Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chụp ảnh cưới 2013 ở Hà Nội chỗ nào đẹp!

• 8 Lượt chia sẻ
  • 31.3K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình định 1 tháng nữa chụp ảnh cưới, ko biết nên chụp ảnh ở trong nhà hay ngoài trời đẹp hơn nhỉ,
    mà lúc đi đăng ký chụp, có hẹn được chụp luôn không nhỉ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Minhani Xem bài viết
    Chị thử ngó chỗ Tu Arts xem.

Em thấy bên Tu Arts màu sắc kiểu sang trọng nhìn rất thích, nhìn ảnh thấy hiện lên được tình cảm qua từng ánh mắt cử chỉ chứ không kiểu lờ đờ xếp xếp CD CR thông thường đâu. Cá nhân em rất kĩ tính mới đăng ký gói chụp Single bridal và hoàn toàn ưng ý!

Em post lên cho mọi người tham khảo mấy ảnh nhé (không phải em pr gì cho mấy anh đấy đâu nhưng mà mê ảnh cưới lắm nên em xem suốt nên đâm ra nghiền.)

10324281074_06d320657b_z
    11338836635_db108b8f01_z
    12473395523_74a3bfa681_z
    10979998865_d716879e2d_z

Studio này ở đâu hả chị ơi? Giá có cao không ạ? Em cũng đau đầu cả tháng nay rồi . Chỗ đẹp như thế này thì chỉ sợ giá cao. chỗ rẻ thì lại không chụp không đẹp. Có ai biết studio nào chụp ảnh rẻ mà đẹp gần như thế này mách giùm em với được không ạ
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sang tháng tám âm lịch này tụi mình tổ chức đám cưới rồi mà vẫn chưa tim được chỗ chụp ảnh cưới phù hợp. Có địa chỉ ưng ý thì chi phí hơi cao, chỗ vừa tiền thì không ưng ý lắm vì cả đời có cưới một lần.ha! kể cũng hơi đau đầu??????
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hôm trước trong ca đoàn nhà thờ Thái Hà làm quen mới biết được anh Đường Guise anh ý cũng khá nổi tiếng thì phải . Hình như là thợ cả của ảnh viện áo cưới Đa Minh Tân. Về xem Facebook của anh ý cũng rất nhiều ảnh đẹp. Mọi người có thể xem thử face book của anh ý xem ảnh thế nào nhé. hi
    https://www.facebook.com/DuongGiuseDaMinhTan?fref=ts
    • 62 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Khoe ảnh cưới bạn cho các nàng nhận xét nhé! ^^
    [IMG]IMG_9634_zpspgedxclz[/IMG][IMG]IMG_9596_zpshkwxd4yt[/IMG][IMG]IMG_9546_zpsyocpjc3o[/IMG][IMG]IMG_9542_zpsfhvgtta4[/IMG][IMG]IMG_9566_zpsdllvqu1e[/IMG][IMG]IMG_9390_zps1a4gpsqm[/IMG][IMG]IMG_9613_zpsmzz49lag[/IMG][IMG]IMG_9592_zps2ukm6vll[/IMG][IMG]IMG_9471_zpstxcv1m05[/IMG][IMG]IMG_9444_zpsjoa90g6v[/IMG][IMG]IMG_9439_zps8uwhl46w[/IMG][IMG]IMG_9394_zpsjyfbxt5d[/IMG][IMG]IMG_9377_zpsvfcl1pqj[/IMG][IMG]IMG_9308_zps4haavbn6[/IMG][IMG]IMG_9257_zpsoazucwfa[/IMG]
    • 62 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Ừ. Đúng là các Cdcr hiện nay còn e dè lắm, người ta tư vấn thế nào biết vậy, cũng ngại ngần chẳng hỏi thẳng. Sao phải vậy. Quyền lợi của mình mà. Hỏi nhiệt tình, dịch vụ kém sẽ thể hiện ra ngay à. Chứ cứ những KH khó tính hỏi nhiều, nhiều bên khó chịu ra mặt luôn. vậy mình cũng lơ luôn thui. Nhiều bên như vậy lắm. Nhất là nói đến chuyện ngân sách eo hẹp một cái là.. thấy ghét.
    • 76 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em hóng!! ^^
    • 62 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thihue.pham Xem bài viết
    Em hóng!! ^^
    Bạn sắp chụp chưa mà hóng?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng lâm vào tình trạng như chủ thớt
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongbibo Xem bài viết
    Hi, cảm ơn bạn, mình đi chụp về rồi bạn ạ. Chốt Đa Minh Tân đúng là lựa chọn sáng suốt, hihi. Ảnh của mình về đẹp lắm, ai cũng khen ấy Ở đấy có chị Hương make đẹp tự nhiên thôi rồi, chồng tớ bẩu giờ mới nhận ra vẻ đẹp tiềm ẩn của vợ Hy vọng hôm cưới cũng ổn nữa là xong thôi. Haizz. Hồi hộp quá
    Gần đây có chị nào chụp ở đây không ạ? Review giúp em với ạ. Em đang xem xét thế nào vì đây gần nhà ox, đi lại cũng dễ.
    • 8 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhvan199 Xem bài viết
    Gần đây có chị nào chụp ở đây không ạ? Review giúp em với ạ. Em đang xem xét thế nào vì đây gần nhà ox, đi lại cũng dễ.
    Mình tháng trước chụp ở Đa Minh Tân đây bạn. Giờ chỉ đang chờ lấy album và ảnh phóng nữa là xong. Nếu bạn xem ảnh của họ trên mạng thấy hợp, đẹp thì bạn qua trực tiếp cửa hàng xem thế nào. Mình thì thấy ảnh thật ở studio còn đẹp hơn ảnh studio post lên facebook ý. Hôm mình chụp là chị Hương trang điểm, mình thích cách trang điểm của chị ấy nhìn rất tự nhiên, lên ảnh không bị già. Ekip chụp cho mình hôm ấy thì mấy anh chị rất nhiệt tình, vui vẻ. Hôm đấy cuối buổi chụp trời còn mưa nữa chứ, nhưng mới đầu mưa nhỏ thế là 2 vợ chồng cầm ô ra giữa trời mưa chụp. Dù mưa nhưng anh thợ chụp vẫn nhiệt tình, chụp được cho 2 vợ chồng 1 số tấm giữa trời mưa nhìn lãng mạn lắm ý Bạn qua studio họ tư vấn cho mình dễ hình dung hơn. Các gói ở đây mình thấy cũng rẻ nữa, mình bảo với đứa bạn thân nó khen rẻ, vì năm ngoái vợ chồng nó chụp studio khác hết 10 triệu mà cũng chỉ ngang thế thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang tìm chỗ chụp, mà nhiều quá chả biết lựa chỗ nào. em cũng chỉ có khoảng 4-5 tr thôi ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

vườn nhãn đẹp lắm các bạn à.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2