TIN TÀI TRỢ.

Cho ý kiến về nhà hàng tiệc cưới Đông Phương - Lũy Bán Bích

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.89K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người, tình hình là e nó lên xe bông vào cuối năm và đã chọn được nhà hàng Đông Phương 3 _ Lũy Bán Bích sau khi dùng phương pháp loại trừ các nhà hàng khác trong đó có Glorious...Nhà hàng Đông Phương 3 có ai đã đãi tiệc rồi ko cho mình xin thêm thông tin đi...Mình đã xem phần nghi thức lễ tại đây qua video clip, thấy nó sến sao ấy không biết mình có thể thay đổi gì ko, cd-cr đãi tiệc ở đây giúp mình với ạ. Mình ko biết làm sao cho nó hay hơn nữa, chứ dùng phần chao mừng khai tiệc tại nhà hàng mình ko chịu được, bài múa nào cũng sến hết ah...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,690 Bài viết

• 1,408 Được cảm ơn

Nếu bạn ko thích họ múa ... thì cô dâu chú rể múa đi chú rể múa trước, trong nền nhạc và lời giới thiệu nhẹ nhàng của ng hướng dẫn. Tiếp teo đó là bố cô dâu dắt lên sân khấu, trao tay lại . Cả ai sẽ cùng nhẩy 1 đoạn ngắn, rồi chào mọi người. Sau đó mới mời gia đình hai bên lên. Hoặc nếu ko thì bạn bỏ hẳn tiết mục múa đi luôn. Làm lễ ra mắt luôn cho trang trọng rồi sau đó cô dâu chú rể cùng khiêu vũ. Hihi... rất ấn tượng luôn đó
    đời là những chuỗi ngày dài cộng trừ yêu thương
    • 69 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

lót dép hóng. mình cũng đang tính book DP3 đây, CD nào đãi tiệc ở đây rồi cho xin ít kinh nghiệm đi ạ
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn hỏi quản lý và nói về ý tưởng cưới của mjnh thử xem
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị! em mới gia nhập rất mong được sự giúp đỡ của các chị.
    Tình hình là tháng 4 năm sau, tụi e cũng định đải ở ĐP 3. Nhưng đang phân vân quá. Vì vị thế nơi đây nếu nhằm mưa bão thì các con đường qua nó đều ngập nước. Em cũng không biết cung cách phục vụ và món ăn thế nào? Chỉ thấy sảnh đẹp, nhân viên tiếp tân cũng rất nhiệt tình dễ thương. Giá cũng mềm. Mong các chị ai đã có kinh nghiệm đãi ở đây góp ý giúp e