TIN TÀI TRỢ.

1 địa chỉ thuê và may váy cưới rẻ& đẹp cho cô dâu ở Hà Nội

• 1 Lượt chia sẻ
  • 3.13K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 413 Bài viết

• 1,374 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình không PR nhé,nhưng vì thấy mình may mắn nên muốn chia sẻ cho các bạn cô dâu. mình có váy sẵn của studio nhưng người kén váy không thể đẹp được, lang thang 3 tuần đi tìm váy mà chỗ nào cũng thấy từ 3tr5-5,7tr, mà váy để chụp thì dù có an ủi là lên ảnh đẹp tất nhưng đi xem cũng nản hết cả người. Váy cũ kinh khủng mà thuê váy chụp thì k cần đầu tw quá. Trước hôm chụp 1 hôm mình có đi tìm hú họa thì qua Adin ở 39 Nguyễn Cao,tính qua xem chơi thôi nhưng ai dè..mình có biết đchi này từ các mẹ wtt từ trc, nhưng nghĩ với giá như thế( tầm 1tr) thì chắc cũng k có hy vọng váy đẹp. Thế mà quá bất ngờ, vì váy ở đó fit mình mà giá là unbelievable. Váy nước đầu mình thuê có 3 ngày mà 1tr,bạn chủ rất nhiệt tình, lúc thuê và lúc trả rất nhanh, không có chuyện phát sinh gì hết. Các bạn sắp làm cô dâu có thể qua tham khảo nhé, cũng vẫn có váy chụp cũ nhưng không khác những nơi khác mấy. Giá từ 1tr-1.5tr cho váy mới tinh. Chúc các bạn tìm được váy ưng ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em với vợ em vừa đăng ký ở chỗ Cindy Wedding gì đó ở đường Xã Đàn họ đang có chương trình khuyến mãi mà giá là 4tr giờ KM còn có 2tr5 (thuê váy,áo , làm album, chụp ảnh, trang điểm) nè bác
    • 208 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Since1986 Xem bài viết
    em với vợ em vừa đăng ký ở chỗ Cindy Wedding gì đó ở đường Xã Đàn họ đang có chương trình khuyến mãi mà giá là 4tr giờ KM còn có 2tr5 (thuê váy,áo , làm album, chụp ảnh, trang điểm) nè bác
    Sao rẻ thế bạn ơi? chụp sudio ah?
    Love me little love me long...:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 413 Bài viết

• 1,374 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Since1986 Xem bài viết
    Rẻ vậy bạn? Mình chụp là 16tr trọn gói nhưng mà giảm váy có 1tr,vừa đủ thuê chỗ Adin.hihi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunny171186 Xem bài viết
    Sao rẻ thế bạn ơi? chụp sudio ah?
    không bác ạ, mai là em với vợ em đi chụp hình rồi, chụp cả ngoại cảnh lẫn nội cảnh mà.
    • 44 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Rẻ quá k lấy đâu ra tốt. Cái j cũng có giá chung, chắc chỗ bạn í nêu làm việc kiểu công nghiệp thì ms có giá đó
    Chỗ adin này hình như có nghe nói trên ngoisao r thì phải, thấy bảo cũng ok đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)