TIN TÀI TRỢ.

Phần mềm cờ vua tặng các bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,481 Được cảm ơn

Phần mềm cờ vua WAR - CHESS

3101-war-chess

Bộ môn cờ vua hiện nay đã không còn là gì quá mới mẻ với những người yêu thích chơi cờ, nếu đã từng sử dụng qua các phiên bản chơi cờ vua trước đây có lẽ đối với những người yêu thích “hành động” thì các quân sự còn quá đơn điệu. Nhưng khi bạn chơi cờ vua bằng phiên bản 3D war chess thì bạn sẽ cảm nhận được sự “mạnh mẽ” trong các pha ra đòn của các quân cờ.

2447436241_911461b116_o

Ưu điểm nổi bật của phiên bản chơi cờ vua này chính là các quân cờ đã được “sinh động hoá” một cách tối đa. Quân cờ sẽ được chia làm 2 đội quân riêng biệt, và từng quân cờ đều có những “thế võ” rất đẹp mắt. bạn sẽ cảm thấy rất “sôi nổi” khi trên bàn cờ bạn vừa có thể xem các quân cờ di chuyển và chiến đấu ra sao. Việc điều khiển các quân cờ bạn có thể sử dụng chuột và click chọn vào các vị trí quân cờ trên bàn đấu cơ bản hoặc điều khiển trực tiếp lên các quân cờ “3D” cũng được.

Ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng thanh cuộn chuột để phóng to lên những đoạn chiến đấu của các quân cờ. Do làm việc trên nền tảng 3D nên yêu cầu máy bạn phải có hệ thống từ PIII 700Mhz trở lên với 128MB Ram và 32MB Video Ram. Tương thích tốt với mọi hệ điều hành Windows
    WarChess.rar - 20.93 MB
    HOẶC
    WarChess.rar - 20.93 MB

Phiên bản Portable ==> giải nén là chạy luôn không cần cài đặt.
    Chúc cả nhà vui vẻ
    Thân!
    Kỳ tới: Đại chiến cùng Kasparop và lũ đệ tử

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 67 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

Bố Khanluado ơi, bạn có phiên bản cũ không, xấu tí cũng được vì máy nhà mình hơi cổ nên rất tiếc là không chạy được pm trên mà bé thì mới tập tành chơi nên rất thích. Nếu có thì cho mình xin nhé. Cám ơn nhiều.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boyob Xem bài viết
    Bố Khanluado ơi, bạn có phiên bản cũ không, xấu tí cũng được vì máy nhà mình hơi cổ nên rất tiếc là không chạy được pm trên mà bé thì mới tập tành chơi nên rất thích. Nếu có thì cho mình xin nhé. Cám ơn nhiều.
    Kasparov Chessmate Portable full |8MB (bản giải nén chạy luôn, không cần cài đặt)

kasarov

Kasparov Chessmate là phần mềm chơi cờ vua cực đãhehehehehehehehehehehehehehe với nhiều cấp độ khác nhau, có thể chơi 3D hoặc 2D, giao diện đẹp,.....
    Link : Kasparov_Chess_Portable_by_netsundragon.rar - 8.7 MB

(có file crack trong link) nhưng theo kinh nghiệm của KLD thì các bạn không nên Crack(Lý do: Phòng chống sụ nghiện cờ của các con)
    Giải thích:
    Khi không Crack thì coi như ta chưa trả tiền bản quyền, vì vậy chỉ sau 60 phút là Đại sư Kasparov và lũ đệ tử xô bàn đứng dậy không chơi nữa ==> mỗi lần chơi các con chỉ đựoc phép chơi <60 phút, có muốn lèo nhèo đòi chơi thêm cũng không được.

Hướng dẫn crack :
    1.Mở Kasparov ChessMate Portable lên
    2.Chọn "already paid"
    3.Copy Kasparov Chessmate Product ID vào "eclkcm10" và chọn generate
    4.Copy Registration Code vào KasparovChess
    Thân tặng boyob và các bé nhé.
    Chúc các con có nhũng phút chơi cờ thật vui và bổ ích
    Thân!

Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    • 2,132 Bài viết

• 10,228 Được cảm ơn

Mấy năm trước con mình cũng chơi trên máy trò này, mê lắm. Con tự lần mò sao đó, thấy con chơi online rồi được tính điểm, cấp độ nữa. Chịu, chả quản được...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,481 Được cảm ơn

Phần mềm cờ vua dành cho các bé

untitled-191
    Phần mềm này bao gồm các phần: Học, Tập luyện và Thi đấu...... :Rose::Rose:
    Link của bác nongdan@ http://www.box.net/shared/xf3jplmj7z
    Link KLD sao lưu: chessmaster_challenge_Upload_by_nongdan_.rar - 10.2 MB
    Chúc các bé chơi cờ ngày càng giỏi

8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,481 Được cảm ơn

Cờ vua khủng long

Dinosaur+Chess+1
    Dinosaur+Chess

Phần mềm này chơi rất vui nhưng phải cài đặt, chứ không chạy đc luôn như 2 phần mềm mở trên
    https://www.box.com/s/2m3chymuoylwv5lriz63
    Mật khẩu: hoccovua

Đăng ký Key : M3J3-E3P1-B8F6-C4A3
    Lưu ý mật khẩu bạn phải gõ vào khi giải nén không copy rồi paste
    Với những bé từ 4-6 tuổi thì phần mềm học cờ vua khủng long không thể bỏ qua. Khi bước vào game bạn sẽ đặt tên cho chú khủng long của mình, sau đó sẽ là một câu chuyện ngắn nói về "tiểu sử” của bạn. Khi đã nghe qua đoạn truyện đó, bạn sẽ được nhập vai vào một chú khủng long con từ quả trứng mới nở, chú sẽ đi vào thế giới rừng…Cờ, nơi các loài khủng long thông minh bậc thầy của cậu sinh sống. Bạn sẽ phải hạ gục những tên khủng long đó. Nhưng làm sao đây? Bọn chúng là những bậc thầy cơ mà ! Đừng lo sợ, bạn sẽ được vị giáo sư cờ là Mac Dinosaur hướng dẫn các cách chơi cũng như các thông tin khác về game.

Các loài khủng long trong cờ vua khủng long

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Ankylosaurus
    Ankylosaurus: khủng long bọc giáp đuôi chùy, nó có thể đánh gãy cả chân khủng long ăn thịt.

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Triceratops
    Triceratops: khủng long ăn cỏ 3 sừng vô hại. Triceratops có diện mạo đồ sộ bằng cả 2 con voi.

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Apatosaurus
    Apatosaurus: sống ở vùng Bắc Mỹ vào cuối kỷ Jura, khoảng 150 triệu năm trước. Đây là loài khủng long to lớn nhất với chiều dài trung bình 23m và nặng 23 tấn.

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Stegosaurus
    Stegosaurus: Khủng long phiến sừng có đuôi nhọn và bọc giáp.

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Velocyraptor
    Velocyraptor: Khủng long săn mồi tốc độ, ăn thịt sống và đi săn theo bầy.

Dinosaur%252520chess%252520T-rex
    Tyrannosaurus Rex: khủng long bạo chúa, loài khủng long ăn thịt trên cạn lớn nhất mọi thời đại.

Sưu tầm từ: http://www.hoccovua.com/2011/11/dino...hung-long.html

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào Khanluado , vui lòng xem lại 2 phần mềm WarChess & Phần mềm cờ vua tặng bé vì mình cài đặt không được .
    Xin chân thành cám ơn Khanluado rất nhiều !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranphuongtra Xem bài viết
    Xin chào Khanluado , vui lòng xem lại 2 phần mềm WarChess & Phần mềm cờ vua tặng bé vì mình cài đặt không được .
    Xin chân thành cám ơn Khanluado rất nhiều !!!
    WarChess giải nén là chạy luôn, ko phải cài mợ ạ
    Cái kia phải cài, KLD thử và thấy chạy tốt trên WIn XP
    Còn WIN 7 vì ko có nên ko test đc mợ nhé

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 67 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanluado Xem bài viết
    Kasparov Chessmate Portable full |8MB (bản giải nén chạy luôn, không cần cài đặt)

Thân tặng boyob và các bé nhé.
    Chúc các con có nhũng phút chơi cờ thật vui và bổ ích
    Thân!
    Cảm ơn bố KLD nhiều nhé. Cuối tuần này có quà cho con rồi.
    Thanks,Thanks,Thanks!
    • 263 Bài viết

• 1,383 Được cảm ơn

Cờ vua khủng long

Dinosaur+Chess+1
    Dinosaur+Chess

Phần mềm này chơi rất vui nhưng phải cài đặt, chứ không chạy đc luôn như 2 phần mềm mở trên
    https://www.box.com/s/2m3chymuoylwv5lriz63
    Mật khẩu: hoccovua

Đăng ký Key : M3J3-E3P1-B8F6-C4A3
    Lưu ý mật khẩu bạn phải gõ vào khi giải nén không copy rồi paste
    Với những bé từ 4-6 tuổi thì phần mềm học cờ vua khủng long không thể bỏ qua. Khi bước vào game bạn sẽ đặt tên cho chú khủng long của mình, sau đó sẽ là một câu chuyện ngắn nói về "tiểu sử” của bạn. Khi đã nghe qua đoạn truyện đó, bạn sẽ được nhập vai vào một chú khủng long con từ quả trứng mới nở, chú sẽ đi vào thế giới rừng…Cờ, nơi các loài khủng long thông minh bậc thầy của cậu sinh sống. Bạn sẽ phải hạ gục những tên khủng long đó. Nhưng làm sao đây? Bọn chúng là những bậc thầy cơ mà ! Đừng lo sợ, bạn sẽ được vị giáo sư cờ là Mac Dinosaur hướng dẫn các cách chơi cũng như các thông tin khác về game.

