TIN TÀI TRỢ.

Tiny Talk Songs - có bạn có hay biết mua ở đâu thì chỉ giúp với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.33K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 501 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Nhờ cả nhà giúp với, con nhà mình rất thích đĩa này vì được nghe ở trường, là CD của quyển Tiny Talk Songbook (trong bộ Tiny Talk) - tác giả là Carollyn Graham nhưng mình không thấy ở đâu bán cả. Ai biết thì chỉ giúp nhé, hay mẹ nào có cho tớ mượn copy cũng cảm ơn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 890 Bài viết

• 3,759 Được cảm ơn

bạn ra hiệu sách Trang 42 Bà Triệu hay Hiệu sách Thuật 80 Bà Triệu. Nếu không được thì tớ thử tìm xem
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 501 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Banhgao Xem bài viết
    bạn ra hiệu sách Trang 42 Bà Triệu hay Hiệu sách Thuật 80 Bà Triệu. Nếu không được thì tớ thử tìm xem
    cảm ơn bạn, hiệu sách Trang thì tớ ra rồi không có, để tớ đến hiệu sách Thuật xem. Có gì bạn vẫn để ý giúp nhé, thấy ở đâu thì bảo hộ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 324 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

Bạn ra B1 Giảng Võ, hỏi nhà bà Lương dạy Tiếng Anh.Ngày xưa con mình học tiếng Anh ở đó, bà có bán đấy. Hy vọng bà vãn còn bán.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 890 Bài viết

• 3,759 Được cảm ơn

Tớ tìm được đĩa Tiny Talk 1 và 2 rồi, nhưng không biết up lên ntn cho các bạn cần. Ai chỉ cho tớ để tớ up lên nhé. (Mù về tin học, xin lỗi nhé)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 501 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Banhgao Xem bài viết
    Tớ tìm được đĩa Tiny Talk 1 và 2 rồi, nhưng không biết up lên ntn cho các bạn cần. Ai chỉ cho tớ để tớ up lên nhé. (Mù về tin học, xin lỗi nhé)
    Bạn up lên Mediafire.com ấy, đăng ký một tài khoản rồi upload thôi. Với những file > 100MB thì phải dung winrar nén thành nhiều volume rồi hãy up. Bạn thử tìm hộ tớ xem có đĩa Tiny Talk Song không nhé (chỉ gồm bài hát thôi), còn các đĩa Tiny Talk 1, 2, 3 là sách học, cũng rất hay cho các bé từ 3 tuổi đấy. Tớ cũng hỏi nhà sách Thuật rồi, không có, sẽ ra B1 Giảng Võ, nếu mua được sẽ up lên share với cả nhà