TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ may áo dài đẹp ở TPHCM

• 15 Lượt chia sẻ
  • 222K Lượt đọc
  • 160 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    Mình tính may áo dài cưới mà không biết chỗ nào trên thành phố may đẹp và giá rẻ. Cả nhà ai có kinh ngiệm chỉ cho mình với nha. Thank cả nhà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 544 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Mình biết chổ may áo dài cực đẹp, phong cách thời trang nhất bây giờ, trọn bộ cả vải và công, quan tâm thì nhắn tin mình gửi địa chỉ cho, mod ko cho để địa chỉ lên đây. Hiii

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    • 1 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaHoa82 Xem bài viết
    Chào cả nhà,
    Mình tính may áo dài cưới mà không biết chỗ nào trên thành phố may đẹp và giá rẻ. Cả nhà ai có kinh ngiệm chỉ cho mình với nha. Thank cả nhà.
    Hi bạn, không biết bạn đã may ở đâu chưa? Mình may áo dài đi làm chứ không phải áo dài cưới nhưng cảm thấy tiệm may mà mình chọn may rất ổn. Mình may ở Áo Dài Tiên, nằm ở gần ngay đầu hẻm 457, quận 10. Cô nhà may rất vui vẻ và cẩn thận. Mình may ở đó 2 bộ rất vừa vặn với người, và kết nhất là đường chỉ may rất đều và đẹp. Hì hì, mình từng may một số nơi nhưng đường chỉ không được ưng ý lắm, nhưng cô chủ tiệm may thì mình hoàn toàn cảm thấy hài lòng. Ở đó mình thấy nhiều người may áo dài cưới lắm, nếu bạn có nhu cầu thì có thể xem thông tin qua trên mạng, cô ấy có trang web đó, bạn gõ áo dài Tiên là ra. Mình may lấy gấp vải không lót cô lấy 270k một bộ, thấy giá cả cũng mềm, và hơn thế là cô rất nhiệt tình, bạn muốn kiểu cách, chi tiết thế này thế kia hay làm sao cứ nói với cô ấy, cô ấy rất thoải mái và nhiệt tình. Chúc bạn có được bộ áo dài cưới như ý nhé.
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em may ở Phạm Hoàng chợ An Đông đó chị, tìm trên mạng là có website riêng đó, đẹp lắm lun, ưng cực, là mẹ bạn em nên may cả áo cả mấn hết 600. May ko là 450k đó.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Mình hay may ở áo dài Bích Hùng trên đường Hai Bà Trưng, tiệm bé xíu mà lâu đời lắm rồi, toàn ng nổi tiếng đến may thui, tiệm kế bên hiệu thuốc Trưng Trắc gì đó gần ngả tư Hai Bà Trưng, Trần Quang Khải í.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chaulephi2010 Xem bài viết
    Mình biết chổ may áo dài cực đẹp, phong cách thời trang nhất bây giờ, trọn bộ cả vải và công, quan tâm thì nhắn tin mình gửi địa chỉ cho, mod ko cho để địa chỉ lên đây. Hiii

Mình với chị mình thì hay may ở Áo dài Tiến bên Bạch Đằng_Tân Bình, quên chính xác địa chỉ rồi
    Ở đây thì chuyên may áo dài cho mấy bạn tiếp viên hàng không với ngân hàng. Cũng ưng ý so với giá tiền lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chaulephi2010 ơi nhắn cho mình địa chỉ may áo dài đi mynuongqtkd@yahoo.com củm ơn nhiều nhe.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pttan Xem bài viết
    Bạn tới Nhà May Áo dài Cẩm Tú (382/16 Điện Biên Phủ, P11, Q10, TpHCM, ĐTLH: 38 344 600) đi. Chủ tiệm vừa cung cấp vải, vừa tư vấn kiểu, vừa may. Đẹp ngất ngây! Mình và mấy bạn gái hồi Đại học cũng may áo dài cưới ở đó. Rất ưng ý! Giá cả phải chăng. Bạn ko phải đắn đo đâu. Bạn tham khảo link www.aodaicamtu.vn hoặc facebook Áo Dài Cẩm Tú (https://www.facebook.com/ao.dai.cam.tu)
    bạn may tiền công và vải bao nhiêu vậy????
    • 49 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chaulephi2010 Xem bài viết

--> Ban Chaulephi inbox minh thong tin voi nha. Thanks ban nhieu!
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em xin dia chi may ao dai di chi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi honeybee010604 Xem bài viết
    --> Ban Chaulephi inbox minh thong tin voi nha. Thanks ban nhieu!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị ơi cho em hỏi là em đang có 1 khúc vải ren màu trắng ngà, có đính hột, xin hói em có thể đem vải tới đâu may áo dài cưới ah?
    912517_10200945057901390_106308966_n
    và em muốn may theo dạng này ah

ao_dai_do_phia_truoc

ao_dai_do_phia_sau

Em muốn may trong vòng 10 ngày thôi ạ, bởi vì em ở nước ngoài, về gần sát lễ cưới. Em cảm ơn các chị nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ko biet bạn thích may áo dài kiểu như thế nào?

