Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kids book: Little Bear's Colors & Shapes

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.85K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 929 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Casper vừa sưu tập được nhiều cuốn Kids Book. Mỗi cuốn là một tập sách tranh với nhiều màu sắc đẹp, có khi là một câu chuyện cổ tích, có khi là một bài thơ, có khi là bài học về các đồ vật,...(dĩ nhiên là bằng tiếng Anh . Nếu có máy in màu để in ra thì đẹp lắm . Casper thử reup lên đây cuốn đầu tiên "Little Bear's Colors & Shapes". Nếu các bạn thấy được, Casper sẽ reup lần lượt các cuốn còn lại. Link Casper reup lên 4shared nên sẽ sống lâu hơn, không sợ chết sớm
    Little_BearWs_Colors_L_Shapes_01
    Little_BearMs_Colors_S_Shapes_02
    Little_BearCs_Colors_J_Shapes_03

Link:
    http://www.4shared.com/file/2283044/...pes_-_57s.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 80 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thank you Casper nhiêu nhiêu lam.
    • 1,801 Bài viết

• 31,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã Download và mở xem được rồi, cám ơn Casper nhiều nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 457 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Sao em load được mà mở file nó cứ báo lỗi thế này hả bác Casper ơi : "there was an error opening this document. The file is damaged and could not be repaired".

Bác giúp em với.

Thanks.
    • 1,801 Bài viết

• 31,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon
    Sao em load được mà mở file nó cứ báo lỗi thế này hả bác Casper ơi : "there was an error opening this document. The file is damaged and could not be repaired".

Bác giúp em với.

Thanks.
    Bạn phải mở nó trong Acrobat
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 457 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cúncon
    Bạn phải mở nó trong Acrobat
    Em mở trong Adobe Reader 7.0 đấy, nó báo lỗi thế làm em tức quá, đang định load về in cho con gái xem cuối tuần mà giờ chả biết làm sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,838 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Cám ơn bố Casper nhiều, QSa vừa xem xong, rất đẹp và hay, hy vọng sẽ được bố Casper cho xem thêm nhiều cuốn sách Kid book nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ em mới có thời gian xem kĩ mục này. Thấy cái gì bác Caper đưa lên cũng thật hay và bổ ích cho cả bé và mẹ. Vì vậy, em download về hết, mặc dù có nhung món phải để dành cả năm con em mới có thể chơi được. Chúng ta cùng cảm ơn bác Casper thật nhiều nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ em mới có thời gian xem kĩ mục này. Em thấy bác Casper đưa cái gì lên cũng thật là hay và bổ ích cho cả mẹ và bé. Vì vậy, em download hết, mặc dù có những món phải để dành cả năm nữa bé mới em có thể chơi được. Chúng ta cùng cảm ơn bác Casper thật nhiều nhiều nào. :8
    • 1,801 Bài viết

• 31,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu hỏi rằng bé yêu ai
    Thì bé rằng bé yêu các cô nè, thì bé rằng bé yêu các chú nè
    Các bác, các anh chị, yêu hết cả làng web trẻ thơ nhưng nhất là chú Casper!

Nếu hỏi rằng sao bé yêu chú Casper
    Vì chú có nhạc êm cho bé ngủ nè, Vì chú có nhạc du dương nghe bé yêu nè
    Celine Dion Miracle, Jim Chappell, Baby Einstein, lại còn rộn rã Disney rồi Tây du ký...

Nếu hỏi rằng vì sao bé yêu chú Casper nhiều nhất
    Vì chú có hình cho bé tô nè, vì chú có cách dạy bé xếp giấy nè
    Lại cả Kids book mà bé mê này, còn nhiều, nhiều khác nữa bé biết chú sẽ tặng cho bé mà!

Nếu hỏi rằng mẹ các bé yêu chú Casper không?
    Mẹ các bé rằng: mẹ các bé yêu chú Casper nhiều lắm
    Yêu vì chú dễ thương nè, yêu vì chú tốt bụng nè, yêu vì chú hiểu mẹ và bé nhiều nè...
    Cám ơn chú nhiều, mẹ các bé cám ơn chú nhiều nhiều lắm!!!!!!
    • 1,997 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cứ lướt qua mục này mà thấy có tên Mr. Casper là mẹ cháu phải nhảy vào tắp lự hehehe.

