TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ may áo dài đẹp ở TPHCM

• 15 Lượt chia sẻ
  • 222K Lượt đọc
  • 160 Trả lời

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

10716175_10202666117720262_947301450_n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình xin so dt may áo dài nhang
    Mình cảm ơn

haohuynhxt@gmail.com
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giá cả thế nào vậy bạn ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, bạn ơi cho mình xin địa chỉ nhà may nha bạn. Mail của mình là tuyet_nguyen2807@yahoo.com.vn. Thanks
    • 7 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cả đời có 1 lần, mẹ chồng nói may 2 bộ áo dài 1 lễ đính hôn ( màu trắng trơn), 1 lễ cưới ( đỏ ren) mà cả tuần này chưa tìm được chổ may.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangvan2 Xem bài viết
    Cả đời có 1 lần, mẹ chồng nói may 2 bộ áo dài 1 lễ đính hôn ( màu trắng trơn), 1 lễ cưới ( đỏ ren) mà cả tuần này chưa tìm được chổ may.
    bạn tìm đc chỗ may chưa? Mình may hồi đầu tháng 10, do các chị trong phòng giới thiệu. Cty mình 4 người cưới trước, đều may ở áo dài Kiều Oanh bên 276 Pasteur. Chị Cương bên đó rất là dễ thương, tư vấn cho mình đủ thứ hết. Quan trọng là lúc may xong mặc vừa như in, ko phải chỉnh sửa j hết. Khá là hài lòng
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 110 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nilee Xem bài viết
    Theo kinh nghiệm của mình nên thuê áo luôn cho tiết kiệm các mẹ ạ. Hồi cưới mình cũng bon chen may 2 cái nè, kết hoa, kết đá hoành tráng, mặc đúng bữa rước dâu xong giờ treo trong tủ luôn, nhìn cứ tiếc sao ấy. Nhất là lúc đi thuê áo dài sui gia cho mẹ, nhìn các mẫu áo trong tiệm cho thuê mà cứ tiếc hùi hụi, đa dạng kiểu dáng, hơn hẳn áo mình may. Còn mẹ nào muốn may 1 cái làm kỷ niệm thì cũng may vừa phải thôi, đừng may giá cao quá, tầm 1tr-2tr 1 áo cả công và vải là ok rồi. Tiền còn dư bạn nên đầu tư vào make up và thuê zó cưới ấy, vì mọi người chú ý đến mặt CD nhiều hơn, đặc biệt là khi ra nhà hàng.
    Bạn ơi! Cho mình địa chỉ thuê áo dài tiệm này nha, theo địa chỉ mail của mình là ankhe1234@gmail.com.
    Hình như áo dài cưới = áo dài
    + mấn thôi hen bạn?
    Cảm ơn bạn nhiều!

Sent from my 510b using WebTreTho mobile app
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị em từng may 2 bộ áo dài đám hỏi bên Thủy Design House ( chỗ đối diện vincom A) các chị vào xem thử thuydesignhouse.com xem. em thấy ok lắm, chị í mặc cả nhà ai cũng khen (Y)
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cách đây 4 năm mình cũng xem comment của các mẹ ở wtt này, vài bạn nói lúc đi học mặt áo dài koự tin vì mập qua', đến khi cưới buộc phải mặt ad, đành bấm bụng..ai dè tiệm may khéo quá ko thấy mập mà rất thon gọn. Nên mình đánh liều tới may thử. Mình thì vừa ng, nhưng mình đánh giá ở độ khéo tạo dáng của họ. Tiệm ở Nguyễn Thiện Thuật q.3, hẻm nhỏ xíu gần Ng. T. Minh Khai. Ko phải là tiệm gì hết mà chủ nhà mở ra may...Khi đến thì mình nói kiểu họ cho xem qua những kiểu mà họ từng may rồi up lên web, minh muốn cho kiểu nào, vải nào (hay tự đem vải tới cũng ok) thì họ may theo ý vậy. Mà ng trực tiếp may chỉ là 1 em chừng 25t..ng béo ú làm mình cũng mất lòng tin ghê, nhưng thấy hôm đó có mấy cặp tới may áo cưới nên lỡ rồi thôi liệu luôn. Em ấy hẹn mình tầm 10 ngày thử áo, thì ok ngay luôn..rất tôn dáng. Vì mình may áo dài lụa nên hơi tốn vải, nhưng quần thì voan (2 lớp) Tổng thiệt hại 1,6 triệu ..nhưng rất ưng ý..
    Giờ ko nhớ rỏ địa chỉ, chỉ biết hẻm ỏ nhà 16/.. ở Ng. Thiện Thuật, nếu đi từ NG T M Khai vao thì chửng vài trăm m, có hẻm bên phải, vào đó đi chừng 50 mét có 1 hẻm bên trái quẹo vào đi cuối hẻm, hay hỏi thăm tiếp hihihi..share chút thông tin cho mấy bạn, để có thêm chổ may phù hợp nha..
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi mình có tí kinh nghiệm khi may áo dài cưới muốn chia sẻ. Mọi người đừng nên đến tiệm Sông Hương trên Nguyễn Trọng Tuyển nhe. Mình vừa may ở đó xong, may ẩu, hẹn tới hẹn lui mà thái độ với khách hàng cực kì không tốt.
    Mình có chị bạn cũng may ở đó và gặp tình trạng tương tự >.<
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình biết có chỗ may áo dài cưới bên quận 3, thấy khá là đẹp giá cũng ko cao lắm khoảng 1tr5 đến 2tr5 bạn nào kiếm thêm thông tin trên mạng May Áo Cưới Royal coi thử nha, ko thì đến trực tiếp xem thử cô chủ tiệm ở đây cũng nhiệt tình vui vẻ lắm
    • 365 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

