TIN TÀI TRỢ.

Cho mình hỏi về dịch vụ cưới trọn gói của Thiên Đường

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.42K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tình hình là mình đặt tiệc tại Đệ nhất nên được ưu đãi của Thiên Đường . Nên tính ghé qua đó để đặt 1 gói . Nhưng không biết phong cách phục vụ , chụp hình , hay dịch vụ như thế nào ? CD-CR nào có kinh nghiệm xin tư vấn giúp mình . Xin cảm ơn nhiều
    Vì mình kiếm 1 nơi khoảng 10tr đến 15tr cho dịch vụ trọn gói

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có ai biết về Thiên Đường xin chỉ giúp mình
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em cũng ở khu Tân Bình nè, em mới làm trọn gói ở Hana studio ở 273 Trương Vĩnh Ký (gần gần Thiên Đường) có 8tr2 à, bao gồm luôn cả chụp album, hình 60x90, cd hình nhạc, quay phim, trang điểm 2 lần, 3 áo cưới, 1 áo dài, 2 vest, 100 hình tiệc... nói chung là tất tần tật luôn. Em rất hài lòng về dịch vụ ở đây, chị có thể tham khảo thử hình em chụp nhé. Lúc trước em cũng có đi 1 dọc đường Trương Vĩnh Ký xem và có ấn tượng nhất về hình chụp ở Hana và cả giá cả nữa nên em chọn Hana.

4-1
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em ở Hà Nội thì có studio nào chụp đẹp và rẻ ko ạ? em cũng định trọn gói khoảng <10tr thôi. mong các CD chỉ giúp
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng đặt trọn gói ở áo cưới THIÊN ĐƯỜNG, gói VIP 2 25triêu, nhân viên, sale làm việc rất vui vẻ và thân thiện, nhưng mình chưa chụp album nên k biết thế nào, chừng nào xong sẽ up chia sẽ với mọi ngưởi nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chuẩn bị chụp hình ở đây rồi , mà thấy cách nói chuyện với lúc đặt cọc nói chung thấy khác nhiều , áo đi chụp thì cũ quá trời
    • 72 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Nếu ở Đệ Nhất, sao bạn không tham khảo khu ở chợ Phạm Văn Hai, Cmt8. Chứ mình thấy làm ở những tiệm liên kết với nhà hàng thường không được tốt lắm, bạn nên cẩn thận và hỏi rõ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang dự định chụp ở Thiên Đường, có xem sơ quá áo cũng thấy hơi cũ, nhưng nghe nhân viên nói nếu đặt cọc trong thời điểm này sẽ được ưu đãi áo cưới mới 100% không biết có đáng tin không. Nghe chị Masat nói làm e thấy sợ quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 45 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    up, em đag định đặt ở thiên đường, coi album thấy cũng đẹp, chỉ có điều ko cho thử áo cưới, mọi người ai chụp rồi cho em xin ý kiến với ạ
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng vừa cưới vk. lần đó cũng băn khoan dịch vụ ở đây với bên tuyết mai wedding. Nhưng tham khảo 2 chỗ, mình chọn bên tuyết mai, họ làm đẹp lắm. Giá thành về dịch vụ minh thấy mỗi nơi 1 khác, quan trọng cả đời cưới có 1 lần. Nên phải tìm hiểu kỹ