Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cần tư vấn chụp ảnh cưới ở Mộc Châu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.83K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các chị, các mẹ! Em là thành viên mới của 4r,em muốn vào đây nhờ các chị tu vấn giúp em vụ chụp ảnh cưới nhé.Khoảng giữa tháng 11 dương la em cưới rồi, dự định là đầu tháng 11 chụp ảnh cưới. Em tham khảo chụp anh cưới vào mùa này thì thấy Mộc Châu rất là ưng ý. Nên lên đây hỏi xem chị nào có kinh nghiệm chụp ảnh cưới dã ngoại xa vào chỉ giùm em nha.Chị nào chụp ở Mộc Châu thì càng tốt, cho em hỏi có những địa điểm nào là đẹp nhất. Em thích nhất là cánh đồng cải trắng Tk các tình iu, có gì thắc mắc để mai em hỏi thêm nhé hihihi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mộc Châu mình thấy Vivian xã đàn có chụp khá nhiều bộ từ năm ngoái đẹp nên đang tìm hiểu, năm nay có tour chụp ảnh sự kiện có quay video và giao lưu đốt lửa trại, bôc thăm nhận quà tới 10 triệu đồng nhưng tour này cho 5 đôi, đang tính rủ rê xem tình hình nhà mình thế nào có bảo nhau đăng ký cùng được không nhỉ! Đang hóng quá @@
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QuynhLan0611 Xem bài viết
    Mộc Châu mình thấy Vivian xã đàn có chụp khá nhiều bộ từ năm ngoái đẹp nên đang tìm hiểu, năm nay có tour chụp ảnh sự kiện có quay video và giao lưu đốt lửa trại, bôc thăm nhận quà tới 10 triệu đồng nhưng tour này cho 5 đôi, đang tính rủ rê xem tình hình nhà mình thế nào có bảo nhau đăng ký cùng được không nhỉ! Đang hóng quá @@
    Cản ơn bạn nhé! Mình vừa tham khảo rồi,giá cả rất quan trọng vì mình cũng tính kiểu tiết kiệm để đi trăng mật.Đồng cải trắng đẹp lắm.Mình không nghĩ là trên Mộc Châu có hoa trạng nguyên hehe!Cái đôi tên là Huyền Thăng ý Mình sẽ bàn với anh nhà mình đã nhé.inbox cho mình sdt để tiện liên lạc nhé.
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đây là mấy cảnh mình thích, cơ bản họ có làm lại giống tour lần trước không, hay lại đi những địa điểm mới. Nhưng vấn thích thích vụ đốt lửa trại:

