Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai chụp ảnh cưới ở Lance HVHuê chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.7K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mọi người có ai chụp ở Lance ở Hồ Văn Huê chưa, cho mình xin ý kiến với. Xem hình ở Lance thì thích lắm nhưng cách tiếp khách của bà chủ thì mình chịu. Có ai đã từng giống mình chưa nhỉ?
    Sang thu cỏ úa lá vàng...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 399 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coua Xem bài viết
    Mọi người có ai chụp ở Lance ở Hồ Văn Huê chưa, cho mình xin ý kiến với. Xem hình ở Lance thì thích lắm nhưng cách tiếp khách của bà chủ thì mình chịu. Có ai đã từng giống mình chưa nhỉ?
    Bà chủ nhìn dữ quá ha. Lần trước có lần đến thấy bả rồi. Lần trước mình từng xem hình khách vừa đến lấy. Thấy album của họ cũng được, chất lượng giống mẫu hình được xem
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 810 Bài viết

• 735 Được cảm ơn

Bạn mình có người chụp và làm trọn gói ở đây. Bạn í cũng khen Lance lắm. Bà chủ ko được welcome lắm nhưng tính bả vậy thôi, chứ là người trách nhiệm và nhiều kinh nghiệm trong việc cưới hỏi.
    Bạn mình còn được tặng nhiều thứ như 30 tấm thiệp cảm ơn đặt trên bàn tiệc, mỗi bàn 1 cái; xe hoa, tặng luôn áo dạ hội cho CD. Bên Lance cũng mới mở cửa có 1 năm thôi nên áo cưới còn mới và đẹp hơn những chỗ khác. Nếu làm trọn gói thì mình nghĩ đây là địa chỉ tốt.
    Hồi trước mình xem album ảnh của 1 cặp trên traucau chụp ở Lance trong bảo tàng thành phố, thấy rất đẹp đó.
    Nhưng cũng giống bạn, do gặp phải bà chủ hơi khó ưa nên mình lúc đó ko chọn. Sau này bạn mình nói lại với mình như vậy, âu cũng là 1 điểm yếu mà studio đó cần phải thay đổi.
    vXS8p7
    08/12/12: Newborn, 3kg, 50cm; 1y: 9.1kg, 75cm, 14m: 9.8kg, 77cm.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn tuong.minhdo và may_girl nhé. Lance chụp tự nhiên, mình định chọn chụp bên Phú Mũ Hưng nhưng Lance có vẻ không thích PMH. Đi xem nhiều chổ chụp ảnh, nhưng vì thời gian gấp vả lại muốn tìm chổ nào vừa túi tiền nên đang lăn tăn quá. Bạn nào biết nơi nào chụp ảnh khoảng 5-6t chỉ mình với, cảm ơn nhiều nhiều.
    • 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các bạn thử đến tiệm Lê Phương trên đường Lê Văn Sỹ thử xem sao.
    Số 11 Chợ Nguyễn Văn Trỗi - Lê Văn Sỹ - P.13 - Q.3 - nó nằm bên trong đường vô chợ 1 tí khoảng 3m.
    Mình định chụp ở đây nè.
    Hình ảnh ở đây đẹp lắm đó. Bạn mình chụp ở đây rồi, nhìn đẹp, giá cả phải chăng.
    Các bạn vô web coi thử đi nghen.

http://www.lephuongphoto.com/
    THƯƠNG CẢM - NHÂN HẬU - KHIÊM NHU - HIỀN HÒA - NHẪN NẠI - CHỊU ĐỰNG - THA THỨ
    Hãy suy nghĩ & vận dụng nhé ...
    • 55 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chà bạn Lance chụp giá bao nhiệu vậy bạn , bạn có web không share cho mình với , vì minh cũng định chụp vào đầu tháng 10 nhưng chưa tìm được chỗ ưng ý thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 897 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cách đây 4 tháng mình tới xem giá là: Chụp album 30x30 30 trang, ngoại cảnh (chưa hỏi đi bao nhiêu nơi), tiệm bao xe, ko bao vé 5.300.000
    Trọn gói 11 tr, co 3 ao cướii, 1 veston, trang diem 2 lần, xe hoa, quay lễ tiệc, 150 ảnh, tặng ảnh lớn, cặp da, thiệp thank you, dvd proshow. Không cho file gốc hết, chỉ cho file trong album
    Sở dĩ nhớ kĩ là vì có ghi lại, đây là tiệm đầu tiên đi coi vì album trên Traucau.vn, nhưng ko cho file gốc nên mình ko thích.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@nangmai2000: nếu chụp ngoại cảnh ở Thủ Đức giá khoảng 7t5, nhưng mình cũng chưa hỏi kỹ có những khuyến mãi gì nữa. Vì mặt bà chủ khó ưa quá, vả lại tiếp chuyện cũng không nhiệt tình.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 897 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy khu Hồ văn Huê chụp album toàn dưới 6tr thôi.

