TIN TÀI TRỢ.

Có ai chụp hình cưới trọn gói của studio Thanh Tấu ở Q6 chưa,cho e xin ý kiến với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.81K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

sau khi đi xem rất nhìu nơi thì e quyết định book trọn gói ở THanh Tấu vì thấy mọi thứ đều rất ok.gần tới ngày chụp hình cũg ko ai gọi lên thử đồ e fai tự lên.e và ox lựa cho đã wa buổi tối trc khi đi chụp họ lại gọi dt cho e nói là sao a chị ko lên thử đồ(po tay).fai chạy lên lần nữa.
    khi chụp hình xog wa hôm sau studio gọi dt cho e kêu lên lựa hình làm album.tưởg sao kêu lên để đặt cọc lần 2,hỏi hình đâu thì ng này đổ thừa ng kia rồi cuối cùg là chưa có hình(fai đổi đuôi j đó mới xem dc).hẹn lại ngày sau,e fai chạy lên 3 lần mà vẫn chưa có,fai làm dữ lắm họ mới kêu 1 anh(ko fai là ng của studio)đến để mở hình cho tụi e lựa.hjc.
    lựa xog đợi hơn 1 thág vẫn ko thấy kêu lên xem layout,e fai goi dt mấy lần rồi bị hẹn hoài,chạy lên studio mấy lần nhưg cũg chưa có nữa.hẹn ng ta lên mà khi lên lại nói là "sao chị lên ko gọi dt cho tụi e trước bây giờ chưa có đâu a chị về đi mai quay lại"(đúg là j cũg nói dc).thái độ thì vô cùg khó chịu cứ như mìh đi xin của nó vậy.cứ như vậy thêm 2,3 lần nữa tụi e mới xem dc.e tức lắm mún làm cho 1 trận nhưg ox nói nó còn làm cho mìh ngày cưới nữa nên fai cố gắg nhịn.hic hic
    kiểu này lỡ tới ngày cưới nó cho mìh leo cây hay làm ẩu tả giốg vậy chắc e chít thiệt wa.mấy chị có ai làm ở đây chưa cho e ý kiến với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

ko có ai biết chỗ này hết sao?hjc.e thấy nó cũg lớn nhất nhì ở q6,mà lại do nhà hàg Gió và Nước giới thiệu nên e nghĩ là nó rất chuyên nghiệp,ai dè......
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh cũng thấy rất bức xúc vơi các studio làm ăn kiểu đó.
    Chúc bạn có một bộ album đẹp dù phải chờ đợi nhiều chút cộng với sự bực mình.
    Mình cũng vừa cưới cách đây 2 tuần.
    Mình chụp album, thuê áo cưới, quay phịm, chụp hình tiệc ở studio khánh nguyên trên đường Tô Hiến Thành Q10. kết quả là mình rất hài lòng. ở studio này áo cưới thì rất đẹp, mới mà giá rất ok.
    Còn thái độ của nhân viên thì minh thấy rât tuyệt, họ hỗ trợ khách hàng rất nhiệt tình.
    Nếu bạn muốn coi album của mình và hinh tiệc mình sẽ send cho ban để bạn tham khảo.
    • 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doankhanh31 Xem bài viết
    Minh cũng thấy rất bức xúc vơi các studio làm ăn kiểu đó.
    Chúc bạn có một bộ album đẹp dù phải chờ đợi nhiều chút cộng với sự bực mình.
    Mình cũng vừa cưới cách đây 2 tuần.
    Mình chụp album, thuê áo cưới, quay phịm, chụp hình tiệc ở studio khánh nguyên trên đường Tô Hiến Thành Q10. kết quả là mình rất hài lòng. ở studio này áo cưới thì rất đẹp, mới mà giá rất ok.
    Còn thái độ của nhân viên thì minh thấy rât tuyệt, họ hỗ trợ khách hàng rất nhiệt tình.
    Nếu bạn muốn coi album của mình và hinh tiệc mình sẽ send cho ban để bạn tham khảo.
    thask b nha,b gửi hình mìh xem dc hok(mình cũg ham hố coi hìh cưới lắm)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhjnhj1008 Xem bài viết
    thask b nha,b gửi hình mìh xem dc hok(mình cũg ham hố coi hìh cưới lắm)
    ok. bạn để lại email trên diễn đàn hoặc bạn nhắn tin email của bạn cho mình theo số 0934 443 186, mình sẽ gửi sớm cho.
    thanks.
    • 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mail của mìh nè hchau1008@yahoo.com
    tặg hoa b nè
    • 238 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Ở Q6,sao nàng ko ra Cỏ chụp.Mình thì mình cạch nhà hàng Gió và Nước.Nó có sale nói chuyện dẻo wẹo,ko chân thật gì hết.Ba mình đi ăn về chê quá trời luôn.Mình ở Q6,đặt nhà hàng ở Sun Palace,chụp hình ở Cỏ Studio.May mắn là tới giờ phút này mình chưa gặp trục trặc nào.