VOTE cho Thu Thủy trên đường hồ văn huê có 4,5 tiệm gì ấy nhưng tiệm đầu tiên khá vắng tiệm này là con của bà chủ, hôm bữa ghé tiệm của mẹ chị ấy thì đông quá mà có mình bà tiếp ko xuể nên đi về, qua chị này thấy con búp bê mặc đẹp đặt may mẫu đó lun, rất ưng ý , mặc thì 1 lần ko cần chỉnh sửa gì, giá 2tr5 .
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

May áo dài đẹp xin tới 492/22/10 lê quang định p11 quận bình thạnh, đt 0944886993 gặp chị mai để tư vấn và nhận may nhé
    • 142 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Chaulephi2010 ơi, cho mình xin địa chỉ chỗ may áo dài cưới cùng với giá luon nha. Mail của mình nè: lengan1206108@gmail.com.
    Mình cảm ơn bạn nhìu nhìu.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tốt nhất là bạn mang mẫu ra tiệm vải để tìm cho chính xác nha. Cái này là ren không có độ thun bạn nha. Mình mua ngoài chợ Bến THành là 1tr bao gồm lót và quần, không biết có bị hớ hok nữa . Mình đang gửi may nên hok gửi hình cho bạn xem được. Ah, có một dạng nữa là ren của PHáp nhưng giá cũng cao lắm, nghe chị bán hang báo tới 2 tr( chưa trả giá)
    Mình nghĩ là bạn bị hớ chắc rùi đó , mình cũng hay mặc áo dài nên hay mua. Hồi đó ko biết, hay đi mua ở chợ Bến Thành, rồi sau đó phát hiện chợ Tân Định trên Hai Bà Trưng giá chỉ bằng 2/3 (mình đang nói mẫu vải y như nhau), rồi đến khi ra Soái Kình Lâm (có nhiều cửa hàng ở mặt tiền chuyên vải áo dài) thì mới phát hiện giá nó có ½ chợ Bến Thành, hoặc thậm chí rẻ hơn.
    Cái loại ren Pháp mà bạn nói thì đúng là chợ Bến Thành có nhiều hơn các chợ khác, mình cũng rờ vào mình ren rồi, rất mềm nên giá nó thường gấp đôi các loại ren nhìn giống vậy mà cứng hơn.
    • 142 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

chaulephi2010 cho mình xin địa chỉ tiệm cùng với giá lun nha. Mail của mình lengan1206108@gmail.com. Mình cảm ơn bạn nhìu. Tình hình là mình đang rất cần may áo dài cưới nên ráo riết tìm chỗ
    • 29 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghe mọi người nói là may áo dài Thủy Tiên ở đường Bành Văn Trân quận Tân Bình vừa rẻ vừa đẹp lắm đó. Bạn thử xem nhé!
    • 142 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình cảm ơn bạn lovechungca nhìu nha!
    • 142 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kutepiggy Xem bài viết
    cách đây 4 năm mình cũng xem comment của các mẹ ở wtt này, vài bạn nói lúc đi học mặt áo dài koự tin vì mập qua', đến khi cưới buộc phải mặt ad, đành bấm bụng..ai dè tiệm may khéo quá ko thấy mập mà rất thon gọn. Nên mình đánh liều tới may thử. Mình thì vừa ng, nhưng mình đánh giá ở độ khéo tạo dáng của họ. Tiệm ở Nguyễn Thiện Thuật q.3, hẻm nhỏ xíu gần Ng. T. Minh Khai. Ko phải là tiệm gì hết mà chủ nhà mở ra may...Khi đến thì mình nói kiểu họ cho xem qua những kiểu mà họ từng may rồi up lên web, minh muốn cho kiểu nào, vải nào (hay tự đem vải tới cũng ok) thì họ may theo ý vậy. Mà ng trực tiếp may chỉ là 1 em chừng 25t..ng béo ú làm mình cũng mất lòng tin ghê, nhưng thấy hôm đó có mấy cặp tới may áo cưới nên lỡ rồi thôi liệu luôn. Em ấy hẹn mình tầm 10 ngày thử áo, thì ok ngay luôn..rất tôn dáng. Vì mình may áo dài lụa nên hơi tốn vải, nhưng quần thì voan (2 lớp) Tổng thiệt hại 1,6 triệu ..nhưng rất ưng ý..
    Giờ ko nhớ rỏ địa chỉ, chỉ biết hẻm ỏ nhà 16/.. ở Ng. Thiện Thuật, nếu đi từ NG T M Khai vao thì chửng vài trăm m, có hẻm bên phải, vào đó đi chừng 50 mét có 1 hẻm bên trái quẹo vào đi cuối hẻm, hay hỏi thăm tiếp hihihi..share chút thông tin cho mấy bạn, để có thêm chổ may phù hợp nha..
    Bạn ơi, bạn có biết tên chủ tiệm ko? có số đt ko? cho mình xin nha bạn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn may áo dài mà hok biết may ở đâu hết, bạn chị cho mình với
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9