TIN TÀI TRỢ.

Các chị cho em hỏi về studio chụp ảnh trọn gói, em gần cưới rồi. Mod cho em vài ngày nhé.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.11K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 28 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em chào các chị, giữa tháng 1/2013 em cưới rồi mà bây giờ vẫn chưa chọn được studio để chụp ảnh . Em đọc khá nhiều topic trên nhà mình rồi ợ, xong rồi em loạn, hầu như cái nào cũng có í kiến trái chiều, nên băn khoăn lắm. Nên các chị nào xì tai giống giống em nói sau đây, mà đã chọn được nơi ưng í thì mách em với, em cảm ơn rất nhiều .

Vấn đề của em như sau :
    Em muốn chọn một studio chụp ảnh cưới trọn gói. Chụp hình cưới thì em muốn chụp ở quán cafe, nói chung là trong nhà. Nhưng quan trọng là áo cưới mà studio cho mình ngày cưới phải đẹp và sang một tí, style của em là kín đáo, em cũng nhỏ con và hơn gầy 1m56, 43 kilo. Và make up ngày cưới thì phải tự nhiên nhìn thánh thiện theo kiểu hq đấy ạ .
    Và một điều em muốn hỏi thêm nữa là, mình nên chọn studio chụp ảnh, rồi sau đó thuê thêm người makeup riêng ko ạ.

p/s: Em ở sài gòn, nhà quận 4, nhà chồng thì ở q6. Đãi nhà hàng ở Q3 .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

bạn ở đâu vậy nhỉ ? .... biết đâu mình có thể giúp bạn
    Hạnh Phúc của Bạn ... là niềm tự hào của Tôi
    Chụp ảnh cưới miễn phí cho mọi người !
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 28 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình ở sài gòn hungleevn ơi.
    • 40 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi copcop86 Xem bài viết
    Mình ở sài gòn hungleevn ơi.
    Mình có thể giúp bạn tại đây ... nếu bạn quan tâm hihi ....https://www.webtretho.com/forum/wttsh...3&postcount=24
    Hạnh Phúc của Bạn ... là niềm tự hào của Tôi
    Chụp ảnh cưới miễn phí cho mọi người !
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể đến đây để xem "Sandy Brial" Đc: 152 Ông Bích Khiêm P.5 Q.11. M cũng sắp cưới, ghé qua đó để được tư vấn tốt hơn...
    Chúc bạn may mắn
    • 113 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

là bạn chụp album cưới free hả bạn hungleevn?