TIN TÀI TRỢ.

có ai biết chỗ nào cho thuê vương miện hoặc trang sức cài tóc cô dâu không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.52K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 752 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

mình có nhu cầu thuê vương miện hoặc trang sức cài tóc cô dâu, nhưng không biết thuê ở đâu, các mẹ giúp mình với, tháng 7 mình cưới rồi...
    SRFGSRFGp7L215p7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 487 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn mua lun đi, ra Ngọc Châu chợ TB mua, vương miện có 65k à, trang sức cài tóc thì thick cái nào mua cái đó cũng chừng 50 - 60 cái tùy loại thui. Xài xong đám cưới rùi bạn có thể thanh lý lại cho mấy cô dâu cưới sau mình với giá rẻ cũng được mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 147 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Bạn có thể ghé chợ Tân Bình mua giá cả thì như bạn chouzym nói; còn nếu mẫu mã đa dạng hơn bạn ghé cổng chính của chợ Bến Thành nhiều lắm nhưng giá đắt hơn Tân Bình chút.
    • 291 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

heheh, Smg định trang điểm ở đâu? Bạn trang điểm ở đâu thì thuê trang sức và vương miện ở đó cho tiện!
    • 309 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smg12h Xem bài viết
    mình có nhu cầu thuê vương miện hoặc trang sức cài tóc cô dâu, nhưng không biết thuê ở đâu, các mẹ giúp mình với, tháng 7 mình cưới rồi...
    mẹ đi chợ TB thì rủ mình đi với...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 752 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smallower0252 Xem bài viết
    heheh, Smg định trang điểm ở đâu? Bạn trang điểm ở đâu thì thuê trang sức và vương miện ở đó cho tiện!
    mình book em tiêm trang điểm nên em í ko có trang sức cho thuê, lúc đầu định cài hoa tươi, nhưng mình đặt hoa tươi giao tới nhà hàng rồi...
    mua mà đẹp thì cũng phải vài trăm, cũng ngán tiền quá, ko biết có mẹ nào thanh lý ko ta??????
    SRFGSRFGp7L215p7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 487 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smallower0252 Xem bài viết
    Có nhiều chỗ hok có cho thuê trang sức với vương miện đâu bạn, ví dụ như mình make up chị Oanh nè, chị O chỉ chuẩn bị hoa tươi với kẹp tăm, keo xịt tóc thui, còn lại mình thik gì thì tự chuẩn bị đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 487 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

mình book em tiêm trang điểm nên em í ko có trang sức cho thuê, lúc đầu định cài hoa tươi, nhưng mình đặt hoa tươi giao tới nhà hàng rồi...
    mua mà đẹp thì cũng phải vài trăm, cũng ngán tiền quá, ko biết có mẹ nào thanh lý ko ta??????
    Bạn cưới ngày nào thế? Để mình hỏi ý kiến ax rùi sẽ nói cho bạn bik, mình cũng mua hết roài: 1 mấn 4 tầng đính hạt bẹt màu kem, 1 vương miện loại trung, 1 bộ ad khăn đống chú rể màu xanh dương, 1 bộ trang sức gồm bông tai và vòng cổ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 752 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

mình cưới ngày 24-7 đấy, trước hay sau bạn...?
    SRFGSRFGp7L215p7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 752 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

cho địa chỉ đi bạn ui...
    SRFGSRFGp7L215p7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 487 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

mình cưới ngày 24-7 đấy, trước hay sau bạn...?
    Ax định cưới xong tặng bạn lun nhưng bạn cưới trước mình rùi, hic...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 670 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Mình có 1 cái vương miện nhỏ xinh xinh mua ở chợ TB và mấy cài tóc hoa thì chưa xài ai có nhu cầu mình thanh lí cho giá 50% giá minh mua thui chắc vài chục k. Ko thì giữ kỷ niệm tiếp ,hehe.
    cbSzcbSzp7

CLuyp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 752 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

up hình đi bạn...các bạn khi giới thiệu nhớ up hình cho tụi mình tham khảo luôn nha, thanks...
    SRFGSRFGp7L215p7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,077 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

mình cũng đang kiếm trang sức nè, đám cưới tự lo, cái gì cũng mua thấy chóng mặt wa hà...........bạn nào thanh lý pm mình nha...................hihiihih:Smiling:
    Tháng 12 cưới, híc.................còn chưa kiếm đc nơi trang điểm và chụp hình nữa......................hic hic
    Bạn chouzym oi...cho mình hỏi bộ AD của chú rể đi..........hihihi CR mình cao 1.67 hà mà nặng 74kg lận......
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 197 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

ruby mới mua 1 vương miện nhỏ , 1 trung và 1 cái hết đầu ... cũng ham hố lắm nên mua hơi nhiều 26.6 và 27.6 này cưới xong nếu smg chưa tìm đc thì ruby up hình lên cho , nếu thích thì ruby share lại 50% giá thui hihi ^^
    Trang sức cài tóc thì bạn ra chợ an đông thử đi , sáng nay ruby hỏi thì giá từ 50k-80k á mà đẹp lắm , đa dạng , hột hạt từa lưa lun . Ngày trọng đại mà , đời người có 1 lần hà , dù tiếc nhưng vẫn bấm bụng mua cho đủ , chứ hôm đó mà thiếu đồ nghề + ko tự tin thì :Crying:
    hjQ8p7zhxBp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 670 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

up hình đi bạn...các bạn khi giới thiệu nhớ up hình cho tụi mình tham khảo luôn nha, thanks...
    ai nhu cau pm minh hen, pót hình sẽ bị move qua mục thanh lý xóa bài đó
    cbSzcbSzp7

CLuyp7
    • 656 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

kkaka..mới ghé tiệm ngọc Châu ở chợ tân Bình hồi chiều này. giá vương miệng loại trung tầm 55-65k thoai... dạng như hình 13,14,15 áh. nhìn cũng ok lắm.
    72571271043631
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 487 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisythu Xem bài viết
    mình cũng đang kiếm trang sức nè, đám cưới tự lo, cái gì cũng mua thấy chóng mặt wa hà...........bạn nào thanh lý pm mình nha...................hihiihih:Smiling:
    Tháng 12 cưới, híc.................còn chưa kiếm đc nơi trang điểm và chụp hình nữa......................hic hic
    Bạn chouzym oi...cho mình hỏi bộ AD của chú rể đi..........hihihi CR mình cao 1.67 hà mà nặng 74kg lận......
    Vậy là cỡ cỡ chú rể mình đó, vì anh ý mua size rộng,tuy nhiên cái đầu ax mình bự nghen, lấy cái mấn bự nhất mà còn chật, nhưng mà bi jo hok up hình được vì chưa cưới (hình như kị seo đó hok bik nữa). Nếu bạn cưới sau 1/8 thì mình thanh lý cho, có gì mình pm riêng bạn sau hen
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 487 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisythu Xem bài viết
    Mà CR của bạn cũng phì nhiêu màu mỡ dữ hen. CR mình cao 1m7, nặng 69 kg thui nhưng bụng hơi bự là mình đã càu nhàu lên xuống, bắt mỗi sáng chạy bộ, ra tối hâu thư tới ngày cưới phải giảm cân và giảm bụng rùi đó!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 487 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Mí bạn ui, làm ơn chỉ giùm mình cách up hình lên diễn đàn với, up mãi ko được, chán we1
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3