TIN TÀI TRỢ.

Có A/c nào chụp ở studio Đa Minh Tân không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.79K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 268 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Như tiêu đề ý ạ, e sang đầu tháng 3 này e cũng đi chụp, e mới đặt ở T 500k tiền làm hợp đồng. Giờ đang phân vân không biết ai đã từng chụp ở đấy cho e cái review về chất lượng ở đó được ko ạ E mới chọn gói 8m9 mọi người ạ. Mong có ai đó hồi âm sớm cho em tham khảo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình chụp chỗ này cuối năm ngoái nè. Nói chung họ cũng nhiệt tình, niềm nở, nước ảnh tốt. trang điểm cũng đúng gu của mềnh. theo mình thì chụp ở đây không phí tiền đâu bạn ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 268 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuHangMai Xem bài viết
    Mình chụp chỗ này cuối năm ngoái nè. Nói chung họ cũng nhiệt tình, niềm nở, nước ảnh tốt. trang điểm cũng đúng gu của mềnh. theo mình thì chụp ở đây không phí tiền đâu bạn ạ
    Hi. tks c nha. C có fb ko ạ? E xem ảnh cưới của c lun. Mà hồi đó c chọn gói nào? Của e là có may váy theo yêu cầu nhưng k bít có đẹp ko nữa. hic
    • 11 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nataliekieu Xem bài viết
    Hi. tks c nha. C có fb ko ạ? E xem ảnh cưới của c lun. Mà hồi đó c chọn gói nào? Của e là có may váy theo yêu cầu nhưng k bít có đẹp ko nữa. hic
    Face của mình nè: https://www.facebook.com/profile.php...4844904&type=3

Mình cưới tháng 11 năm ngoái mà xong ảnh ọt từ cuối tháng 9 rồi.

995551_642658182424337_1688373267_n
    1004681_642657795757709_616648091_n
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 268 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

CD CR nhìn đẹp đôi quá . C cưới tháng 11 mà tháng 9 xong ảnh thì cũng giống e á, tháng 7 e mới cưới mà tháng 3 e tính chụp rồi đây, nếu thế thanh toán sao hả c?
    • 268 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

À quên mất hỏi makeup ở đó có đẹp ko ak? Váy hôm cưới là mình tự chọn ở cửa hàng hay là may theo số đo ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Như tiêu đề ý ạ, e sang đầu tháng 3 này e cũng đi chụp, e mới đặt ở T 500k tiền làm hợp đồng. Giờ đang phân vân không biết ai đã từng chụp ở đấy cho e cái review về chất lượng ở đó được ko ạ E mới chọn gói 8m9 mọi người ạ. Mong có ai đó hồi âm sớm cho em tham khảo
    Thế lúc bạn đi đặt cọc thì bạn có yêu cầu trang điểm thử trước không? Mình cũng định đặt gói 8,9tr đây. Phải chọn studio kĩ lưỡng mình mới dám đi, hix!
    • 11 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

À quên mất hỏi makeup ở đó có đẹp ko ak? Váy hôm cưới là mình tự chọn ở cửa hàng hay là may theo số đo ?
    Đợt ý mình chọn gói 8tr9, cũng đóng 500k đặt cọc như bạn nè, đi chụp về mình trả một nửa, lấy ảnh về trả nốt, ko có phát sinh thêm cái gì nữa hề hề. Hôm mềnh đi chụp là chụp với ekip của anh Đường Giuse mệt nhưng mà vui. Trang điểm thì mình thấy ở đây trang điểm được mà, tự nhiên ko loè như mấy đứa bạn mềnh hồi cưới, chúng nó xem còn gato mới sợ
    • 11 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Quên nữa, mình chọn váy ở cửa hàng cũng có nhiều váy mới mà đẹp nữa, người mình cũng dễ mặc, chỉ sửa lại chút cho vừa người mềnh, ở đây may váy mà, chụp xong thì bạn trả lại nhỉ?
    • 268 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Hợ hợ, ý nàng ơi tớ chưa bảo vụ trang điểm thử trc, thế trc nàng trang điểm thử trc rồi mới đặt 500k hợp đồng à?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hợ hợ, ý nàng ơi tớ chưa bảo vụ trang điểm thử trc, thế trc nàng trang điểm thử trc rồi mới đặt 500k hợp đồng à?
    Tớ đến đó nhưng mà hỏi nàng là có yêu cầu ngta trang điểm trước cho mình ko để còn biết, ko ưng thì ko đặt tiền í, tại tớ đọc mấy cái bài viết khác chị em khuyên nên làm thế cho chắc ăn í. Nhưng thôi bạn đặt tiền rồi thì cứ chụp xem sao, rồi share cho tớ xem với nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