Khi nào nàng cưới?Đã đặt cọc bao nhiêu % rồi.Nếu thấy k ổn,mình nguyên nàng nên bỏ cọc,tìm nơi khác.Chưa gì mà đã làm ăn như vậy rồi.Nếu nàng nghe theo ông xã,nhịn bên đó riết,họ nghĩ là bạn sợ,đã vô tròng rồi nên sẽ gây ra nhiều phiền phức khác nữa.Đúng là bỏ tiền sẽ phug phí,nhưng còn hơn là cứ phập phồng lo sợ rồi mang bực tức vào người.sau này nhớ lại ngày cưới sẽ ko vui.
    Cho tôi lại còn nhiều....cho tôi lại tình yêu
    Tôi không cần khôn khéo,..,.,tôi không đòi bao nhiêu
    Cho tôi lòng non yếu...dễ khóc,dễ tin theo
    Cho tôi thời niên thiếu
    Cho tôi lại từ đầu..........
    • 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bamboo_127 Xem bài viết
    Ở Q6,sao nàng ko ra Cỏ chụp.Mình thì mình cạch nhà hàng Gió và Nước.Nó có sale nói chuyện dẻo wẹo,ko chân thật gì hết.Ba mình đi ăn về chê quá trời luôn.Mình ở Q6,đặt nhà hàng ở Sun Palace,chụp hình ở Cỏ Studio.May mắn là tới giờ phút này mình chưa gặp trục trặc nào.

Khi nào nàng cưới?Đã đặt cọc bao nhiêu % rồi.Nếu thấy k ổn,mình nguyên nàng nên bỏ cọc,tìm nơi khác.Chưa gì mà đã làm ăn như vậy rồi.Nếu nàng nghe theo ông xã,nhịn bên đó riết,họ nghĩ là bạn sợ,đã vô tròng rồi nên sẽ gây ra nhiều phiền phức khác nữa.Đúng là bỏ tiền sẽ phug phí,nhưng còn hơn là cứ phập phồng lo sợ rồi mang bực tức vào người.sau này nhớ lại ngày cưới sẽ ko vui.
    lúc đó mìh cũg gấp gáp lại ko bít j nên thấy chỗ này đẹp vừa ý mìh nên book lun.ko ngờ lại bị vậy.hjc
    còn nhà hàg GIó và Nước là do ba chồng mìh trước đó đi ăn về khen ngon,mẹ mìh thì nói ăn cũg đc nên mới đặt,chủ nhật vừa rồi mìh mới đặt thực đơn và đặt cọc 30tr lun rồi.h có mún bỏ cũg ko đc.hjc.mong là bữa đó mọi thứ tạm ồn là mìh cũg mừng lắm rồi.như cá nằm trên thớt
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi bạn, minh gửi cho bạn rồi nhé.
    Nếu đẹp thì đừng quên thanks.
    • 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

m chưa nhận đc b uj
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhjnhj1008 Xem bài viết
    m chưa nhận đc b uj
    bạn có địa chỉ mail nào khác ko, có thì gửi cho mình mail khác đi,
    mail này của bạn mình gửi tới 3 lần rùi mà ko được.
    • 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

hôm qua mình nhận đc album rồi,đẹp hơn mong đợi,mình hoàn toàn hài lòng dù bị cho leo cây hơi nhìu.hjhj.mong la đến ngày cưới mọi thứ đều tốt đẹp.
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị ơi, e cũng đăng ký chụp ở Thanh Tấu Q.6 rồi, hic.. sao đọc xong e thấy lo lắng quá, chị cho em ý kiến được ko? Cám ơn chị nhiều ^^
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

doankhanh31 ơi, cho em xin hình cưới và bảng gia trọn gói chụp ở khánh nguyễn với nhen. Mail của em là thuyanh1402@gmail.com.
    Em cũng đang tìm studio trầy da tróc vẩy mà chưa tim duoc hic hic
    Khiêm tốn
    Thật thà
    Dũng cảm:Rose::Rose::Rose:
    • 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

