc cho mìh lun hehhe :Silly
    Minh cũng đặt trọn gói ở Lance đó, đang hùi hụp chở chụp hình đây,hihi.ban đã chụp ở Lance rùi thì cho mình biết chút cảm nghĩ va kinh nghiem đi, hihi.
    • 202 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

bạn nào chụp hình cưới ở Lance nhớ cẩn thận cái vụ trag điểm nhen, nhỏ bạn mình cũg đặt trọn gói ở đây, hình lên album đẹp thì có đẹp mà trang điểm wá đậm, thấy rõ cái sống mũi tạo nguyên 1 đg trắng nhách, tấm nào cũg bị vậy hết, lên album mà cũng 0 chịu chỉnh lại cho bớt trắng nữa. Lance có tặng cái thiệp cám ơn có hình CDCR để trên bàn tiệc, cái thiệp thấy cũg hay hay.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,002 Bài viết

• 8,282 Được cảm ơn

Trọn gói thì mình đỡ mệt nhiều mà chi phí cũng giảm đáng kể. Nhưng khi chọn tiệm nào đặt trọn gói, bạn cần xem:
    - áo cưới thế nào, có nhiều áo đẹp không, có bị cũ, bị bẩn không, xem cả vest CR nếu muốn thuê luôn ở đấy.
    - yêu cầu người ta cho xem vài album mẫu, clip mẫu xem chụp hình nước ảnh thế nào, có trả ảnh gốc không (nếu bạn cần), quay phim ok không, trang điểm có hợp với bạn không.
    - chụp ngoại cảnh chi phí thế nào, chụp những nơi nào
    - dịch vụ tặng thêm hay khuyến mãi có hấp dẫn không, bạn có thể trả giá chút đỉnh hay yêu cầu tặng thêm một số thứ (album ảnh nhỏ, thêm ảnh phóng lớn...)....
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,480 Bài viết

• 1,632 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobby&tuti Xem bài viết
    Bạn ghé thử studio Lan, mình không nhớ đia chỉ nhưng tiệm năm ngay ngã tư Âu Cơ - Lạc Long Quân q11 kế bên là tiệm KFC đó. Mình cũng đặt trọn gói ở đó. Mình thấy giá cả cũng vừa túi tiền, chất lượng cũng tốt đó bạn. Mình biết tiệm này cũng do mình đọc trên diễn đàn này đó.
    Chỗ đó áo cưới nhìn không mới lắm mà 2000k 1 cái đó bạn. Mình có vào đó xem giá rồi thấy hơi cao, và xem hình người ta đã chỉnh photoshop thấy không hài lòng lắm. Mình cũng lăn tăn ra mấy tiệm ở Hồ Văn Huê nhưng cuối cùng chọn tiệm gần nhà mình, hình chụp rất tự nhiên, trang điểm không làm mình già đi mà nhìn vẫn dễ thương, nhân viên rất chu đáo và nhiệt tình, giá cũng vừa phải. Theo mình nên tìm hiểu thật kỹ để chọn studio phù hợp, nếu không làm trọn gói sẽ có bao nhiêu thứ phải lo nên CD-CR sẽ rất vất vả. Đến lúc cưới lại sút cân thì tiếc lắm. Bạn nào cần hình tham khảo pm mình gửi cho.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,480 Bài viết

• 1,632 Được cảm ơn

Àh, cái studio chỗ mình chụp áo mới lắm, có 1 cái mình mặc nước đầu luôn. Vì chỗ đó họ may áo để bán nên có áo mới thường xuyên. Mình vừa chụp hình ngoại cảnh về thấy khá hài lòng. Các bạn có thể đến studio Huỳnh Dao ngay ngã tư Thoại Ngọc Hầu và Lũy Bán Bích tham khảo nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 641 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình làm ở đây nè, trọn gói lun: vangson.vn. các bạn tham khảo thử nha, gần đc lu bu quá, hum nào rảnh sẽ úp hình lên cho các bạn xem
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đi tùm lum hỏi dịch vụ trọn gói từ Hvhue sang 3/2 luôn, chỗ đẹp thì mắc quá trời như bên Sơn Collection hình đi Thác Giang Điền Hay Long hải đẹp ko chê được, áo cũng đẹp luôn, xem giá xỉu luôn nhưng được cái là cho lấy hết file hình gốc....Mình nghe có mấy cd khen bên Lance ở Hvhue nhưng mình xem hình mẫu bên đó thấy cũng bình thường...hay do ko hợp với pcach....Nói chung chỗ mắc hay rẻ mình vô hết nhưng vẫn chưa ưng đc chỗ nào hết ah....

Cô dâu nào có kinh nghiệm trọn gói rùi chia sẻ với tụi mình với
    • 656 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

hức..con đường 3/2 là con đường cắt cổ...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 146 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Mình rất xin lỗi chủ Top và các bạn vì mình giới thiệu aocuoiparadise.com ở trên. Đến giờ mình thật là thất vọng với trung tâm áo cưới này.
    Hôm qua mình ghé tính làm thêm hình lớn và 1 cuốn album mà nhân viên (tự xưng là quản lý của chi nhánh Hoàng Văn Thụ) của trung tâm này buông 1 câu nói rất..... vô tâm: "File gốc mất rồi".
    Lý do để làm hình lớn là vì tấm hình 60x90 của họ làm rồi nhưng... bi giờ mình không dám treo, càng không dám cho ai xem vì.... trong tấm hình nhìn CD gần giống... có baby (trong khi mình cao 1.60 nặng 46kg, và bị liệt vào danh sách cần bổ sung dinh dưỡng)
    Muốn làm thêm 1 album nhỏ để tiện khoe.
    Vậy mà hỡi ơi!!!! Một người quản lý mà nói vậy
    Các chị khuyên em lên làm gì trong lúc này
    1 - Đi chụp hình nơi khác (nhưng ngày cưới cận kề rùi)
    2 - yêu cầu họ phải có trách nhiệm về file gốc (bi giờ họ kêu em chụp hình ở đó lại chắc em cũng ko còn cảm hứng)
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xin chào bạn chủ Top, mình thấy ở đây cũng ok theo sự giới thiệu của bạn Hạnh nì trên diễn đàn,

https://www.webtretho.com/forum/archive/t-460903.html

bạn nì cũng có nhìu lời khuyên rất bổ ích về tổ chức đám cưới ở Sinh Đôi và sau đám cưới, sức khỏe v.v... á. Nên cũng an tâm là bạn đó đã giới thiệu đúng.

Các bạn cứ search hanh.bui tren dien đàn là ra ngay. Mình thì không thix lăn tăn nhiều, bị bệnh lười mà, nên đọc 1 hồi, phân tích 1 hồi, suy nghĩ 1 hồi nên quyết định đặt ở Duy Tân.... tạm thời hài lòng khi gặp các bạn nhân viên tiếp tân. Sẽ làm 1 report báo cáo với mọi người sau nhé.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử ghé tiệm NATALIE ở đường Quang Trung (đối diện nhà thờ Xóm Thuốc) xem sao. Mình đặt trọn gói ở đó thấy giá cả cũng OK lắm, họ cho mình chọn đồ mặc đi chụp thoải mái, tất cả đồ trong tiệm muốn lựa cái nào cũng được mà toàn đồ mới không hà. Chúc bạn tìm được chỗ ưng ý nha.
    • 23 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình tính đặt trọn gói ở Vesle brial ở đường Ông Ích Khiêm. Ở đó áo mới và đẹp nhưng không biết dịch vụ có tốt không. Ai đặt ở đó rồi cho mình ý kiến với. Thanks
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2