Trích dẫn Nguyên văn bởi coua Xem bài viết
    Cảm ơn tuong.minhdo và may_girl nhé. Lance chụp tự nhiên, mình định chọn chụp bên Phú Mũ Hưng nhưng Lance có vẻ không thích PMH. Đi xem nhiều chổ chụp ảnh, nhưng vì thời gian gấp vả lại muốn tìm chổ nào vừa túi tiền nên đang lăn tăn quá. Bạn nào biết nơi nào chụp ảnh khoảng 5-6t chỉ mình với, cảm ơn nhiều nhiều.
    • 55 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thanks các chị nhiều , chắc em qua caro chụp quá’ suy nghĩ nát óc , mình thấy giá caro cũng họp lý , và nghe nhiều người chụp , thanks các chị đã cho mình thông nhé
    • 399 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nangmai2000 Xem bài viết
    Thanks các chị nhiều , chắc em qua caro chụp quá’ suy nghĩ nát óc , mình thấy giá caro cũng họp lý , và nghe nhiều người chụp , thanks các chị đã cho mình thông nhé
    Nếu chụp hình ở cảo thì bạn phải đi thuê thêm áo màu. Vì ở cảo chỉ có vài áo soireé trắng thôi. Hơn nữa ở caro không có áo dài luôn. Nhớ là xem xét kỹ trước khi quyết định
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đang lăn tăn giữa Demi Duy và Lance, ai có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với.
    • 55 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhưng ma bên caro lên album có đẹp ko bạn mình chưa có qua tiệm lần nào chỉ xem trên trên web thôi à;, vì mình cũng thích chụp toàn áo trắng , áo dài thì dã có sẵn nhưng quan trọng chụp hình album có đẹp hay ko , bạn nào đã chụp cho mình ý kến nha thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 810 Bài viết

• 735 Được cảm ơn

Bạn lên Caro xem album mẫu nha. A Hoàng vừa làm 2 album mẫu cũng đẹp lắm, 1 cặp chụp Vũng Tàu, 1 cặp chụp Streetlife và Bình Quới. Bạn cũng giống mình là ko thích mặc áo màu, nhìn có vè lòe loẹt nên ko thích lắm, chỉ thích áo trắng thui. Nếu bạn muốn xem hình cưới của mình thì PM email hoặc nick yahoo cho mình, mình gửi link cho xem hình của mình nhé, cả layout album luôn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nangmai2000 Xem bài viết
    Nhưng ma bên caro lên album có đẹp ko bạn mình chưa có qua tiệm lần nào chỉ xem trên trên web thôi à;, vì mình cũng thích chụp toàn áo trắng , áo dài thì dã có sẵn nhưng quan trọng chụp hình album có đẹp hay ko , bạn nào đã chụp cho mình ý kến nha thanks
    vXS8p7
    08/12/12: Newborn, 3kg, 50cm; 1y: 9.1kg, 75cm, 14m: 9.8kg, 77cm.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 897 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay đi ngang qua Lance, hình như có khuyến mãi kỉ niệm 1 năm thành lập.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

" THẤT VỌNG + BỰC BỘI + ..." đó là cảm giác của 2 vợ chồng mình cho đến giờ khi quyết định làm trọn gói ở áo cưới Lance.
    Thái đó của người quản lý cực kỳ khó chịu và khó ưa . Nếu bà Vân mập ( quản lý) mà là người tư vấn cho mình khi bước vào tiệm thì chắc chắn mình sẽ ko chọn tiệm Lance làm album cho dù có khuyến mãi + giảm giá... mà giá dưới 4tr mình cũng ko làm.
    Giá mình làm album ở đây: chụp ở hồ đá thủ đức + nhà hát TP + chi phí khác (ăn uống + dồi dưỡng ) =8.2tr
    - chụp ngoại cảnh trong thành phố 5.3tr
    - phí đi thủ đức 2tr
    - chụp thêm ở nhà hát TP 500.000 ( khi tư vấn thì nói nếu chụp ở thủ đức thì tốn thêm 2tr và được chụp thêm 1 ngoại cảnh ở TP,vậy mà đặt cọc xong thì nói là bữa đó nói lộn , Vì mình rất muốn chụp thêm 1 ngoại cảnh nên đành chấp nhận ). Tới tiệm vài lần mà mình biết mình là nạn nhân thứ 3 mất 500.000 này.
    Đi vô tiệm mà gặp phải bà Vân này là chỉ muốn &#!$*@!^@#
    Khi nào rảnh thì mình sẽ viết 1 bài về thái độ phục vụ của áo cưới Lance.
    Nếu bạn nào vẫn có ý định chụp ở Lance thì nên hỏi kỹ và chuẩn bị tinh thần.
    Thành thật chia sẻ với các bạn suy nghĩ và cảm giác cùa mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 670 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Lan trứoc mình vào Lance hỏi chụp ở Hồ Đá và bảo tàng và 7tr800 đó album 30x30 bao gồm tất cả chi phí, ko biết có gì khác so với bạn ko nhỉ? Sao thấy bạn tới 8tr2, ko lẽ cỏ vài tuần mà lên giá thêm nhỉ.
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May_girl Xem bài viết
    Bạn lên Caro xem album mẫu nha. A Hoàng vừa làm 2 album mẫu cũng đẹp lắm, 1 cặp chụp Vũng Tàu, 1 cặp chụp Streetlife và Bình Quới. Bạn cũng giống mình là ko thích mặc áo màu, nhìn có vè lòe loẹt nên ko thích lắm, chỉ thích áo trắng thui. Nếu bạn muốn xem hình cưới của mình thì PM email hoặc nick yahoo cho mình, mình gửi link cho xem hình của mình nhé, cả layout album luôn.
    cho mình xem hình với nhé .hphphp8666@yahoo.com
    :Rose:
    • 87 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

o Lance co dau nao trang diem cung nhu nhau va dac biet thi len ambum rat giong nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 283 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Cho mình hỏi có ai thuê áo cưới ở Lance chưa, kiểu dáng và giá cả như thế nào, share thông tin cho mình với. Thanks!
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4