Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết địa điểm chụp hình cưới đẹp cho những đôi chụp chung cùng bạn bè không ạh???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 300 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chẳng là tháng 11 dương lịch là em và a người eo tiến hành "đeo xích" . Em muốn hỏi các mẹ là có kinh nghiệm chụp hình cưới tư vấn giúp em những địa chỉ nào mà chụp cùng tụi bạn. Tụi bạn em đi chụp ảnh cưới cùng, em cũng thích nữa ạh.hihi. Vấn đề là các bạn đông, em nghĩ địa điểm chụp chắc cũng phải có không gian rộng rộng chút nhỉ??? ai biết địa chỉ nào mà thuộc khu Gia Lâm, Long Biên có không gian đẹp chỉ giúp em với ạh . em cảm ơn các mẹ đã quan tâm ạh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Uầy. Bạn này giống mình lúc trước ghê. Hôm chụp ảnh mình tập hợp cả mấy đứa em họ với lũ bạn thân, đến cả chục đứa. đi chụp mà cười mỏi cả mồm. :v. Thấy bạn mình đông mà anh chụp ảnh ở studio vẫn vui tính lắm nên chụp thoải mái. Ông xã mình sau mới công nhận mình chọn đúng studio. Mình chụp ở Đa Minh Tân ở ngã tư sở ý, giới thiệu luôn cho bạn nếu bạn chưa chọn dc studio. Còn hôm ấy mình chụp ngoại cảnh cũng có ở vườn nhãn Gia Lâm đấy bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)