[QUOTE=giothaonguyen88;22854206]Chị ơi, e cũng đăng ký chụp ở Thanh Tấu Q.6 rồi, hic.. sao đọc xong e thấy lo lắng quá, chị cho em ý kiến được ko? Cám ơn chị nhiều ^^[/QUOTE

minh` lam` trọn gói bên Thanh Tấu loại album khổ 25*35đó bạn.Nói chung mọi thứ đều được hết.hình thì cũng đẹp nhưng bạn nhớ là mọi thứ fai gọi dt hoặc đến studio để hối thúc hoặc duyệt lại những thứ mình đã đặt vì nó nhìu khách wa sẽ ko wan tâm đến mình đâu.fai chủ động hết,mọi thỏa thuận fai ghi hết trong hợp đồng để ko đến sát ngày đám cưới lại cãi lộn um sùm như mình.hic.còn tất cả các dịch vụ khác đều rất ok.bạn yên tâm.ở đó có Hân,bé Thu phục vụ cug rất nhiệt tih dễ thương.hjhj
    • 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ui mình vừa book Thanh tấu ở Biên Hòa thì ko biết thế nào đây
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhủng gi ban k vua y cu gap tiem ma noi ,minh cung vuâ cuoi xong , minhlam dich vu o tiem aoo cuoi DREAM o do tiem moi mo nam o so 7 duong ky con q1, quan ao dep . an can ,phuc phu cung tot. lam xong minh rat vua y va thich vi luc nao cac co nhan vien cung nhac nho len thu do ,minh da hen lai va doi ngay chup den 2 lan , nhu nhan vien o do rat de chui,anh chu thi nhiet tinh lam minh cung do ngai,thoi ban hay co gang nhe,chuc ban may man nhe
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trời ơi nói tới Thanh Tấu khuyên chân thành đừng ai vào đó chụp mình sợ lắm rồi, chi nhánh Thanh Tấu thu tiền mình xong đóng cửa chi nhánh k báo 1 tiếng xong mình gọi k bắt máy nhất là má mì " Tâm" ở đó đó, khi vào đóng tiền thì nói ngọt lắm lấy tiền xong gặp khó khăn gọi k bao giờ bắt máy nạt nộ KH đang nói còn tắt máy mình nửa
    - Ngày mình đi chụp hình nhân viên chụp gọi điện chửi lộn ì xèo luôn
    - Ngày lấy album thất vọng chưa từng có, xấu không thể tả, mình nói còn chửi mình nửa
    - Tới ngày cưới mình tới chọn áo nào mình vừa ý là nói có người chọn rồi k cho mình lấy, cuối cùng mình phải lấy cái áo cũ nhào nát xấu chưa từng thấy.
    - Tới ngày trang điểm đưa nhân viên tới trang điểm 100 người chê hết 100 người.
    Mình rất buồn Thanh Tấu giống như 1 cửa hàng mạo danh lừa đỏa ngta, ngày cưới đáng ra là ngày vui nhất của mình mà thành ra như vậy đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

o quan 6 sao minh ko ghe ao cuoi Salem o duong Hau giang do,minh co may ng ban moi chup o do,thay hinh anh va ao cuoi ok lam,con cho minh het file goc ve nha chon nua,ban minh chup gan 400 file lun do,dich vu rat chu dao zoi khach hang ,ban be minh ai cung ghe tiem nay het,co gi cac ban ghe coi thu dich vu ben do xem sao
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 6 năm
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mấy bạn nói thế nào chứ, mình cưới năm 2010, lúc đi chụp hình cưới ngoại cảnh, tối hôm trước chồng mình bị té xe mà trễ quá không báo với tiệm được, sáng hôm sau 5h30 bên Thanh Tấu gọi mình mới báo, nhưng họ cũng không phàn nàn gì hẹn tuần sau chụp rất vui vẻ mà, xe của tiệm đưa đón đàng hoàn. Album thì mặc dù chưa thực sự như mình mong đợi lắm, nhưng nhìn chung là đẹp, nhân viên nhiệt tình. Áo cưới thì khi mình thử cho đãi tiệc mình nói không ưng ý, chị chủ nói mình là chị sắp nhập hàng, chị sẽ để dành cho mình là người đầu tiên qua lựa, đúng thực thế, mình lựa được cái áo cưới đuôi cá mới toanh rất đẹp.

Mình còn đặt 2 anh quay phim chụp hình ra Bà Rịa cho nhà chồng đến đãi tiệc nhà hàng ở SG, mình đãi ở khách sạn Pảk Royal, nói chung rất nhiệt tình. Mình chụp ngoại cảnh ở PMH, in 2 Album khổ 30x30 và 25 x 30, quay phim chụp hình từ Bà Rịa luôn, tăng thêm 1 áo cưới và 1 vét so voi tiêu chuẩn của tiêm hết tổng cộng 19tr. Mình thấy cũng không quá mắc mà vừa lòng. Mình chụp ở Thanh Tấu Tân Kỳ Tân Quý.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2