TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi chỗ nào cho thuê áo dài mặc đám hỏi đẹp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.52K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, giúp em một vấn đề này với. Tình hình là cn tuần sau ( 02.10.2011) em làm đám hỏi rồi, em cũng đi may áo dài chuẩn bị cho đám hỏi luôn rồi. Và lúc may áo dài thì may hẳn 1 bộ hơn 2chai luôn ( cũng hơi xót tiền nhưng vì chị may áo dài nói có thể mặc đám hỏi rồi mặc trong lần rước dâu luôn??? nên em hí hửng may luôn). Không ngờ đến công ty khoe mấy cô lớn tuổi thì mấy cô bảo mặc đám hỏi rồi thì làm sao mặc đám cưới được nữa??? Trời, thế là phí đi cái áo dài hả các chị??? Nên bây giờ em tính nước khác, em muốn tìm một nơi nào cho thuê áo dài mặc đám hỏi, còn áo dài em may em để dành đám vu quy em mặc và mặc luôn trong lễ rước dâu về nhà trai, được k các chị??? Giúp em với các chị ơi... Gấp nhé các chị....Then kiu các chị nhìu....:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,321 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

bạn có thể hỏi bên Phụng áo dài bưng quả, hoặc elena bridal đều có cho thuê áo dài lẻ hết đó
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,073 Bài viết

• 1,787 Được cảm ơn

Mình thì đang tìm chỗ thuê áo khoác của áo dài cùng với mấn (áo dài đỏ kiểu đơn giản thì mình may rồi). Bạn nào biết chỗ nào đẹp mà giá hợp lý thì share cho mình với.