TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm thành công sau khi tốt nghiệp đại học ở nước ngoài

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 60 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Em mạo muội mở topic này để kế tiếp topic của các bác về kinh nghiệm giúp con kiếm đưộchcj bổng và du học ở nước ngoài. Giúp con thi được HB du học là bước đầu tiên trong công cuộc tiệm tiến đến thành công trong cuộc sống của con, nhưng con đường cụ thể đi đến thành công như thế nào chắc chắn rất đa dạng phức tạp. Em có may mắn được nghe nhiều chuyện về con đường thành công của du học sinh VN ở nước ngoài, nhưng em rất kém về khả năng viết, các bác cứ kể đi, có gì em sẽ dần dần nhớ ra và thêm thót.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 55 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Cho em Bói phát:
    bác Dr Phương Hoa,bác Nature Kids với bác chủ topíc đây PrimaryEducation là ba bạn cùng tiến phải không ạ.:Laughing:

Trường các bác sắp mở có cần chân bảo vệ không ạ để em đầu tư đi học võ :Laughing: rồi làm đơn.
    • 60 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coloa Xem bài viết
    Cho em Bói phát:
    bác Dr Phương Hoa,bác Nature Kids với bác chủ topíc đây PrimaryEducation là ba bạn cùng tiến phải không ạ.:Laughing:

Trường các bác sắp mở có cần chân bảo vệ không ạ để em đầu tư đi học võ :Laughing: rồi làm đơn.
    Chào bạn, tôi chưa hiểu bạn đang Bói gì ạ. Tôi không có ý đinhj mở trường mở lớp gì mà chỉ đi tìm kiếm giáo viên giỏi dạy cho con chúng tôi mà thôi. Bạn biết ai có thể giới thiệu candidate để tôi lựa chọn, không biết thì không ý kiến gì thì tôi cảm ơn lắm lắm. Tôi rất biết ơn nếu bạn có thể nhờ Mod xoá cái post của bạn và post này của tôi, vì không muốn làm loãng topic, xin chân thành cảm ơn bạn.

Kính nhờ Mod xoá post này của tôi nếu bạn coloa đồng ý xoá post trên của bạn í. Chân thành cảm ơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 55 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Kekeke... e mới học đòi Gia Cát Dự mà bác ơi, chẳng qua đọc bài viết của mấy bác em có feeling vậy, cũng là PR và xếp gạch thôi.. mọi con đường đều dẫn tới thành Rome Bác nhẩy