Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ tư vấn chỗ cung cấp phụ kiện handmade cho ngày cưới giúp em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.7K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là khoảng tháng 12, em và bạn trai em sẽ tổ chức đám cưới, nhưng bây giờ còn mơ hồ về việc chụp hình cưới chỗ nào, tổ chức đám cưới ở đâu, và lựa chọn phụ kiện cho ngày cưới ra sao.

Em thì em thích hàng handmade cơ, chắc mắc hơn nhiều, nhưng đời người chỉ làm đám cưới một lần duy nhất, nên em muốn cái gì cũng phải đặc biệt, để tạo ấn tượng lâu dài. Ko biết ở Sài Gòn có chỗ nào bán những phụ kiện handmade rồi set up luôn cả tiệc cưới không các mẹ nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi, nếu chị có nhiều thời gian thì mình tự làm cho có ý nghĩa chị ah. em cũng định làm, nhưng k có thời gian nên chỉ làm 1 vài cái thôi. bên January cũng có bán đồ handmade đó c. chị qua đó xem thử xem, ah, bên hội tự trang trí tiệc cưới, có cô dâu JuJa thanh lý hoặc cho thuê vật dụng trang trí, em thấy có nhiều đồ handmade, mà e thích nhất là sổ ký tên handmade, vừa có hình CD-CR vừa ký tên, độc đáo, định hỏi chị ấy để đặt làm riêng, mà cặp ly CD-CR cũng đẹp nữa. hihi. có anh chị nào biết chỗ bán đồ handmade nào khác, chỉ giúp e với nhé

935982_10201096226151214_2031826214_n
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heocon1103 Xem bài viết
    hihi, nếu chị có nhiều thời gian thì mình tự làm cho có ý nghĩa chị ah. em cũng định làm, nhưng k có thời gian nên chỉ làm 1 vài cái thôi. bên January cũng có bán đồ handmade đó c. chị qua đó xem thử xem, ah, bên hội tự trang trí tiệc cưới, có cô dâu JuJa thanh lý hoặc cho thuê vật dụng trang trí, em thấy có nhiều đồ handmade, mà e thích nhất là sổ ký tên handmade, vừa có hình CD-CR vừa ký tên, độc đáo, định hỏi chị ấy để đặt làm riêng, mà cặp ly CD-CR cũng đẹp nữa. hihi. có anh chị nào biết chỗ bán đồ handmade nào khác, chỉ giúp e với nhé

935982_10201096226151214_2031826214_n
    Ý tưởng thì lạ nhưng sản phẩm không đẹp lắm nhỉ .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaonguyen1987 Xem bài viết
    Thử Januarywedding xem mẹ. Em thấy bên kia mấy mẹ khác cũng chỉ chỗ này. Xem qua có vẻ ổn đấy. Không biết giá cả như nào
    Mẹ gửi PM cho em địa chỉ Januarywedding xem, ở TPHCM mới đc nhe, dạo này lo nhiều chuyện quá, ko có thời gian đi xa đâu.

Mấy mẹ nào còn biết chỗ hú em với ạ, cám ơn các mẹ trước ^^
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaonguyen1987 Xem bài viết
    Ý tưởng thì lạ nhưng sản phẩm không đẹp lắm nhỉ .
    do CD tự làm mà, sao sánh bằng chỗ Wedding của chị đang quảng cáo nè . Em định tìm khay đựng cupcake handmade tông hồng dâu, chị nào biết nơi bán, hoặc có thanh lý pm em với nha.

tks nhìu.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 150 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Bạn vào facebook gõ Januarywedding sẽ ra page của studio này.
    Địa chỉ là ở đường Nguyễn Thái Bình, quận Tân Bình nha bạn.
    Sr vì máy mình bị chặn fb không tìm link giùm bạn được ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn có thể vào trang này tham khảo này. Mình cũng hay mua đồ handmade ở đây, hình như có cả phụ kiện cưới đấy
    https://www.facebook.com/media/set/?...4011076&type=3
    • 224 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

hhihih đúng là chịu khó đầu tư, hàng handmade thì mắc hơn nhưng đẹp và độc thì nhất rùi
    • 28 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ly giao bôi em đã hoàn thành xong... <3
    3d0625cb1ef6ba0dd1422a70aae6f891
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi quấn quanh ly đó bằng gì vậy bạn? bạn chỉ giúp mình với...thanks
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Hongnhungtran92;31983451]Ly giao bôi em đã hoàn thành xong... <3
    • 28 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

[QUOTE=truongyen88;31995822]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongnhungtran92 Xem bài viết
    Ly giao bôi em đã hoàn thành xong... <3
    Mình làm cái này bằng dây ruybang bản nhỏ cực nhỏ nhé. Bạn quấn cẩn thận vì ly thủy tinh trơn dễ bung lắm. Mình lần đầu làm cũng tháo ra vào hơn 10 lần ấy. Giờ thì đều tay nhưng có lúc vẫn không ổn. Mỗi vòng bạn nên cố định nó lại bằng keo nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Hongnhungtran92;31998799]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi truongyen88 Xem bài viết
    Mình làm cái này bằng dây ruybang bản nhỏ cực nhỏ nhé. Bạn quấn cẩn thận vì ly thủy tinh trơn dễ bung lắm. Mình lần đầu làm cũng tháo ra vào hơn 10 lần ấy. Giờ thì đều tay nhưng có lúc vẫn không ổn. Mỗi vòng bạn nên cố định nó lại bằng keo nha.
    ruy bang cung cp loai nho vay ha ban? ma sao ban quan cach nhau nho vay minh nhin tuong ban quan bang day kem nho vay???
    • 28 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

[QUOTE=truongyen88;31998841]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongnhungtran92 Xem bài viết
    ruy bang cung cp loai nho vay ha ban? ma sao ban quan cach nhau nho vay minh nhin tuong ban quan bang day kem nho vay???
    Hì, Mình đâu tạo khoảng trống đâu bạn. Mình làm cho nó sát nhau luôn mà, đè mí lên 1 tí để giữ thôi à
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Hongnhungtran92;32000993]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi truongyen88 Xem bài viết
    Hì, Mình đâu tạo khoảng trống đâu bạn. Mình làm cho nó sát nhau luôn mà, đè mí lên 1 tí để giữ thôi à
    Dây ruy băng này mua ở đâu mà nhỏ và mịn vậy bạn...?