TIN TÀI TRỢ.

Các chị đã ai nhờ bạn Minh Tú Makeup trang điểm cô dâu chưa nhỉ ? Cho em ý kiến với ạ

• 62 Lượt chia sẻ
  • 7.9K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ngụp lặn mấy topic mà không biết chọn ai bây giờ. Che được khuyết điểm gương mặt mình. Mình mà xinh thì khỏi phải bàn khỏi phải tính, phải lăn tăn.
    Thấy mọi người khen nhiều

1. Chị HÀ ĐỖ ( KHâm Thiên)
    2. Minh Tú Makeup ( Nguyễn Lương Bằng)
    3. Quách Án - Đội Cấn
    4. Popli Makeup
    Không biết chọn ại, mừ đi trang điểm thử vừa tốn vừa mất thời gian.Thấy con bạn mới cưới trang điểm làm tóc của bạn Minh Tú cư khen,em lại chưa được xem ảnh nên đành lên đây nhờ mọi người
    Mọi người giúp mình với !
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Minh Tú làm tóc đẹp đó bạn, make up thiên về hướng tự nhiên.Hà Đỗ thì mình không rành lắm mà theo như bạn nói thi chọn Minh Tú tiện hơn bởi vì hôm đám hỏi có rất nhiều thứ phải lo,Minh Tú có thể tới nhà làm chứ còn mất thời gian đên cửa hàng
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình chưa cưới nhưng mình sẽ chọn Minh Tú , mình có fb của Tú , công nhận bạn này trang điểm rất có style rất nhẹ nhàng Hàn Quốc (Sinh năm 90 thì phải) . Mình nghĩ bạn nên đi cùng bạn bè đến trang điểm thử ở 2 nơi này luôn , và bạn cảm thấy thích và hợp với phong cách trang điểm nào thì chọn thôi ..Chúc bạn là cô dâu xinh nhât nhe
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hum mình goi dt và den noi chuyen voi c Tu nói là " chị nói trước với e là style trang điểm của chị sẽ là nhẹ nhàng tự nhiên ko phải đậm nhé (vì chỉ kêu có một số ng sẽ thích phong cách đậm hơn sắc sảo hơn" mình kêu " Dza em cần nhiêu đó thôi",tới cửa hàng thấy phong cách nhẹ nhàng ok mình book luôn sáng chiều, yên tâm cho ngày hôm đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn mình mới đám hỏi hôm qua. Makeup của e Minh Tú, nhẹ nhàng, dễ thương, ai cũng khen CD. Nhưng theo nhận xét của 1 số bạn bè thì Minh Tú làm tóc chưa đẹp. Mình nghĩ các bạn nên chuẩn bị sẵn kiểu tóc mình mún để cho e ý tham khảo nhé
    Ah, các bạn đã Make e Minh Tú cho mình hỏi xíu, hôm qua e ý trang điểm mình rất nhẹ, tự nhiên, ko bít đám cưới e Minh Tú cũng làm nhẹ vậy hay đậm hơn, vì nếu cũng nhẹ như đám hỏi thì mình sợ hơi chìm
    • 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

alo..! cho e hỏi là nếu ko make up cô dâu , mà chỉ make up chị gái + mẹ cô dâu thì các chị có về nhà make up ko ạ??? rổ giá là thế nào ạ??
    vì e gái e đã đặt trọn gói rùi, giờ còn mẹ với chị gái ( là e) chưa biết makeup ở đâu ạ !!! các c tư vấn giúp e với. e hỏi bà c e bà í fang cho một câu là ko có cô dâu thì họ ko mất công đến tận nhà.( mẹ chồng e cũng tiết kiệm nên khổ e lắm :Sick: hix.)
    thnaks các bác nhá!.
    Nhà e ở Vương Thừa Vũ, hà nội ạ!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Viettienmanhg Xem bài viết
    alo..! cho e hỏi là nếu ko make up cô dâu , mà chỉ make up chị gái + mẹ cô dâu thì các chị có về nhà make up ko ạ??? rổ giá là thế nào ạ??
    vì e gái e đã đặt trọn gói rùi, giờ còn mẹ với chị gái ( là e) chưa biết makeup ở đâu ạ !!! các c tư vấn giúp e với. e hỏi bà c e bà í fang cho một câu là ko có cô dâu thì họ ko mất công đến tận nhà.( mẹ chồng e cũng tiết kiệm nên khổ e lắm :Sick: hix.)
    thnaks các bác nhá!.
    Nhà e ở Vương Thừa Vũ, hà nội ạ!
    Tớ nghĩ là mẹ cô dâu và chị cô dâu thì k cần phải trang điểm quá cầu kì như cô dâu đâu nhỉ? ^^ Tớ biết 1 salon tóc ở ngay đường Lê Trọng tấn ( gần nhà bạn í), lần trc tớ làm tóc ở đấy thấy có mẹ cô dâu và bác cô dâu dắt nhau ra đấy make up, rẻ lắm, hình như 500k/ 1 người ( hoặc 550k). hàng tóc đấy làm tóc thì rất ok, trang điểm cô dâu thì chắc k đủ nổi bật nhưng trang điểm người nhà thì với giá đấy là ok! Bạn cần thì pm tớ, tớ cho số điện thoại và điạ chỉ cửa hàng
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KimHoangbullet Xem bài viết
    Tớ nghĩ là mẹ cô dâu và chị cô dâu thì k cần phải trang điểm quá cầu kì như cô dâu đâu nhỉ? ^^ Tớ biết 1 salon tóc ở ngay đường Lê Trọng tấn ( gần nhà bạn í), lần trc tớ làm tóc ở đấy thấy có mẹ cô dâu và bác cô dâu dắt nhau ra đấy make up, rẻ lắm, hình như 500k/ 1 người ( hoặc 550k). hàng tóc đấy làm tóc thì rất ok, trang điểm cô dâu thì chắc k đủ nổi bật nhưng trang điểm người nhà thì với giá đấy là ok! Bạn cần thì pm tớ, tớ cho số điện thoại và điạ chỉ cửa hàng
    thanks bạn. tất nhiên là tiêu chí thì ko như cô dâu, nhưng mà cũng dễ nhìn 1 tí. vì hồi tớ cưới, mẹ tớ lên tận john Kim trang điểm, về nhìn tí xỉu.bạn cho tớ xin địa chỉ nhé. thanks:LoveStruc:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm cưới mình nhờ em Minh Tú trang điểm cho mình xinh ra phết.Ai cũng khen hết.Style trang điểm của em Tú tương đối tự nhiên,trong sáng,sang trọng nữa.Nhìn mặt mình bữa đó tươi lắm,nên chụp hình cực xinh.Trang điểm mất có 800 thôi .Nếu bạn muốn book thì book sớm đi.Em ý còn đi dạy nên hay bị trùng lịch.Bữa đám cưới mình đặt trước gần 1 tháng mà còn bị đụng buổi sáng nên em ý chỉ make buổi chiều.Sáng thì mình thuê chị gần nhà cũng 700 mà chẳng đẹp tí nào.Trang điểm đậm làm mình già thêm mấy tuổi.hic

