TIN TÀI TRỢ.

Tổ chức lớp học tiếng Anh ngoài trời với người bản ngữ cho các cháu lớp 1

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.38K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,885 Bài viết

• 34,294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoha Xem bài viết
    Chị ơi em chỉ thắc mắc sao lại rẻ thế ?

vì theo em biết bây giờ thuê tây tối thiếu 15-20usd/hr ( tây này chắc không có Degree về TESOL mà chỉ là chứng chỉ nghiệp vụ sư phạm TESOL/ TEFL thôi) một buổi học cần từ 20-40usd tiền trả cho gv rồi, còn chưa kể trợ giảng và phí tổ chức cho trung tâm...

nếu có 6 cháu *80.000 = 480.000 thế thì có đủ tiền để trả cho giáo viên bản xứ không chị!
    Mình nhớ chú Joe người Canada giỏi tiếng việt phát biểu là cần học cả trong trường và ngoài đường.
    Các thầy có TESOL dạy trong trường rồi :Smiling: . Còn ra đường thì học những từ ngữ ngoài đời giao tiếp cho quen. Các mẹ cũng đừng cầu kỳ quá.
    Đi tour thì mẹ cứ giả vờ mệt , kệ cho con chơi với các cô chú tây . Chú nào mà cứ làm quen với mẹ mà không thèm nói chuyện với con thì không thèm chơi nữa :Laughing:.
    Ở SG cứ ra Phạm Ngũ Lão thấy tour cho tây ba lô đi Củ chi 1 ngày thì leo lên , rẻ rề ấy mà. Đi miền tây thì 2 ngày.
    Hà nội đi Cúc phương hay Hạ long chắc cũng 1 - 2 ngày thôi.
    -------------------------------------------------------------------------------

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cảm ơn bác Ciub đã có thông tin ngay,

khổ nỗi nhà em cả năm vừa rồi gần như không đi đâu chơi xa được là vì cháu toàn đi học thứ 7 và CN ở ILA, đến về quê còn khó,

nói mãi trung tâm cho đăng kí học tối trong tuần, nhưng có vẻ không có thì phải bác ah.

đợt tới định sang HDA để chỉ học tuần 1 buổi sáng t7 , thế thì vẫn khó đi chơi 2 ngày như bác nói lắm,
    cảm ơn bác đã rất nhiệt tình! Tặng họa bác lần nữa ah! rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em xin lỗi đánh máy nhầm Xin Tặng Bác Ciub HOA HỒNG lần nữa ạ, Rose::
    Best,
    • 1,780 Bài viết

• 1,356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoha Xem bài viết
    Chị ơi em chỉ thắc mắc sao lại rẻ thế ?

vì theo em biết bây giờ thuê tây tối thiếu 15-20usd/hr ( tây này chắc không có Degree về TESOL mà chỉ là chứng chỉ nghiệp vụ sư phạm TESOL/ TEFL thôi) một buổi học cần từ 20-40usd tiền trả cho gv rồi, còn chưa kể trợ giảng và phí tổ chức cho trung tâm...

nếu có 6 cháu *80.000 = 480.000 thế thì có đủ tiền để trả cho giáo viên bản xứ không chị!
    Bạn ơi, đây là 1 đứa.
    Lớp học con mình vào buổi giữa tuần nên chỉ có 6 cháu, các lớp khác thì đông hơn một chút. Chắc lớp nọ bù lớp kia đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 562 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namphuong0912 Xem bài viết
    Bạn ơi, đây là 1 đứa.
    Lớp học con mình vào buổi giữa tuần nên chỉ có 6 cháu, các lớp khác thì đông hơn một chút. Chắc lớp nọ bù lớp kia đấy.
    Minh cũng thấy mức hoc phi nhu the la thấp ; minh cũng mong lắm mẹ Hona thanh lap duoc lop ngoại khoa de , Thu 7 này mình cũng cho con trai tham gia CLB cua thầy Nathanvn tại 422 Lê Duẩn buổi dau tien, voi muc dich de con giao tiep hoc hoi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chị Bốn mùa ơi thế nếu chị có người quen, con cái bạn bè mẹ nào quyết tâm thì mình cố gắng xem sao nhé

Nếu trung tâm SmartKids mà giáo viên rẻ thế , xịn thể thì cứ đến đấy thuê lại gv của họ hoặc thành một lớp chỉ học ngoài trời thôi!

em có thêm 1 người bạn nữa rồi chị ah,
    Best,
    • 1,566 Bài viết

• 2,267 Được cảm ơn

Nhà hoha nhớ update tinh hình nhé. Nếu về thời gian có thể tham gia được thì Bi cũng xin đăng ký.
    • 1,780 Bài viết

• 1,356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bonmua Xem bài viết
    Minh cũng thấy mức hoc phi nhu the la thấp ; minh cũng mong lắm mẹ Hona thanh lap duoc lop ngoại khoa de , Thu 7 này mình cũng cho con trai tham gia CLB cua thầy Nathanvn tại 422 Lê Duẩn buổi dau tien, voi muc dich de con giao tiep hoc hoi

À, vì một buổi học có 1h thôi mà, tuần 2 buổi (mình thích học một buổi 1h nhưng chia làm 2 buổi/tuần hơn là một buổi 2h), chỉ tội đưa đón hơi mệt tẹo thôi. Cũng có lớp 1 tuần một buổi vào 10h-11h30 ngày chủ nhật nhưng học 1,5h nhưng mình ko biết họ thu bn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã thông tin
    Tuần tới em sẽ đến SK xem sao,
    em vẫn thích ý tưởng cho các con đi học ngoài trời hơn,
    bây giờ có khoảng 4 bạn rồi hi vọng sẽ có nhiều bố mẹ chia sẻ và cho các con tham gia cùng
    Best,
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kế hoạch của mẹ sao rồi mẹ, mình có mở một trường mầm non khoàn vài chục cháu đang định cho bé tiếp cận học anh văn theo phương pháp ý đây. mong mẹ reply giúp nha.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2