TIN TÀI TRỢ.

Chụp ảnh cưới ở Paris 43 Thụy Khuê có đẹp không?

• 6 Lượt chia sẻ
  • 3.6K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 96 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Chả là sau một thời gian dài sử dụng trăm mưu ngàn kế, em cũng đã lừa được 1 chàng vào tròng. Do tài chính có hạn, em và con cá quyết định chụp ảnh cưới với chi phí phải chăng. Sau khi tham khảo một số nơi, tiệm ảnh cưới Paris 43 Thụy Khuê đã lọt mắt xanh người đẹp, do giá cả rẻ mà ảnh mẫu cũng thấy rất lung linh (bộ 25x38, 15tr giá 5tr).
    Tuy nhiên tìm trên mạng, nghiền ngẫm mấy trăm trang webtretho rồi mà không thấy mấy ai chụp ở đây cả, nên em cũng không biết chất lượng thế nào. Có anh chị nào chụp ở đây rồi không cho em chút kinh nghiệm với ạ.
    Cảm ơn mọi người nhìu nhìu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 789 Bài viết

• 835 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hikaru04 Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    Chả là sau một thời gian dài sử dụng trăm mưu ngàn kế, em cũng đã lừa được 1 chàng vào tròng. Do tài chính có hạn, em và con cá quyết định chụp ảnh cưới với chi phí phải chăng. Sau khi tham khảo một số nơi, tiệm ảnh cưới Paris 43 Thụy Khuê đã lọt mắt xanh người đẹp, do giá cả rẻ mà ảnh mẫu cũng thấy rất lung linh (bộ 25x38, 15tr giá 5tr).
    Tuy nhiên tìm trên mạng, nghiền ngẫm mấy trăm trang webtretho rồi mà không thấy mấy ai chụp ở đây cả, nên em cũng không biết chất lượng thế nào. Có anh chị nào chụp ở đây rồi không cho em chút kinh nghiệm với ạ.
    Cảm ơn mọi người nhìu nhìu.
    hik mãi mới vào được để mà cm.
    Mình đã từng chụp ở đây (được 3 năm rồi) ảnh chụp cũng bt thôi bạn nhé. Nói chung là Ok so với giá thôi. Mình ko thấy có gì đặc sắc lắm.
    Có thật là rồi điều kì diệu cũng sẽ tới bên em ko??????
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 96 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Em cảm ơn chị nhìu. Bộ ảnh quảng cáo của nó thì đẹp mê ly, chắc là ảo ạ.