TIN TÀI TRỢ.

Các bạn cho mình hỏi trang trí tiệc cưới trọn gói nào sang và giá tốt ko ah?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.4K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tháng 12 nhà mình có tiệc cưới, mà thấy nhiều dv quá. Ko biết chọn chổ nào. Mình thik đơn giản và sang trọng.. nhưng giá thành tốt tí..hi...Vì phải lo lắng nhiều chi phí quá.
    Thank các bạn tư vấn giúp mình nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 297 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Giá thành tốt bạn đề cập hơi mơ hồ đó hehe, tốt với người này chưa chắc tốt với người kia ^_^. Bạn nói budget của bạn đi thì mọi người tư vấn dễ hơn ah.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 243 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

nếu bạn thích trọn gói thì nhà hàng nào cũng có trọn gói hết mà bạn. Quan trọng là bạn có thể chi bao nhiu thôi ^^
    • 282 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm mình có hỏi bên Lemon, mình thấy giá cũng không quá đắt, nhưng bạn phải cho biết cụ thể mức giá bạn cần thì mọi người mới tư vấn được, hì
    Thanh lý nước hoa Chanel No.5, Mỹ phẩm Hanyul Hàn Quốc
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post33160365
    • 6 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi bạn,
    cảm ơn bạn, mình có biết Jenny wed ji đó, nhưng ko nhớ rõ lắm, thật sự giá tốt mình nói là có thể tương đối thôi, chứ nếu cao mà đẹp như chất lượng của nó thì mình ok tất. Hehehe.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gasoo Xem bài viết
    Giá thành tốt bạn đề cập hơi mơ hồ đó hehe, tốt với người này chưa chắc tốt với người kia ^_^. Bạn nói budget của bạn đi thì mọi người tư vấn dễ hơn ah.
    • 6 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ah, mình mới add Lemon xong. Để mình tham khao thu xem
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuydung_trinh86 Xem bài viết
    Hôm mình có hỏi bên Lemon, mình thấy giá cũng không quá đắt, nhưng bạn phải cho biết cụ thể mức giá bạn cần thì mọi người mới tư vấn được, hì
    • 72 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi skyoflove84 Xem bài viết
    Hi bạn,
    cảm ơn bạn, mình có biết Jenny wed ji đó, nhưng ko nhớ rõ lắm, thật sự giá tốt mình nói là có thể tương đối thôi, chứ nếu cao mà đẹp như chất lượng của nó thì mình ok tất. Hehehe.
    Nếu như bạn không lo lắng về budget thì có Bảo Florist với Misa Vũ đó bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,610 Bài viết

• 1,837 Được cảm ơn

Bạn nói rõ budget của bạn thì có lẽ tư vấn dễ hơn đó. Từ 10tr đến khoảng vài ba chục tr thì có Jenny wedding. Cao hơn xí có La Dolce Vita chung vài ba chục tr. Cao cấp hơn nữa có Như Cầm team cũng khoảng mấy chục đến trêndưới trăm tr tùy theo yêu cầu của bạn. còn ko thì Misa Vũ, nếu tổng chi ohis đám cưới của bạn tiền tỷ thì Mía Vũ sẽ làm cho bạn . Tất cả các dvu này đều là dịch vụ tương xứng với giá tiền, có uy tín và khẳng định đc chất lượng của mình rồi. Vì vậy chủ yếu là bạn chi ra đc bao nhieu thôi chứ chắc chắn nó sẽ đẹp như giá của nó
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,217 Bài viết

• 5,587 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi radar Xem bài viết
    Bạn nói rõ budget của bạn thì có lẽ tư vấn dễ hơn đó. Từ 10tr đến khoảng vài ba chục tr thì có Jenny wedding. Cao hơn xí có La Dolce Vita chung vài ba chục tr. Cao cấp hơn nữa có Như Cầm team cũng khoảng mấy chục đến trêndưới trăm tr tùy theo yêu cầu của bạn. còn ko thì Misa Vũ, nếu tổng chi ohis đám cưới của bạn tiền tỷ thì Mía Vũ sẽ làm cho bạn . Tất cả các dvu này đều là dịch vụ tương xứng với giá tiền, có uy tín và khẳng định đc chất lượng của mình rồi. Vì vậy chủ yếu là bạn chi ra đc bao nhieu thôi chứ chắc chắn nó sẽ đẹp như giá của nó
    Vậy tư vấn cho sha đi, sha muốn 5 tr, cổng hoa full không xen lá, xen voan gì hết, trang trí sân khấu,lối đi lên sân khấu, bàn chào khách, 6 trụ hoa lối đi. Giá tầm 5 tr thôi thì chọn dịch vụ nào radar?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,610 Bài viết