[QUOTE=a-ji-sai;31239980]Tớ chưa đến đó nhưng mà hỏi nàng là có yêu cầu ngta trang điểm trước cho mình ko để còn biết, ko ưng thì ko đặt tiền í, tại tớ đọc mấy cái bài viết khác chị em khuyên nên làm thế cho chắc ăn í. Nhưng thôi bạn đặt tiền rồi thì cứ chụp xem sao, rồi share cho tớ xem với nha.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đã từng vào đây (wtt) topic nhà ĐA MINH TÂN _chắc là nhân viên nhà này vào tự quảng cáo và lăng xê
    Theo kinh nghiệm của mình thì:
    Ảnh nên chọn a Đường
    Mkup thì ko tưởng nổi vì quá xấu (thậm tệ) già ( mình đành phải thuê riêng người makeup cho mình ngày cưới vì ko chấp nhận đc _ và ng mkup cho mình chính là chị chủ)
    Váy cưới may theo số đo thì xấu thôi rồi ! theo số đo j mà mặc vào chỗ này rộng chỗ kia ....
    Ảnh k thể chọn đc vì ko có cái nào ok để mà phóng
    gói của mình cũng là gói 8.900.000 và rốt cuộc m phải thuê thêm makeup ở ngoài + váy ở ngoài để mặc
    cứ ngỡ ko phát sinh thêm khoản nào thì thôi rồi lại mất thêm tiền oan

AI ĐANG CÓ Ý ĐỊNH CHỤP Ở ĐA MINH TÂN (NG NGỌC NẠI) THÌ XEM XÉT CHO KỸ LƯỢNG VỀ KHOẢN MAKEUP VÀ VÁY Ạ !
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Album ko nói làm j ? Sau khi chụp xong m rút kinh nghiệm
    htai chụp ảnh thì ở đâu cũng như đâu
    qtrong hơn là makeup và váy là cái thực tế nhất ! Vì mặc lên mặt mũi thì tiếp khách ! Xấu và già thì ai chịu nổi
    các c e nghĩ mà coi ( mình là girl)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Được thằng bạn cùng lớp giới thiệu đến đây chụp ảnh, 2 vc đi luôn chả kén thêm chỗ nào nhưng chụp xong cũng ko có phàn nàn gì. Thỉnh thoảng đi làm về ngó lại xem, vẫn thấy đông khách, hãi thật.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hệ. Thế này là thì có cách nào để kiểm tra hết được không các mẹ, chứ như mẹ chủ topic đến tận nơi, ưng ý thì mới đặt cọc chứ nhỉ?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đã chụp và mình chẳng đồng tình với bạn
    Ảnh của mình chụp chưa được ưng cho lắm, mình ý kiến thì sau một hồi vòng vo câu trả lời là : Tiền nào của nấy, bạn chọn gói 10tr sẽ khác gói 5, 6 triệu chứ. Và một câu đau đớn là còn vì lí do khách quan này nọ, vãi cả lí do.
    Ngày hôm sau mình đi chụp mà hôm trước đến 7h tối nv vẫn chưa thèm gọi điện thoại thông báo đi thử váy, chắc là do gói không đủ nặng đô ^^!
    • 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Dear bạn, bên mình là ảnh viện Đa Minh Tân.
    Bên mình rất buồn khi có những thông tin trái chiều về nhà mình trên diễn đàn. Từng nhân viên nhà mình luôn nỗ lực hết sức để từng cô dâu chú rể đến làm dịch vụ được vui vẻ và hài lòng vì nhà mình hiểu cả đời chỉ có 1 ngày cưới trọng đại, không bao giờ nhà mình để cô dâu chú rể buồn mà ra về!
    Trường hợp bạn Maithaivinh, nếu như bạn là cô dâu của Đa Minh Tân thật sự thì nhà mình hết sức xin lỗi cô dâu và xin hoàn trả lại toàn bộ số tiền đặt dịch vụ chụp ảnh cưới của cô dâu nhé!
    Cửa hàng rất mong các cô dâu chú rể có sự lựa chọn ưng ý nhất cho mình và sau khi làm dịch vụ thì phản hồi trên diễn đàn để mọi người tham khảo, tránh tình trạng các cửa hàng ảnh viện khác đóng giả cô dâu vào comment làm ảnh hưởng đến uy tín của các ảnh viện khác.
    Ảnh viện Đa Minh Tân nhà mình sẽ vẫn theo định hướng chiến lược là trở thành ảnh viện có phong cách và thái độ phục vụ tốt nhất, rất mong có được sự góp ý xây dựng và ủng hộ của các bạn.
    Trân trọng!
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Từ hôm đăng bộ ảnh cưới lên facebook cho đến nay, ngày nào em cũng trả lời hồi âm cho các bạn câu hỏi: "Chụp ở đâu mà đẹp vậy?" - và đây là câu trả lời của em: "vợ chồng tao chụp ở ảnh viện Đa Minh Tân ở 47 Nguyễn Ngọc Nại". Một lần nữa vc em cảm ơn anh Đường Giuse và ekip chụp hình đã giúp vc em có những bức ảnh thật đẹp và ý nghĩa.
    P/s :
    em thấy trên topic này có bạn quytrangtien nói những lời không hay với nhà mình nên bắt buộc phải can thiệp ạ. Các anh chị Đa Minh Tân ơi, em cũng quảng bá cho anh chị ở cơ quan em nhiều lắm lắm. Anh chị tặng bọn em những ưu đãi tiếp theo sau dịch vụ chụp ảnh nữa nhé ^^ Sau này anh Đường còn hứa chụp free cho bé đầu lòng nhà em, anh chị nhớ nhé.
    Cô dâu chú rể Công Anh - HoàiThu chụp gói gì đó mà em ko nhớ tên (gần 9 triệu ấy) ngày 28/9/2014. Một lần nữa chúc ảnh viện Đa Minh Tân ngày càng phát triển và luôn vui vẻ nhiệt tình với các cô dâu chú rể như với vợ chồng em ạ.