Ảnh hôm buổi chiều makeup nhìn tươi hơn hẳn luôn

14683600032_a911381be1_z
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metingoyo Xem bài viết
    Hôm cưới mình nhờ em Minh Tú trang điểm cho mình xinh ra phết.Ai cũng khen hết.Style trang điểm của em Tú tương đối tự nhiên,trong sáng,sang trọng nữa.Nhìn mặt mình bữa đó tươi lắm,nên chụp hình cực xinh.Trang điểm mất có 800 thôi .Nếu bạn muốn book thì book sớm đi.Em ý còn đi dạy nên hay bị trùng lịch.Bữa đám cưới mình đặt trước gần 1 tháng mà còn bị đụng buổi sáng nên em ý chỉ make buổi chiều.Sáng thì mình thuê chị gần nhà cũng 700 mà chẳng đẹp tí nào.Trang điểm đậm làm mình già thêm mấy tuổi.hic

Ảnh hôm buổi chiều makeup nhìn tươi hơn hẳn luôn

14683600032_a911381be1_z
    Cô dâu này makeup lên nhìn xinh quá,nhẹ nhàng nên nhìn rất hiền
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KimHoangbullet Xem bài viết
    Cô dâu này makeup lên nhìn xinh quá,nhẹ nhàng nên nhìn rất hiền
    KimHoang ơi, cho tớ số điện thoại của em Minh Tú với nhé... bà C gái e còn mấy ngày nữa là ăn hỏi rùi mà vẫn chưa đâu vào đâu cả, lo lắm í
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Úi, mấy bạn trang điểm nhìn xinh quá đi.
    Mình đang lưỡng lự không biết có nên chọn John Kim or DAvid Min Dức không hay là chọn mí em giới thiệu trên này.
    Tại mình không rành lắm mấy cái vụ trang điểm nên nhìn cô dâu nào cũng thấy xinh cả, thấy ai trang điểm cũng đẹp như nhau.
    Khuôn mặt mình dài nên không biết ai trang diểm sẽ hợp nhỉ.
    Với lại mình cũng quan trọng người làm tóc đẹp nữa.
    Ai có kinh nghiệm share mình với
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đây nàng ơi: 012,9988,2310

Nói chung là rất hài lòng. Trang điểm kỹ, đẹp mà lại nhiệt tình nữa.
    Tất cả mọi người đêu khen cô dâu xinh, mẹ cô dâu trang điểm xong cũng được khen nữa. :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ai có facebook của bạn Minh Tú và mấy bạn trên ko ạ,share cho em để em tham khảo với ạ
    • 2 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RioMoom Xem bài viết
    Ai có facebook của bạn Minh Tú và mấy bạn trên ko ạ,share cho em để em tham khảo với ạ

Đây bạn ơi,mình hỉ có fanpage của em ý thôi,mẹ vào xem tham khảo nhé
    http://vi-vn.facebook.com/pages/Minh...72445302777391
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xem trên facebook thấy em ý trang điểm tự nhiên phết ha,thích cách trang điểm trong veo như cô dâu này

14681525214_14877516a9
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chời ơi cô dâu metingoyo xinh quá chừng à.hihi
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Dạ nhờ son phấn và tâm trạng sắp có chồng sau 25 năm ham muốn nên rạng rỡ thế đó ạ =))

Các cô dâu nhớ ăn ngon ngũ kỹ trước khi trang điểm nha, buổi tối trước hôm chụp hình mình tự nhiên không ngủ được, sáng cái da mặt bị khó ăn phấn và mắt thâm quầng nên khổ cho chị em Tú thôi T___T
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rihannaa Xem bài viết
    chời ơi cô dâu metingoyo xinh quá chừng à.hihi
    Dạ nhờ son phấn và tâm trạng sắp có chồng sau 25 năm ham muốn nên rạng rỡ thế đó ạ =))

Các cô dâu nhớ ăn ngon ngũ kỹ trước khi trang điểm nha, buổi tối trước hôm chụp hình mình tự nhiên không ngủ được, sáng cái da mặt bị khó ăn phấn và mắt thâm quầng nên khổ cho chị em Tú thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không biết em Tú có nhận trang điểm ngoại tỉnh không nhỉ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2