TIN TÀI TRỢ.

Tìm lớp học đàn Ukulele khu Cầu Giấy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Mình đang tìm lớp dạy đàn Ukulele khu vực Cầu Giấy để cả hai mẹ con cùng đi học. Có mẹ nào có thông tin chỉ giùm mình với nhé. Cảm ơn các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 101 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn con học đàn này bằng tiếng Anh, thầy Canada dạy, bạn vào đây nhé. https://www.facebook.com/notes/just-...56131407993764

Con mình đã học hết 1 khóa và rất thích. Mình đang chờ mở 1 khóa mới để được học tiếp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongpt Xem bài viết
    Nếu bạn muốn con học đàn này bằng tiếng Anh, thầy Canada dạy, bạn vào đây nhé. https://www.facebook.com/notes/just-...56131407993764

Con mình đã học hết 1 khóa và rất thích. Mình đang chờ mở 1 khóa mới để được học tiếp.
    Cảm ơn mẹ huongpt nhé. Cho mình hỏi them chút là với thầy dạy là người Canada thì có khó khan gì cho bé nhà bạn ko? Sau 01 khóa thì bé nhà bạn có thể đánh được đến đâu rồi? Mà bé có tự tiếp thu được ko hay cần mẹ phải học cùng? Một lần nữa cảm ơn mẹ nó nhé.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 101 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Con nhà mình học hết lớp 4 nghe và hiểu mọi điều thầy nói, không có khó khăn gì. Trong lớp có các bé học lớp 2 vẫn ok. Sau 1 khóa các con có thể đánh nguyên 1 bài hát rồi vì học đàn này rất đơn giản. Sau này mẹ có thể load các bài hát và cho con luyện tập hàng ngày. Mẹ không cần học cùng đâu, thầy có cách dạy các con đều hiểu hết. Mẹ có thể ngồi nghe cùng và về hướng dẫn con thêm nếu con nhỏ quá. Hiện nay con mình thích bài nào thì tự load trên mạng về và tập được nhưng mình vẫn cho đi học tiếp vì các con được học nghe nói tiếng Anh luôn. Công đôi ba việc. Có gì mẹ nó hỏi, đừng ngại.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 351 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

đàn Ukulele là loại đàn gì đấy các mẹ, có giống đàn organ hay piano hoặc ghi ta không? Lứa tuổi nào học thì phù hợp?
    • 37 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rongcon8888 Xem bài viết
    đàn Ukulele là loại đàn gì đấy các mẹ, có giống đàn organ hay piano hoặc ghi ta không? Lứa tuổi nào học thì phù hợp?
    Bạn google từ ukulele nhé. Nhìn các bé ôm dàn này yêu lắm ý. @huongpt: Cảm ơn mẹ nó. Mình sẽ đưa bé nhà mình qua đó học, hơi xa tý hi hi.