Các loài khủng long trong cờ vua khủng long

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Ankylosaurus
    Ankylosaurus: khủng long bọc giáp đuôi chùy, nó có thể đánh gãy cả chân khủng long ăn thịt.

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Triceratops
    Triceratops: khủng long ăn cỏ 3 sừng vô hại. Triceratops có diện mạo đồ sộ bằng cả 2 con voi.

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Apatosaurus
    Apatosaurus: sống ở vùng Bắc Mỹ vào cuối kỷ Jura, khoảng 150 triệu năm trước. Đây là loài khủng long to lớn nhất với chiều dài trung bình 23m và nặng 23 tấn.

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Stegosaurus
    Stegosaurus: Khủng long phiến sừng có đuôi nhọn và bọc giáp.

Dinosaur%252520chess%252520-%252520Velocyraptor
    Velocyraptor: Khủng long săn mồi tốc độ, ăn thịt sống và đi săn theo bầy.

Dinosaur%252520chess%252520T-rex
    Tyrannosaurus Rex: khủng long bạo chúa, loài khủng long ăn thịt trên cạn lớn nhất mọi thời đại.

Sưu tầm từ: http://www.hoccovua.com/2011/11/dino...hung-long.html

Bố khanluado oi em không download duoc tro khung long nay, bo cho xin duong link khac duoc ko a ?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotcon2011 Xem bài viết
    Bố khanluado oi em không download duoc tro khung long nay, bo cho xin duong link khac duoc ko a ?
    https://docs.google.com/file/d/0B_Pr...it?usp=sharing
    Mợ thử cái này nhé

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 67 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

WarChess giải nén là chạy luôn, ko phải cài mợ ạ
    Cái kia phải cài, KLD thử và thấy chạy tốt trên WIn XP
    Còn WIN 7 vì ko có nên ko test đc mợ nhé
    Mình đã chạy thử ở máy CQ,tất cả đều chạy tốt trên Win7.
    Một lần nữa cảm ơn KLD.
    • 263 Bài viết

• 1,383 Được cảm ơn

Em vừa chơi thử trò cờ vua khủng long level đầu tiên, em chơi say sưa quên thời gian luôn, đúng là mê thật.
    • 263 Bài viết

• 1,383 Được cảm ơn

Bố Khanluado oi, em download phần mềm dinosaur chess ở máy cơ quan thì cài đặt chơi thoải mái không thấy báo lỗi gì, em copy về nhà giải nén và chạy file dinosaurchess. exe thì không cài được vì chương trình diệt vi rút trong máy tính báo lỗi là file có virut trojan (em dùng chương trình diệt vi rút Kaspersky Anti-Virut 6.0 for windows wokrstations) nên chưa cài cho cu nhà em được. Làm thế nào xử lý được lỗi này ạ ? Có bác nào khi cài game này chưa ạ và có bị báo lỗi virut giống em không a?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 199 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng không cài được vì cũng báo có virut. Đang loay hoay mấy hôm nay mà không cài vào máy nào được cả. Rất mong bố Khanluado hướng dẫn cách cài. Đọc trên mạng nói là chương trình Virut bao nhầm, nên xóa chương trình quét Virut đi mới cài được. Có phải vấy không Bố Khanluado?
    • 119 Bài viết

• 891 Được cảm ơn

Hay quá, tối nay về em download thử. cảm ơn bố Khanluado nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 387 Bài viết

• 2,255 Được cảm ơn

Bố KLD ơi, bác có phần mềm cờ vua nào cho bé chơi trên ipad được không ạ? Thanks bác
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me ga Mo Xem bài viết
    Bố KLD ơi, bác có phần mềm cờ vua nào cho bé chơi trên ipad được không ạ? Thanks bác
    KLD nhà nghèo, đến máy cài win7 còn chả có, nói đâu đến Ipad mợ ơi
    Mợ lại chọc vào nỗi đau của tôi rồi
    HIc hic

• 263 Bài viết

• 1,383 Được cảm ơn

Bố Khanluado ui phần mềm Dinosaur chess cứ báo lỗi vi rút nên không cài được. Bố hướng dẫn em cách cài với ???
    • 12,258 Bài viết

• 9,828 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me ga Mo Xem bài viết
    Bạn vào App store tìm Chess Free rồi tải về, mình vẫn chơi.
    An lạc - Tự tại

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2