TIN TÀI TRỢ.

Cho em xin ý kiến về nhà hàng tiệc cưới HONEYMOON Q4 ah!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.39K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tình hình là tụi em tính làm đám cưới vào tháng 11 dương này, đang tìm hiểu về nhà hàng để đặt tiệc, tiêu chí ngon và giá phải chăng. Anh chị nào đã đặt tiệc ở Honeymoon rồi cho em xin ý kiến nhé, ưu nhược điểm và cách khắc phục nhé (về món ăn, thái độ phục vụ...). Từ Q4 đến Q7 ngoài Honeymoon còn có nhà hàng nào khác ok chỉ cho e với ạh, thank cả nhà!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em có nè chị em giới thiệu chị với người này gởi báo giá cho chị để chị kham khảo 1 một số nhà hàng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em gửi cho chị vào mail thanhnhan_279@yahoo.com nhé! thank em nhìu
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm rồi mình cũng đi hỏi tiệc bên HM, thấy tư vấn cũng vui vẻ, cho đi xem sảnh luôn, tuy nhiên, thay sảnh chưa hài lòng lắm, nó fix màu, mình không có thay đổi được: Như sảnh Son tone màu đỏ, sảnh trăng tone màu trắng, sảng Vàng tone vàng, có around 5 sảnh thì phải. Nên nếu cd-cr muốn có style riêng của mình, hợp từ khâu chụp hình, trang trí gia đình đến tiệc cưới thì bên này hơi khó đổi. Mình nghe nói thức ăn bên đó chỉ tạm thôi, nhưng nếu khéo chọn món thì cũng có vẻ được.
    Tóm lại về bên này thấy hổng ưng cái sảnh nhất thôi , bên trong có nhiều cột nữa @.@
    - Ngoài HM mình có xem thêm bên Phúc An Khang, Riverside thì nay giá cao quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 961 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

bạn cho mình hỏi sảnh lớn nhất của Honeymoon có thể được tối đa bao nhiu bàn vậy hen
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có ai có kinh nghiệm, cho em xin ý kiến với, thực đơn nên chọn món nào vậy các chị?