• 1,837 Được cảm ơn

• 2,217 Bài viết

• 5,587 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi radar Xem bài viết
    Sha cho radar mail đi, radar fw email báo giá của Jenny, flora Le và c. Tiên wa cho sha coi so sánh thử.
    Haha radar ơi là radar sha giỡn chơi thôi mà.
    • 67 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Mình có báo giá của chị jenny nè, bạn nào cần pm mình. Cho mình xin báo giá chị Tiên với
    Mình vừa xin đc báo giá của chị này, thấy hình ảnh Fb cũng đẹp lắm,

• 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Vote cho Ngày của bạn, bên đó vừa trang trí tiệc ở nhà cho bạn của mình...Đẹp mà nghe nói giá cũng ok lắm
    • 99 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GraceNguyen Xem bài viết
    Vote cho Ngày của bạn, bên đó vừa trang trí tiệc ở nhà cho bạn của mình...Đẹp mà nghe nói giá cũng ok lắm
    Giá okie là bn bạn biết hông ? Yourday mình cũng biết sơ sơ thôi à
    • 2,358 Bài viết

• 1,090 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sha_sha85 Xem bài viết
    Vậy tư vấn cho sha đi, sha muốn 5 tr, cổng hoa full không xen lá, xen voan gì hết, trang trí sân khấu,lối đi lên sân khấu, bàn chào khách, 6 trụ hoa lối đi. Giá tầm 5 tr thôi thì chọn dịch vụ nào radar?
    sha tìm được nhớ báo miu biết lun nha........nói chơi thui chứ biết sha giỡn mừh....
    đám cưới sha tháng 11 thì cũng đã là mùa rùi, hoa mắc kinh khủng.....dạo này VN mình rầm rộ trang trí tiệc cưới nên hoa cứ thế mà lên giá...chứ hồi xưa, miu thấy đâu mắc như bây giờ

những cái sha cần là những cái miu cần lun đó sha, i chang....nhưng miu thêm cái bàn bánh, khu vực chụp hình, hoa cầm tay, nơ ghế, menu nữa....miu book bên lemon thì tính ra chừng 15tr đó sha....
    • 545 Bài viết

• 508 Được cảm ơn

luc trước mình cũng hỏi khá zống bạn ở Lemon và kết quả là 0 đc hồi âm , lúc đầu thì nhiệt tình trả lời, sau đó hỏi bubget cua mình đc bao nhiu, mình thì bảo mình 0 cần trang trí nhìu vì cổng hoa và hoa trên bàn tiệc thi hotel có cho sẵn nên mình chỉ cần 1 ít ở lối đi và trang trí chút ở bàn tiếp tân, và tất cả mình muốn cùng tông màu nên mình dự cho khoảng 7tr thì 0 đc hồi âm đấy bạn ah.
    Cho nên muốn có trang trí thì phải dự ít nhất >10tr thì hãy nghĩ đến trang trí tiệc cưới

• 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

[QUOTE=hodiem0302;25515555]Giá okie là bn bạn biết hông ? Yourday mình cũng biết sơ sơ thôi à [/QUOTE
    Mình nghe bạn mình nói là trang trí trong nhà cở 7tr zi ah, ma hoa treo để bàn, hoa treo này kia cũng nhiều. Mình đặt bên đó trang trí tiệc nhà hàng cho mình có 18tr mà có cổng hoa ở nhà, nhà hàng, khu vực chụp hình, bàn tiếp tân, hình ghép cd cr, sàn catwalk, sân khấu...Nc là mình thấy cũng ok vì họ dựng 3D cho mình kiểm trước...Đây là điều mình thích nhất..
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,217 Bài viết

• 5,587 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conmiucon137 Xem bài viết
    sha tìm được nhớ báo miu biết lun nha........nói chơi thui chứ biết sha giỡn mừh....
    đám cưới sha tháng 11 thì cũng đã là mùa rùi, hoa mắc kinh khủng.....dạo này VN mình rầm rộ trang trí tiệc cưới nên hoa cứ thế mà lên giá...chứ hồi xưa, miu thấy đâu mắc như bây gio
    những cái sha cần là những cái miu cần lun đó sha, i chang....nhưng miu thêm cái bàn bánh, khu vực chụp hình, hoa cầm tay, nơ ghế, menu nữa....miu book bên lemon thì tính ra chừng 15tr đó sha....
    Ùm, sha cũng giống miu vậy đó, bên nhà chanh mà lấy giá này chắc mấy bên khác cũng phải mắc hơn rồi, sha đang phân vân jenny. Coi hình mấy cái dịch vụ trang trí này, coi ai cũng thích hết . Làm xong cái đám cưới má chồng mà biết sha bày vẽ như vậy chắc là mất điểm nặng nề hihi. Nhưng thôi kệ Quan trọng là nằm trong khả năng mình được rồi.
    À mà dưới nhà hàng sha nó ko cho thay bao ghế... >.< ghét vô cùng vì bao ghế nó màu sọc ca fe, bực ghê, lên hình chẳng đẹp gì hết. phối màu nơ cũng ko cho tháo nơ của nó ra. Làm cách nào để mà sảnh nhìn cùng tông màu chủ đạo bây giờ nhỉ? Miu có cao kiến gì hok?

