TIN TÀI TRỢ.

Chụp hình cưới trong studio phong cách hàn quốc và chụp ngoại cảnh ở pmh- sài gon

• 1 Lượt chia sẻ
  • 3.48K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao cac chi,
    Khoang 5 thang nua em moi dam cuoi
    Em dinh chup hinh cuoi tu bay gio nhung nhieu cho qua, voi lai gia ca cung dang phai suy nghi nua
    Em da tham khao ben Mimi 3/2 va Anh Linh thi thay phong cach khong tu nhien lam, gia tron goi tu 18-22 tr
    Em muon chup hinh trong ca studio ( phong cach Han quoc ) va ca ngoai canh( khu Phu My Hung ) nua
    Em thich phong cach tu nhien va thoai mai, co ai bit dc tiem nao co ca 2 phong cah nay khong a, giup em voi?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

minh cung giong ban khoạng 5,6 thang nua cuoi nua ne,cung dang tim hieu vu nay, minh thay ben Studio mylove thay hinh ben day dep qua vua ngoai troi vua chup phong theo phong cach han quoc, minh me qua nen chac hom nay ghe thu studio tham khao gia ne, ban tham khao thu xem nha hinh nhu cung tren duong 3/2 luon do ban, hy vong ben nay gia mem hĩ vi kinh phi minh cung eo hep http://www.studiomylove.com/album_1.php?cat=9
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Becoi1911 Xem bài viết
    Chao cac chi,
    Khoang 5 thang nua em moi dam cuoi
    Em dinh chup hinh cuoi tu bay gio nhung nhieu cho qua, voi lai gia ca cung dang phai suy nghi nua
    Em da tham khao ben Mimi 3/2 va Anh Linh thi thay phong cach khong tu nhien lam, gia tron goi tu 18-22 tr
    Em muon chup hinh trong ca studio ( phong cach Han quoc ) va ca ngoai canh( khu Phu My Hung ) nua
    Em thich phong cach tu nhien va thoai mai, co ai bit dc tiem nao co ca 2 phong cah nay khong a, giup em voi?
    --> chị có inbox em đó, e check tin nhắn và xem thử thế nào hen. Chúc e sớm tìm được chỗ chụp hình như mong mún
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cung dang dinh di thu duong Ho van Hue phu nhuan , nghe noi Ami studio chup cung dep lam
    May chi trong dien dan nay tu van den Co Studio o Ngo quyen nua
    Em di lam suot cha co time den coi, neu chi di may cho nay rui chia se cho em voi
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hôm trước mình đi hỏi thì thấy bên Dano có cả hai dịch vụ này đó bạn, nhưng mà giá hơi cao nên thôi đành ngậm ngùi đi về. Mình thấy chụp ngoại cảnh thì đẹp hơn, lâu lâu xem lại không thấy chán. Còn chụp studio thì cảnh ít nên coi lại sẽ mau chán.
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn tham khảo một số topic về chụp ảnh và dịch vụ cưới Freelancer xem...dịch vụ mới nên chất lượng thì tốt và giá cả lại phải chăng...