Cá nhân mình thì ko thích áo dài ren lắm, hihi, chắc tại thấy nhiều rùi nên giờ thích khác đi 1 chút . Hồi nhỏ chị họ mình đi Mỹ, mình dẫn đi chọn vải may áo dài, mình thích kiểu ở Nha (Pasteur), kiểu lạ 1 chút, dạng như áo dài vải mỏng mỏng, may 2 lớp, rùi trên vải sẽ vẽ kim tuyến màu (kiểu art art) 1 chút, nên nhìn lạ nên mình thích, hihi. Chị họ mình chọn may 2 bộ đem qua Mỹ, thấy khen qua chời. Vải + may hình như tầm 1.5t/ bộ (ko biết giá giờ có thay đổi j ko, mình dẫn chị họ đi may khoảng tháng 9/2013).

Hoặc bạn có thể đến may cô Cẩm Tú (góc Điện Biên Phủ - Cao Thắng) cũng được, mình vừa thấy có bạn giới thiệu trên đây luôn nè, cô ý may form đẹp, giá so với mặt bằng chung thì cao hơn chút đỉnh, mà sẽ tùy theo vải vóc, kiểu dáng nữa nên mình ko biết giá chính xác ntn, nhưng mà giá so với chất lượng thì mình thấy okie. Vì mình may áo dài đi làm ở đây tầm 400k/bộ (những chỗ mấy chị cty mình may tầm 200k) , nhưng đẹp thì okie ^^
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi embebebong Xem bài viết
    Mấy chị ơi cho em hỏi là em đang có 1 khúc vải ren màu trắng ngà, có đính hột, xin hói em có thể đem vải tới đâu may áo dài cưới ah?
    912517_10200945057901390_106308966_n
    và em muốn may theo dạng này ah

ao_dai_do_phia_truoc

ao_dai_do_phia_sau

Em muốn may trong vòng 10 ngày thôi ạ, bởi vì em ở nước ngoài, về gần sát lễ cưới. Em cảm ơn các chị nhiều.

Bạn ơi, bạn có biết vải áo dài đỏ đó mua ở đâu không bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 80 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tocdai_aodai Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn có biết vải áo dài đỏ đó mua ở đâu không bạn?
    Chợ Tân Định, đường Hai Bà Trưng hay chợ Bến Thành đều có vải loại này bạn nha
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy may áo dài ở nhà may Ngoc Hương, 87 Nguyễn Duy Dương, 38466636, chị chủ tiệm người Huế, may áo dài đẹp lắm, vải có ren, hay vải thường, giá cũng phải chăng. Mình may áo dài đi làm, giá 350k/bộ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 41 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnePham Xem bài viết
    Chợ Tân Định, đường Hai Bà Trưng hay chợ Bến Thành đều có vải loại này bạn nha
    Chị ơi, em muốn tìm mua vải đó để may áo dài cưới nhưng ko biết tên. Chị cho em xin tên và giá tham khảo với, nhé chị. Em cảm ơn chị nhiều ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 80 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hippih Xem bài viết
    Chị ơi, em muốn tìm mua vải đó để may áo dài cưới nhưng ko biết tên. Chị cho em xin tên và giá tham khảo với, nhé chị. Em cảm ơn chị nhiều ạ.
    Tốt nhất là bạn mang mẫu ra tiệm vải để tìm cho chính xác nha. Cái này là ren không có độ thun bạn nha. Mình mua ngoài chợ Bến THành là 1tr bao gồm lót và quần, không biết có bị hớ hok nữa . Mình đang gửi may nên hok gửi hình cho bạn xem được. Ah, có một dạng nữa là ren của PHáp nhưng giá cũng cao lắm, nghe chị bán hang báo tới 2 tr( chưa trả giá)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 61 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình may ở nhà may Phi Anh gần chợ Kim Biên 277 Hải Thượng Lãn Ông. Mình may ren có lót là 400k ah.
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pttan Xem bài viết
    Bạn tới Nhà May Áo dài Cẩm Tú (382/16 Điện Biên Phủ, P11, Q10, TpHCM, ĐTLH: 38 344 600) đi. Chủ tiệm vừa cung cấp vải, vừa tư vấn kiểu, vừa may. Đẹp ngất ngây! Mình và mấy bạn gái hồi Đại học cũng may áo dài cưới ở đó. Rất ưng ý! Giá cả phải chăng. Bạn ko phải đắn đo đâu. Bạn tham khảo link www.aodaicamtu.vn hoặc facebook Áo Dài Cẩm Tú (https://www.facebook.com/ao.dai.cam.tu)
    bạn may chưa, may với gia bao nhiu, m vao web bạn đưa mà thấy giá toàn mấy trăm USD. hic
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 80 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình đã may xong áo dài cho đám hỏi, bạn xem review bên này nha https://www.webtretho.com/forum/f3276...l#post31350160, xem có giúp gì được cho bạn không
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9