TIN TÀI TRỢ.

Phim hoạt hình 3D thuần tuý Việt Nam trên HTV7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.65K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau gần 2 năm chuẩn bị, chương trình "Hoạt hình Việt Nam" sẽ được phát sóng trên HTV7, vào lúc 18g35 tối thứ sáu hàng tuần, dự kiến bắt đầu từ 1/6/2009.
    Tuy nhiên từ bây giờ các bạn đã có thể xem một số trích đoạn seri hoạt hình 3D "Lu và Bun" trên website của chúng tôi.
    www.vietkite.com

Một seri phim 2D kết hợp kỹ xảo 3D về khoa học huyền bí nhan đề "Bộ ba hoàn hảo" cũng sẽ được phát sóng vào thời điểm trên.

Rất mong các bậc phụ huynh và các em ủng hộ hoạt hình Việt Nam.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bé nhà mình rất thích xem phim Hoạt hình Việt Nam. Mấy hôm trên bibi phát chương trình hhvn về an toàn giao thông bé cứ thích xem mãi... Rất mong đến 1/6 để bé được xem HHVN hàng ngày.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chương trình"Hoạt hình Việt Nam" trên HTV7 cũng sẽ được phát trên một số kênh HTV khác và truyền hình cáp HTVC (kênh Gia Đình và kênh Thuần Việt), kênh SaoTV (kênh thiếu nhi của SCTV).

Mời các phụ huynh và các em đón xem.
    • 532 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình bình thường ko thích xem hoạt hình vậy mà xem ở đây hay quá, rất buồn cười, thực sự là giải toả stress.
    Cảm ơn bạn rất nhiều đã cho mọi người biết sớm.:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cám ơn bạn. Bạn đã xem một số trailer các tập phim "Lu và Bun" và bài hát vui nhộn trong phần "Animation studio" chưa?
    http://vietkite.com/bluepalm/index.htm

Bạn cho bé xem phim ca nhạc "Bài hát quả" nhé. Click vào hình chú gà con trông ngộ nghĩnh đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Một số trích đoạn phim hoạt hình của chúng tôi đã được hòa âm và lồng tiếng.
    Mời các bạn truy cập.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chúng tôi đã có giờ chính thức phát sóng Hoạt hình VN kể từ 1/6/2009 như sau:

HTV7: 18g35 thứ sáu hàng tuần
    HTVC kênh Gia Đình: 11g45 trưa thứ bảy hàng tuần
    (truyền hình cáp của HTV)
    HTVC kênh Thuần Việt: 18g30 chủ nhật hàng tuần
    (truyền hình cáp của HTV)
    Kênh SaoTV: dự kiến sẽ phát sóng các chương trình này sau HTV 6 tháng.

Chúng tôi cũng đang làm website cho 2 seri phim sắp chiếu, sau khi phát sóng, chúng tôi sẽ làm một số game vui nhộn, giúp trẻ phát triển khả năng tư duy logic trên các web này. Chúng tôi cam kết cung cấp các trò chơi lành mạnh, không bạo lực. Các em có thể truy cập miễn phí.

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose:
    Các bạn tham khảo một vài trò chơi của phim "Madagasca: Escape to Africa"
    http://www.madagascar-themovie.com/teaser.html