Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Axc…axc…có ai đi ăn cưới ở Kỳ Hòa chưa ạ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.23K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 542 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yuki_on_sahara Xem bài viết
    xin lỗi em chẳng giúp gì được cho bác chủ top, chỉ buồn cười là em lại đọc nhầm kỳ hoà --> hoa kỳ:smiling::smiling::smiling:
    mình cũng nhầm giống bạn , cũng vui vui
    United we stand, divided we fall

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,893 Bài viết

• 17,528 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ho Ky hoa duoc khuon vien rong dep, thoang mat nhung tiec la ho con thieu nghe thuat kinh doanh. Phai mieng dat ay ma vao tay anh em nha Sinh doi chac tiec cuoi da hoanh trang hon nhieu roi.Minh di an cuoi hon 10 lan o Ky Hoa, thuc an 0 ngon, 1 vai lan thi qua te. Minh nghi do dau bep nem nem kem. Phan bieu dien va MC o day thi thuc su kem.Neu ban lam dam cuoi o day, nho de y phan thuc an va phan to chuc la ok.
    • 168 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi contau Xem bài viết
    Ho Ky hoa duoc khuon vien rong dep, thoang mat nhung tiec la ho con thieu nghe thuat kinh doanh. Phai mieng dat ay ma vao tay anh em nha Sinh doi chac tiec cuoi da hoanh trang hon nhieu roi.Minh di an cuoi hon 10 lan o Ky Hoa, thuc an 0 ngon, 1 vai lan thi qua te. Minh nghi do dau bep nem nem kem. Phan bieu dien va MC o day thi thuc su kem.Neu ban lam dam cuoi o day, nho de y phan thuc an va phan to chuc la ok.
    Mình nghĩ tiền nào của đó,cũng không thể đổ hết cho nhà hàng,chị chồng mình cũng đãi ở đây và lối xóm của mình cũng vài người làm ở đây rồi,được cái là thức đơn rẻ nhất có thể là 1tr1 nên vừa túi tiền các bạn có kinh tế không cao,chị chồng minh đãi ăn ngon,còn cô hàng xóm đãi ăn ai cũng chê,nên cái này cũng tùy thuộc vào thực đơn,món tủ của nhà hàng và kinh nghiệm của mình nữa.Chúc chủ topic bớt lăng tăng nhe
    • 135 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

thanks cá chị nhiều lắm ...:Smiling:.chán wá đi thui.phài kiếm MC và đội múa là vừa...:Sigh:
    các chị ơi móm tủ ở Ky Hòa là gì ấy nhỉ.
    các chị tư vấn thực đơn dùm em với.:Smiling:
    • 168 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khaihanh83 Xem bài viết
    thanks cá chị nhiều lắm ...:Smiling:.chán wá đi thui.phài kiếm MC và đội múa là vừa...:Sigh:
    các chị ơi móm tủ ở Ky Hòa là gì ấy nhỉ.
    các chị tư vấn thực đơn dùm em với.:Smiling:
    Tư vấn dùm em vài món trong thực đơn nè,vì bạn mẹ chị làm trong đó nên chị ấy khuyện chi nên làm những món như sau: món khai vị,tôm sú hấp nước dừa,heo sữa quay,bò nấu tiêu xanh,lẩu Thái,những món này cũng tươg đối dễ ăn và cung dễ vừa miệng thực khách,em tham khảo thêm nhé.
    MC và đội múa cũng không khó kiếm đâu em,trên diễn đàn cũng có mẹ giới thiệu đội múa rùi.Có 1 anh hôm trước pm mail cho c giới thiệu về dịch vụ âm thanh,MC và nhạc cụ chuyên diễn ở Đầm Sen( Nam 0985767988) và 1 anh lo ca múa đám cưới trong topic của một mẹ trên diễn đàn chỉ cho( Thạnh 0903138179) Em tham khảo thêm nha.Chúc em hạnh phúc.
    • 135 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chirihappy Xem bài viết
    Tư vấn dùm em vài món trong thực đơn nè,vì bạn mẹ chị làm trong đó nên chị ấy khuyện chi nên làm những món như sau: món khai vị,tôm sú hấp nước dừa,heo sữa quay,bò nấu tiêu xanh,lẩu Thái,những món này cũng tươg đối dễ ăn và cung dễ vừa miệng thực khách,em tham khảo thêm nhé.
    MC và đội múa cũng không khó kiếm đâu em,trên diễn đàn cũng có mẹ giới thiệu đội múa rùi.Có 1 anh hôm trước pm mail cho c giới thiệu về dịch vụ âm thanh,MC và nhạc cụ chuyên diễn ở Đầm Sen( Nam 0985767988) và 1 anh lo ca múa đám cưới trong topic của một mẹ trên diễn đàn chỉ cho( Thạnh 0903138179) Em tham khảo thêm nha.Chúc em hạnh phúc.
    ui cám ơn chị lắm lắm. :Rose: :Laughing: :Rose: :Kiss:
    thế mẹ bạn chị có .. khuyên gì về màn múa và MC ở đó 0?chị cho em biết đề đỡ lo với....
    Chị giới thiệu cho em anh MC nào ok nhất trong Kỳ Hòa với...
    thánk chị lần nữa.:Angel:
    • 168 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