album-anh-cuoi-huyen-thang-18

album-anh-cuoi-huyen-thang-01

album-anh-cuoi-huyen-thang-33

album-anh-cuoi-huyen-thang-43
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lathanhhuyen1988 Xem bài viết
    Cản ơn bạn nhé! Mình vừa tham khảo rồi,giá cả rất quan trọng vì mình cũng tính kiểu tiết kiệm để đi trăng mật.Đồng cải trắng đẹp lắm.Mình không nghĩ là trên Mộc Châu có hoa trạng nguyên hehe!Cái đôi tên là Huyền Thăng ý Mình sẽ bàn với anh nhà mình đã nhé.inbox cho mình sdt để tiện liên lạc nhé.
    Mình inbox cho bạn rồi đấy, có gì mình liên lạ qua điện thoại và mại nhé! Cuối tuần vui vẻ ^^!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ước j đc đến MC để chụp hình nhở
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lathanhhuyen1988 Xem bài viết
    Chào các chị, các mẹ! Em là thành viên mới của 4r,em muốn vào đây nhờ các chị tu vấn giúp em vụ chụp ảnh cưới nhé.Khoảng giữa tháng 11 dương la em cưới rồi, dự định là đầu tháng 11 chụp ảnh cưới. Em tham khảo chụp anh cưới vào mùa này thì thấy Mộc Châu rất là ưng ý. Nên lên đây hỏi xem chị nào có kinh nghiệm chụp ảnh cưới dã ngoại xa vào chỉ giùm em nha.Chị nào chụp ở Mộc Châu thì càng tốt, cho em hỏi có những địa điểm nào là đẹp nhất. Em thích nhất là cánh đồng cải trắng Tk các tình iu, có gì thắc mắc để mai em hỏi thêm nhé hihihi
    Các chị đã quyết định đc vụ chụp ảnh trên Mộc Châu chưa ah? E nhìn mà cũng ham quá, e cũng tầm t11 dương lịch ăn hỏi và cưới mà jờ vẫn chưa quyết đc chỗ chụp. Các chị tham khảo já trọn gói là bnh rồi ah?
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongvuthi88hp Xem bài viết
    Các chị đã quyết định đc vụ chụp ảnh trên Mộc Châu chưa ah? E nhìn mà cũng ham quá, e cũng tầm t11 dương lịch ăn hỏi và cưới mà jờ vẫn chưa quyết đc chỗ chụp. Các chị tham khảo já trọn gói là bnh rồi ah?
    Cả nhà rủ nhau đi tour thì hay đấy. Năm nay thấy bên Vivian có tổ chức sự kiện chụp ảnh trên Mộc Châu. Mình đi tour vùa du lịch vừa chụp ảnh 2 trong 1. Mấy gói này bây giờ mới ra thôi, có gì em tham khảo trên trang chủ của họ nhé. Rồi mình đăng ký luôn, 3 đôi là họ cho đi luôn em ạ! Riêng chị rất là ok rồi, em có thể cân nhắc sau đó gửi tin nhắn cho chị nhé.
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 96 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thích quá đi, không biết khi nào mình mới có dịp được chụp hình ở đây nữa
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ramonabeezus Xem bài viết
    Thích quá đi, không biết khi nào mình mới có dịp được chụp hình ở đây nữa
    Bạn đã chụp ảnh ở đây rồi à. Có kinh nghiệm gì chia sẻ với chị em được không
    Chứ mình chưa chụp lần nào, chụp ảnh cưới thì chỉ có 1 lần thôi nên rất là hồi hộp.
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cảm ơn mọi người đã tư vấn giúp em nhé! Em đã book lịch đi Mộc Châu vào tuần sau rôi! Em đi cùng 2 đôi nữa nhưng mà có cam kết chụp riêng! Nghe nói có quay phim sự kiện và chơi trò chơi cùng đốt lửa trại. Thấy hào hứng quá đê!!!!!! Giờ đang nghĩ xem chuẩn bị như nào đây? Có lẽ trên đó lạnh phải mang thêm áo khoác! Mấy anh chị nào đã có kinh nghiệm du lịch hay chụp ảnh cưới trên đó vào tư vấn giúp đỡ em nhé! Họ cũng cho mình mang đồ đôi tự chuẩn bị, giờ đang nghĩ cách đây! Thấy vừa hồi hộp vừa vui vui!
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hức hức! vừa đi Tour xong thì nghe nói họ có tour mới tận SaPa, biết thế nhịn 1 thể đi Sapa cho xong! ghét Vivian thế.
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng là thành viên mới, cũng muốn đi Mộc Châu vì thấy nhiều cảnh đẹp mà lạ nữa, ko biết chi phí ra sao, chị nào có kinh nghiệm cho em với ạ
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đứa bạn mình cứ thích chụp tại Mộc Châu trong khi chẳng có khuyến mại gì cả!
    Hoa Cải Trắng + Đồi Chè + Cao Nguyên Mộc Châu + Thác Giải Yếm và không chụp ghép, 1 album 40x40, 50 trang, (các ảnh phóng lớn, DVD,... k quan trọng).
    Dự định chụp Vivian Xã Đàn, cơ mà vẫn còn phân vân nhiều vấn đề! Bạn nào có kinh nghiệm inbox giá cho mình nhé nàng ý đang sốt ruột rồi!
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QuynhLan0611 Xem bài viết
    đứa bạn mình cứ thích chụp tại Mộc Châu trong khi chẳng có khuyến mại gì cả!
    Hoa Cải Trắng + Đồi Chè + Cao Nguyên Mộc Châu + Thác Giải Yếm và không chụp ghép, 1 album 40x40, 50 trang, (các ảnh phóng lớn, DVD,... k quan trọng).
    Dự định chụp Vivian Xã Đàn, cơ mà vẫn còn phân vân nhiều vấn đề! Bạn nào có kinh nghiệm inbox giá cho mình nhé nàng ý đang sốt ruột rồi!
    Cho em xin 1 chân lót gạch ngồi hóng nha! Với tầm khuyến mại này em cũng muốn đi xa 1 chút cho thú vị coi như là đi du lịch luôn!
    • 44 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào cả nhà 4f, em có 1 th81c mắc nhỏ là nếu mình thuê freelancer từ SG lẹn Mộc Châu chụp thì tốt hơn là thuê 1 freelancer từ HN đi luôn cho tiện ạ?
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congatrong123 Xem bài viết
    Chào cả nhà 4f, em có 1 th81c mắc nhỏ là nếu mình thuê freelancer từ SG lẹn Mộc Châu chụp thì tốt hơn là thuê 1 freelancer từ HN đi luôn cho tiện ạ?
    Có 2 sự lựa chọn cho bạn!
    1. Tiện: Hà Nội (chưa chắc đã tiện đâu nha)
    2. Phong cách: Nếu bạn thích thì ở đâu cũng không quan trọng.
    P/s: Mình nghĩ bạn nên cân nhắc về chi phí đã nhé! Lên Mộc Châu thì 1 số freelancer phía bắc có kinh nghiệm chọn địa điểm và góc chụp.
    freelancer
    • 30 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cũng chụp ở đây mà chỉ dám đi nội thành, dạo này họ làm ăn được phết, gần năm rưỡi rồi mà vẫn nhớ để gửi ảnh tri ân. Đang định tính kêu con bé em họ đang ký cái tour Mộc Châu của họ vì khoái cái vụ đốt lửa trại. Mình mà chưa có bé Bi là mình cũng đi cùng luôn haha. Nghe nói khuyến mại to lắm mà vẫn phải vào đây hóng cái đã, đã có ai đăng ký chưa nhỉ cho tớ hỏi vài điều cái nào ???
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Khoe ảnh chụp mộc châu của em nhà em được đang lên web của Vivian luôn đấy ạ. Ai thích tham khảo tìm ảnh nhà em là Huyền - Thắng nha. Chồng em dậy mãi em mới biết đăng ảnh đấy

album-anh-cuoi-huyen-thang-01_zps4046815f

album-anh-cuoi-huyen-thang-09_zpsa5408805

album-anh-cuoi-huyen-thang-15_zps5d8ed4cc

album-anh-cuoi-huyen-thang-33_zpsf65000a0

album-anh-cuoi-huyen-thang-39_zps63fe037d

album-anh-cuoi-huyen-thang-45_zpsd216a01d
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

C oi cho e hoi c chup album bnhiu vay a?