TIN TÀI TRỢ.

Đã ai chụp ảnh cưới ở Lukas chưa, cho e xin ý kiến với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.3K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đã có anh chị nào chụp ảnh cưới ở Lukas chưa ạ ??? Em chuẩn bị chụp ở đây các anh chị nào đã chụp ở đây cho em xin ý kiến để còn biết đường rút kinh nghiệm với ạ. Tất tần tật những gì liên quan đến ảnh ọt nhé. Em cám ơn nhiều. ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 82 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

huhuhu, up lên cho mọi người có ý kiến giúp e với ạ. Những a chị nào đã chụp ở đây cho e xin ý kiến về phong cách chụp, nước ảnh, tạo dáng cô dâu chú rể....mọi người ơi cho e ý kiến với ;(
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn anh có chụp đám cưới ở đây, stylist ok, chỉ có điều album làm hơi lộn xộn, sắp xếp lúc xem mình hơi hẫng tý, em nên chọn và sắp xếp kĩ cùng với họ. Nước ảnh đẹp, Hà Nội còn nhiều chỗ sao em không tham khảo trước mà book vội thế. Khi nào cưới.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 82 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhconbe Xem bài viết
    Bạn anh có chụp đám cưới ở đây, stylist ok, chỉ có điều album làm hơi lộn xộn, sắp xếp lúc xem mình hơi hẫng tý, em nên chọn và sắp xếp kĩ cùng với họ. Nước ảnh đẹp, Hà Nội còn nhiều chỗ sao em không tham khảo trước mà book vội thế. Khi nào cưới.
    Nhà chồng e có người quen bên Nghiêng Media nên là bảo vào đấy chụp. Đến khi đặt lịch chụp thì bên Nghiêng ko có thợ vì cuối năm bận quá. nên là giới thiệu cho bọn em sang Lukas. Mai e đi chụp luôn rùi anh ạ, em hỏi ý kiến mọi người xem là phong cách chụp, nước ảnh, thái độ phục vụ thế nào ah. Hỏi tham khảo mọi người chứ mai e đi chụp luôn rồi. Đúng tối hôm nay thì không khí lạnh về ạ
    • 391 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuti_bobby Xem bài viết
    Nhà chồng e có người quen bên Nghiêng Media nên là bảo vào đấy chụp. Đến khi đặt lịch chụp thì bên Nghiêng ko có thợ vì cuối năm bận quá. nên là giới thiệu cho bọn em sang Lukas. Mai e đi chụp luôn rùi anh ạ, em hỏi ý kiến mọi người xem là phong cách chụp, nước ảnh, thái độ phục vụ thế nào ah. Hỏi tham khảo mọi người chứ mai e đi chụp luôn rồi. Đúng tối hôm nay thì không khí lạnh về ạ
    hqua mình có nghe review không tốt lắm về đạo đức của anh Lukas này nên không có cảm tình lắm. Anw, ảnh anh í chụp m nhận xét là cũng khá đẹp. Chúc bạn có bộ hình ưng ý nhé.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,916 Bài viết

• 3,084 Được cảm ơn

Ủa, có phải Lukas nhắc đến trong topic này không? https://www.webtretho.com/forum/f26/l...au-cu-1537732/
    Dear Past, thank you for all the life lessons you have taught me.
    Dear Future, I am ready now.
    Dear God, thank you for another chance.
    • 391 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tham_son Xem bài viết
    Ủa, có phải Lukas nhắc đến trong topic này không? https://www.webtretho.com/forum/f26/l...au-cu-1537732/
    đúng rùi đó bạn, hqua mới nghe đứa bạn kể lại hn mới bít topic này . Từ giờ chắc tẩy chay thằng vô đạo đức đó.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 246 Bài viết

• 875 Được cảm ơn

Tẩy chạy cái thằng ''lu c..t'' này đi mọi người ạ. Sống thất đức , độc ác với con ruột nó như thế thì có là tay nháy số 1 của VN đi nữa cũng nên tẩy chay. Hống hồ nó chỉ là 1 thằng đào mỏ, bám váy và trình nháy chỉ hạng thường, thiếu gì studio ở Hn mà chọn của nó.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,384 Bài viết

• 3,954 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hà Nội ko thiếu gì ng` chụp đẹp hơn và rẻ thằng Lu cứt này đâu bạn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thật ấy chứ khuyên bạn nếu chưa đặt cọc thì đến chỗ khác
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 351 Bài viết

• 667 Được cảm ơn

Tẩy chay loại vô đạo đức, em nì chả nắm được tình hình thời cuộc gì nhỉ, hihi. Tóm lại là e tìm chỗ khác!