ui cám ơn chị lắm lắm. :Rose: :Laughing: :Rose: :Kiss:
    thế mẹ bạn chị có .. khuyên gì về màn múa và MC ở đó 0?chị cho em biết đề đỡ lo với....
    Chị giới thiệu cho em anh MC nào ok nhất trong Kỳ Hòa với...
    thánk chị lần nữa.:Angel:
    hihi,c cũng đãi ở Kỳ Hòa mà sảnh đồi dương,c cũng đang tính rãnh sẽ ghé xem họ làm mấy cái MC thế nào,em phải chịu khó vào xem em ạ,rùi lên cái yêu cầu của mình hoặc nội dung nói luôn,ví dụ không thik họ đọc thơ thì dẹp,hồi dì chị cưới cũng phải đi xem mấy lần đó em,phần múa minh họa chị thấy chỗ khác chỉ dc cái áo đẹp hơn,chứ quanh đi cũng mấy màn đó à,nếu muốn hấp dẫn thì đầu tư cái máy chiếu albulm mình cho đỡ chán,và sưu tầm nhạc chờ cho hay,hoặc thêm vài viên pháo cho nó đì đoàng là xong,hihi,chị chỉ có mấy ý dó à,vài bữa c vào tham khảo,hỏi thăm sẽ góp ý thêm cho em vì bạn mẹ c trong đó nhiều lắm,hihi
    • 135 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

chị chirihappy nói đúng.để e lên nhà hàng xem sao mới được.
    chị cưới khi nào thế.em cưới 17/12/2009 ne,,:Angel:...
    có gì em lên nhà hàng xem tiệc rủi gửi cho chị nha....cám ơn chị đã góp ý. :Smiling::Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 292 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hix, tớ ăn roài. bạn đừng buồn nhưng mình thấy dở tệ luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Axc…axc…có ai đi ăn cưới ở Kỳ Hòa chưa ạ???

Chào các chị! Tình hình là ngày 3-1-10 này là e lên “xe bông” về nhà chồng.Do 2 nhà gặp nhau và bàn chuyện hơi trễ nên ngày đặt nhà hàng còn có 7 tháng,bọn e đã đi khắp các nhà hàng mà đều : KHÔNG CÒN CHỖ.

Em đãi buổi tối, số lượng bàn là 50 bàn (hơi nhiều nhỉ). Cần mặt bằng rộng.Đi Đông Hồ thì hết ùi..hixc ..hixc..có người đặt trước đến tháng 3 cơ, thích nhất là Phúc An Khang thì chỉ còn tiệc trưa…….mấy nhà hàng còn lại thì 0 được, ở trên lầu cao, phải đi thang máy nhỏ, số lương người lên chỉ được 8-10người tối đa ..oải..wa..:RollingEy:

=>The end : chỉ còn ở Kỳ Hòa mặt bằng rộng thóang,0 có cột và sân để xe thoải mái nhất .ở lầu 1 nhưng được cái là có cầu thang bộ (ở tầng trệt cũng có người đặt luôn), 0 phải chờ thang máy gắp từng đợt lên …hí..hí..rooling:

Chị nào đã từng dự (hay đãi) đám cưới ở KỲ HÒA-đường Lê Hồng Phong rùi thì cho e ý kiến với ạ. Máy chị thấy cách phục vụ và đồ ăn ở đấy thế nào nhỉ? Thực đơn mình nên chọn món nào cho đặc sắc và ngon?