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiu000 Xem bài viết
    luc trước mình cũng hỏi khá zống bạn ở Lemon và kết quả là 0 đc hồi âm , lúc đầu thì nhiệt tình trả lời, sau đó hỏi bubget cua mình đc bao nhiu, mình thì bảo mình 0 cần trang trí nhìu vì cổng hoa và hoa trên bàn tiệc thi hotel có cho sẵn nên mình chỉ cần 1 ít ở lối đi và trang trí chút ở bàn tiếp tân, và tất cả mình muốn cùng tông màu nên mình dự cho khoảng 7tr thì 0 đc hồi âm đấy bạn ah.
    Cho nên muốn có trang trí thì phải dự ít nhất >10tr thì hãy nghĩ đến trang trí tiệc cưới
    7tr dưới BH mình cũng có chổ làm đó bạn, nhưng xen lá vào nhiều lắm. Sha nghĩ với 7 tr mình làm vẩn được. chỉ thuê họ làm cổng hoa, trụ lối đi ra ngoài mướn khung, sau đó về tự cắm vì phần trụ dể làm lắm. Bàn chào khách cũng tự làm được, rất dễ. Hoa ngày đám hỏi cũng dể nữa, mua mấy bình về cắm là xong. Sha thấy cũng dễ làm, nhưng các CD nhà minh ai cũng bận hôm đó hết, không thể nào ôm hết 1 đống công việc 1 mình nên mới phải tìm dịch vụ là vậy.
    • 2,358 Bài viết

• 1,090 Được cảm ơn

Ùm, sha cũng giống miu vậy đó, bên nhà chanh mà lấy giá này chắc mấy bên khác cũng phải mắc hơn rồi, sha đang phân vân jenny. Coi hình mấy cái dịch vụ trang trí này, coi ai cũng thích hết . Làm xong cái đám cưới má chồng mà biết sha bày vẽ như vậy chắc là mất điểm nặng nề hihi. Nhưng thôi kệ Quan trọng là nằm trong khả năng mình được rồi.
    À mà dưới nhà hàng sha nó ko cho thay bao ghế... >.< ghét vô cùng vì bao ghế nó màu sọc ca fe, bực ghê, lên hình chẳng đẹp gì hết. phối màu nơ cũng ko cho tháo nơ của nó ra. Làm cách nào để mà sảnh nhìn cùng tông màu chủ đạo bây giờ nhỉ? Miu có cao kiến gì hok?

.
    hay là sha trang trí mỗi cái nở ghế thêm một cái bông nữa...miu thấy hìn cũng xinh xinh, mà có thể làm tăng điểm nhấn về theme màu của sha nữa....

nói chứ một khi sha đã mướn dịch vụ trang trí thì họ có nhiều í tưởng lắm, iên tâm hen....mình nói mình muốn vy vậy thì tùy vô budget mình mà họ tư vấn nên làm thế nào....

ngày đám cưới nói thiệt chứ miu hổng muốn làm gì ngoài làm đẹp.... có chuẩn bị gì thì hôm trước, nếu muốn tự làm thì phải mất thời gian + có nhìu người giúp and phải lên kế hoạch kĩ...chứ ko lại quên cái này thiếu cái kia làm ngày vui ko đc trọn vẹn.....miu cũng muốn tự tay làm mấy thứ nhưng nghĩ lại thấy mệt quá, lên idea rùi nhờ dịch vụ làm cho rùi.....
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conmiucon137 Xem bài viết
    đám cưới sha tháng 11 thì cũng đã là mùa rùi, hoa mắc kinh khủng.....dạo này VN mình rầm rộ trang trí tiệc cưới nên hoa cứ thế mà lên giá...chứ hồi xưa, miu thấy đâu mắc như bây giờ

Miu book trang trí nhà và tiệc cưới ben lemon rồi hả..
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5