TIN TÀI TRỢ.

Chụp ảnh cưới ở Julia Cầu giấy

• 11 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 247 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

cả nhà ơi
    Em muốn hỏi đã ai ở nhà mình chụp ở đây chưa? có thấy đẹp không? ưng ý không?
    tại em thấy có trang điểm tại nhà cách khu vực hà nội 120km nên em thấy hợp lý,mà khong biêt chất lượng thế nào?
    cả nhà cho em biết ý kiến nhé,thanks cả nhà ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có ghé qua thấy cũng tàm tạm thôi bạn à.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Loay hoay qua mấy cái áo cưới ở Hà nội tham khảo cuối cùng chọn cái Julia ở Cầu Giấy
    Báo cáo kết quả "dư thế lày"
    mình mất 6.800k được thế này
    - 1 bộ album 30x30 chụp cả ngoài trời và trong trời đi chụp ảnh được 4 điểm thấy họ tư vấn là 4 diểm hot nhất ở Hà nội thời điểm này kết quả cũng khá ưng ý so với mấy đứa bạn chụp ở 1 số chỗ rẻ hơn thì mọi người oánh giá là nước ảnh và kiểu cách đẹp và cầu kỳ hơn hẳn
    e thì hơi Heo nên lúc chụp chỉ sợ béo được cái là ảnh ra nhìn ko béo và rất thật chứ mấy con bạn chụp ở chỗ khác nhìn không nhận ra. hehehe Các bạn đừng giận nhé.
    - 3 caí ảnh phóng 60x90 to đại choác ép vào gỗ
    ảnh để bàn bằng Mika và album nhỏ đĩa nói chung đầy đủ cho cái khoản ảnh cưới
    - Hôm ăn hỏi mình chọn 1 bộ áo dài cũng khá ưng ý mội tội hơi mất nhiều time vì em hơi..béo. nhân tiện chọn cho bọn đỡ tráp 7 cái về thấy mấy em thích ra trò.
    - Trước hôm cưới 5 ngày mình theo hẹn qua chọn cái Váy cưới.Được cái gặp 1 em tư vấn thấy rất dễ chịu nên thử sang cái thứ 2 là chọn luôn con bạn đi cùng cũng gật đầu rồi nên cũng không đắn đo gì cả váy cưới cũng rất mới hình như là nước đầu thì phải thấy tư vấn bảo thế, về nhà mấy bà cô khó tính đều khen váy đẹp.
    - Em được miễn phí trang điểm 1 lần tại nhà 150km nhưng em ở thái bình xa lăc lơ 170km cũng được Sunsiu luôn không tính thêm tiền hôm cưới có chị trang điểm về từ tối ngày hôm trước sáng hôm sau khổ cái chú rể đi " Cướp Dâu" nên 4h sáng đã phải dậy trang điểm Mọi người khen cô dâu xinh và nhẹ nhàng " Ôi sướng quá hihi".
    Oánh gián tổng kết.
    Thái độ nhân viên rất thoải mái và dễ chịu
    Ảnh cưới và váy cưới ưng ý
    Trang điểm ngày cưới được mọi người khen xinh ( Thích nhất cái khoản này vì em cư lo em ở quê lấy chồng thành phố sợ bị mọi người thế này thế khác được cái lúc lên nhà trai thấy mọi người khen cô dâu xinh hihi nên cũng tự tin thích nữa là không phải mất time đi tìm váy và trang điểm ở chỗ khác nữa)
    Cho 9 điểm " Duyệt" Like cho Julia 1 nhát nhé
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trừ khi chị vô cùng dễ tính, xinh xắn trắng trẻo không cần trang điểm cũng đẹp thì hãy vào đây nhé. Ảnh chụp 1 kiểu không sáng tạo, cô dâu trang điểm không giống cô dâu, chụp ghép..,là 1 số điều em đã được trải nghiệm....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em xin them ý kiến về cái julia này với ạ, em đang định chụp ở đây!) thấy ảnh cũng đẹp
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều studio quá.
    Cuối tuần chủ nhật này mình định đi chụp oy mà chưa biết chụp ở đâu.
    Băn khoăn Julia ở Cầu Giấy gói 4.150.000 không biết ở đây thế nào? Nhờ các bác tư vấn giúp ah.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M cũng định chụp Julia mà lăn tăn mỗi khoản ở đây chụp ghép
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai trang diem cho c vay ?
    comment by WTT mobile view