********Đa đạ mấy chị góp ý lắm..lắm…*******:Rose: :Kiss: :Rose:
    Lúc trước anh 2 mình cũng đãi tiệc cưới ở Kỳ Hoà 2, mình thấy thức ăn cũng được hình như tuỳ vào món mình chọn. 24/10/09 này mình cũng đãi tiệc cưới tại sảnh D2, sảnh này số lượng 30 bàn thôi nhưng mình thấy sảnh này thoáng mát ko vướng cột. Hiện giờ mình cũng chưa biết món nào ngon, các bạn nào biết ở đây có món nào ngon xin chỉ giúp!
    • 168 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

chị chirihappy nói đúng.để e lên nhà hàng xem sao mới được.
    chị cưới khi nào thế.em cưới 17/12/2009 ne,,:Angel:...
    có gì em lên nhà hàng xem tiệc rủi gửi cho chị nha....cám ơn chị đã góp ý. :Smiling::Battin ey:
    Hihi cám ơn em nhiều,chị đãi khách hôm 31/10, ngay haloween lun thì phải,:cool:. Nếu em lên coi trước thì hú chị bit với nha :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,045 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

Up, sao rùi ta, khaihanh đãi ở Kỳ Hòa thấy thế nào nè? Cho mình chút kinh nghiệm với.
    • 135 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

tốt đẹp,em đãi ở sảnh Đồi Dương.:Angel:
    đồ ăn thì ok,ai cũng nói phục vụ tốt hơn mấy nhà hàng khác(nhanh,gọn,đá bia lên ào ào),chỉ có làm lể hơi ..dỡ(hum đó sảnh nào cũng có đám,ngày tốt,nên nó làm hơi nhanh để chạy show mấy sảnh khác,múa tango đẹp),sân khấu đèn 7 màu ok,nhờ hum đó tiệc tất cả các sảnh nên đèn đường vào bật hết,sáng lung linh luôn....
    mấy chị đừng chọn rau câu dừa tráng miệng nhá,trái cây ngon hơn.:Sick:
    01228772879
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 57 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cũng sắp đãi ở sảnh Đồi Dương nè . Nghe bạn nói thế, yên tâm thêm 1 chút :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,045 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

Bạn khaihanh đãi những món gì vậy? Mình lên trang web của nhà hàng thấy để bảng giá cũng rẻ, vậy thực tế ở ngoài nó cũng rẻ vậy phải ko bạn?
    • 135 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

ừ thì thực tế 0 rẻ vậy đâu,giá đó lâu tùi,chưa cập nhật,giờ 0 còn thấp vậy đâu bạn ơi.
    Thực đơn của mình:
    1.súp măng tây cua
    2.gỏi củ hủ dừa(lạ,nhiều người ăn ngó sen rùi nên món này thấy thích hơn nè,còn gỏi tiến vua thì dĩa ít wá,tại rau tiến vua mắc hay sao ấy)
    3.tôm hấp bia(tươi,nóng,ăn ngay.còn mấy món tôm làm sẵn thì nguội ngắt,an tanh)
    4.gà hấp muối (đậm đà,món gà way ăn với xôi ngán,dư nhiều,nhất là xôi chiên,dầu 0 mà 0 thấy giòn gì).
    5.lầu hải sản
    6.trái cây tráng miệng(nhà em đãi rau câu dừa dư nhiều,nấu dở,cứng mà lạt,0 béo...).
    Mấy kinh nghiệm trên là do em có ăn ở Kỳ hòa rùi rút ra được và mấy chị bên nhận đặt tiệc "tâm sự" với em đấy.
    Tùy ý mấy chị thôi,mỗi người 1 ý.chúc chị có đám cưới thật tốt đẹp.
    01228772879
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 63 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Ko biết các mẹ ăn ở đó từ khi nào. Mình ăn cách đây gần 2 tháng. Phải nói là mình ko nuốt nổi món nào. Món thì lạt, món thì tanh... chưa bao giờ ăn ở đâu tệ vậy. Giá menu thì hình như 1tr3 - 1tr5/bàn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,045 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

Uh, chuyện này mình có tìm hiểu nên biết, bên Kỳ Hòa nó có thực đơn khuyến mãi khoảng 1tr3 - 1tr5. Nếu ai kẹt quá mà chọn thực đơn khuyến mãi là chết chắc vì nó rất dở, bởi vậy đi nhà hàng nào cũng vậy, đừng chọn thực đơn khuyến mãi, cứ chọn thực đơn chính thức, dù có mắc hơn nhưng vẫn an toàn.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chuẩn bị tổ chức ở Kỳ hòa 2 mà mình đi đám cưới 1 lần ở đó thấy công nhận tổ chức ko hay thiệt đọc dc topic này mừng quá cho mình điện thoại đọi múa nhé cảm ơn nhiều
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2