TIN TÀI TRỢ.

[Ảnh Cưới-Trọn gói ]Phân vân giữa Mimi ,Alen , Violet(Estella)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.46K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các anh chị cho em xin chút ý kiến với ạ , hiện giờ em đang phân vân giữa 3 tiệm này , mỗi tiệm đều có ưu điểm và khuyết điểm riêng , các anh chị ai chụp ở đây rồi thì góp ý giúp em với
    Mimi : giá rẽ , ưu đãi nhiều , chụp hình ok thui , trang điểm đẹp , nhưng áo cưới quá ít và quá cũ .
    Violet : Giá rẽ(thua Mimi), ưu đãi ít hơn Mimi, chụp hinh ok , trang điểm chưa biết, Áo cưới nhiều , nhưng mà tiệm này không ai biết , cũng chưa thấy comment trên mạng nào về tiệm này .
    Alen : Hình đẹp , áo cưới đẹp , giá cao .Chưa thấy Comment tốt nào , em hỏi trong topic trước thì toàn chê không à :Sad:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 73 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bữa trước đi triển lãm thời trang cưới thì mình thấy áo của Estella đẹp hơn của Mimi đó bạn. Đầu năm mình đi coi thấy áo Mimi ko đẹp lắm. Giá cả mình thấy 2 bên cũng ngang ngang nhau. Chụp hình, trang điểm thì mình chưa thử nhưng mình thấy Mimi trang điểm cũng ok. Vì đến lúc có mấy cô dâu đang trang điểm. Mình thấy có chị kia mặt mộc nhìn ko nổi bật nhưng makeup xong nhìn xinh lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

uh , mình cũng thấy Estella có nhiều áo cưới đẹp hơn , nhưng mà Estella thì minh chưa thấy có ai làm qua hết , nên mình cũng hơi sợ.
    • 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em liều nè: Alen chụp hình: chưa ai khen, Lion đãi tiệc: ít ai đãi. quan trọng là vui và cuộc sống sau này.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 258 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng đang phân vân nhưng nghiêng về Mi Mi nhiều hơn vì giá mềm, ưu đãi nhiều, make up đẹp như bạn nói.Bạn nói album ok thì mình có thể đặt bên đó trong tuần sau luôn.Bữa giờ có hỏi mà ko ai cho ý kiến hết.
    • 73 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amyti26 Xem bài viết
    Mình cũng đang phân vân nhưng nghiêng về Mi Mi nhiều hơn vì giá mềm, ưu đãi nhiều, make up đẹp như bạn nói.Bạn nói album ok thì mình có thể đặt bên đó trong tuần sau luôn.Bữa giờ có hỏi mà ko ai cho ý kiến hết.
    Nếu bạn có đi thì nói có bạn giới thiệu người ta sẽ giảm cho thêm khoảng 5% nữa nhé. Kinh nghiệm của mình là bên đó trang điểm hơi đậm nên phải lưu ý với người ta nhé bạn, ko thì bạn sẽ trông hơi già, với lại phải nói rõ khuyết điểm trên gương mặt mình để người ta biết makeup nhé. Bạn có thể nói tên mình (CD Thanh Tú, CR Nghĩa Đức) cho người ta xác nhận giảm giá nhé. Chúc bạn vui.
    • 208 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đi tham khảo alen hồi đám cưới nhỏ bạn mình thấy tư vấn cũng nhiệt tình. Và bạn mình cũng đặt trọn gói bên Alen. Kết quả là chụp hình gốc cũng tương đối nhưng lên album chỉnh sửa lại không đẹp. Riêng về phần áo cưới trắng mình thấy cũng không đến nỗi, make up thì hôm đó nhỏ chọn Sang mình thấy đơn giản mà đẹp. Nói túm lại là mình rút kinh nghiệm từ bạn mình ko chọn alen.Vì so với giá cả ở đó bạn có thể chọn 1 nơi hài lòng hơn
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 75 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

bạn mình vừa cưới xong,nó làm ở Jannie 454 Nguyễn Đình chiểu f4.3. bây giờ là Jenny.giá rẻ,album được,trang điểm cũng được,chụp hình tiệc thì vui vẽ.thấy nó mặc áo cũng mới,dễ thương và khá đơn giản.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 258 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cám ơn burin nha!Mình đến thì sẽ nói tên 2 bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 258 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ủa comment trc mình thấy bạn chưa làm dịch vụ của Mi Mi mà.Vậy tên cô dâu chú rễ ko phải bạn sao?
    • 73 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amyti26 Xem bài viết
    Ủa comment trc mình thấy bạn chưa làm dịch vụ của Mi Mi mà.Vậy tên cô dâu chú rễ ko phải bạn sao?
    Bữa đó mình cũng chưa làm dịch vụ, mới book thôi nên cũng ko có kinh nghiệm share với bạn nhiều. Mình mới đi chụp về nè nên mới biết chút. Chụp hình bên đó không theo style tự nhiên như bây giờ đâu, chuyên tạo dáng cho CD-CR thôi. Nhân viên bên đó nhiệt tình nhưng áo cô dâu không đẹp nhiều đâu. Nếu chưa book dịch vụ bạn nên đi wedding fair bên Hoàng Văn Thụ tham khảo đi. Mình mới tạt qua thấy có nhiều studio discount trong ghê lắm. Có tiệm áo cưới đẹp lung linh mà giảm giá còn 2,5tr hà, nhiều áo lung linh lắm. Bạn cứ tham khảo thêm nhiều đi để lựa chọn được nhiều hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 258 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng đi coi triển lãm bên đó rùi.Đi bên Windsor luôn rùi.Để mình đi tham khảo rùi ghé lại Mi Mi lần nữa xem