Vóte ***** cho bài ngẫu hứng của Mẹ Cuncon :1:
    • 1,997 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bố Casper ơi, lâu rồi mình thấy có cái link của mấy bộ Baby Einstein nhưng không load về được vì không có account. Bố nó dành chút thời gian trổ tài hộ các con bộ dĩa đấy đi. Nhà cháu sẽ xin hát tặng chú bài hát của mẹ Cuncon ở phía trên nhé :
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 929 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

@Mẹ Cúncon: Cám ơn Mẹ Cúncon đã dành những lời tốt đẹp cho Casper Thật tình những cái Casper đem đến cho mọi người đều có thể tìm kiếm trên mạng, Casper chỉ bỏ công tìm kiếm, download, chọn lọc lại và reupload chia sẽ cùng mọi người Phần thưởng lớn nhất dành cho Casper chính là nụ cười vui tươi của các bé thơ đó
    @meocon: Casper nghĩ có lẽ file meocon download về bị lỗi rồi, meocon thử download lại lần nữa xem sao nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 929 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Yểng
    Bố Casper ơi, lâu rồi mình thấy có cái link của mấy bộ Baby Einstein nhưng không load về được vì không có account. Bố nó dành chút thời gian trổ tài hộ các con bộ dĩa đấy đi. Nhà cháu sẽ xin hát tặng chú bài hát của mẹ Cuncon ở phía trên nhé :
    Casper cũng không có premium account trên Rapidshare, toàn là "canh me" để download free không hà Có khi một link download xong phải mất cả 3 tiếng đồng hồ ! Hổm rày Casper cũng lọ mọ download được các bộ này đây:
    - Baby Mozart: Music Festival
    - Baby Neptune: Discovering Water
    - Baby Newton: Discovering Shapes
    - Baby Van Gogh: World of Colors
    Chắc chắn Casper sẽ reup tất cả những gì Casper download được cho mọi người. Hiện tại Casper mới ngó qua diễn đàn đã thấy "đơn đặt hàng" reup bộ Classic Disney và một số thứ khác . Có lẽ phải mất cả tuần nữa rồi Mẹ Yểng ráng chờ nha, chắc chắn Casper sẽ reup bộ Baby Einstein
    • 1,997 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi, vâng mình chờ được, hoàn toàn có thể chờ được. Bố Casper cứ yên tâm tìm kiếm hộ các con nhé

À cho mình hỏi nếu upload lên trang domaindlx thì link sống được bao nhiêu ngày nhỉ. Mình sẵn sàng giúp Casper reup những file mình đã dl được.
    • 1,801 Bài viết

• 31,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Casper
    @Mẹ Cúncon: Cám ơn Mẹ Cúncon đã dành những lời tốt đẹp cho Casper Thật tình những cái Casper đem đến cho mọi người đều có thể tìm kiếm trên mạng, Casper chỉ bỏ công tìm kiếm, download, chọn lọc lại và reupload chia sẽ cùng mọi người Phần thưởng lớn nhất dành cho Casper chính là nụ cười vui tươi của các bé thơ đó
    Những gì Casper gửi tặng cho các bé đều là những món quà vô cùng quý giá với các bé và những người làm cha mẹ. Chúng mình ko biết phải nói thế nào để cám ơn Casper. Chỉ biết rằng bé nhà mình (các bé khác có lẽ cũng vậy) rất thích các bản nhạc, các bức tranh và những hình ảnh mà mẹ đã download được do chú upload lên. Mình "mê" đến nỗi xem tất cả các bài post của bạn và download tất cả những gì bạn upload với tấm lòng đầy biết ơn. Mình biết ko chỉ mình mình như vậy, rất nhiều mẹ các bé khác cũng vậy. Chúng mình cám ơn vì sự hiểu biết tinh tế, giỏi IT và tấm lòng của Casper.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 457 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

@meocon: Casper nghĩ có lẽ file meocon download về bị lỗi rồi, meocon thử download lại lần nữa xem sao nhé [/QUOTE]

Trời em cũng mê những phần bố Casper up lên cho các bé ghê lắm, vậy mà mấy quyển Kids book lại làm khổ em ghê, em không thể nào load được, làm đi làm lại không dưới chục lần rồi, mới rồi làm lại nó lại báo "User downloading session limit is reached. Please try again in few minutes." Giúp em với!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 929 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Yểng
    Hihi, vâng mình chờ được, hoàn toàn có thể chờ được. Bố Casper cứ yên tâm tìm kiếm hộ các con nhé

À cho mình hỏi nếu upload lên trang domaindlx thì link sống được bao nhiêu ngày nhỉ. Mình sẵn sàng giúp Casper reup những file mình đã dl được.
    Theo Casper biết thì domaindlx là một "free web hosting", tức là một nơi cho mình đặt trang web miễn phí, chứ không phải là nơi để mình "share file", mặc dù mình vẫn có thể upload file lên đó rồi chia sẽ cho mọi người. Tuy nhiên domaindlx không được thiết kế để share file nên làm như vậy có thể việc download file sẽ không được nhanh. Hiện tại có rất nhiều site cho mình upload file lên để share với mọi người, điển hình như là: yousendit, 4shared, sendspace, filefactory, easy-sharing, megaupload, rapidshare.de, zupload, oxyshare, mytempdir,... Mỗi site có ưu khuyết cũng khác nhau nhiều. Nguyên tắc chung là: mình chọn một file để upload, rồi chờ...., xong sẽ được báo cho một đường link đến file mình vừa upload. Mình chỉ việc đem đường link này ra post cho mọi người Casper thì thường upload lên yousendit và 4shared (nếu file nhỏ hơn 25 MB) vì 2 site này cho tốc độ download cũng khá Hôm nào Mẹ Yểng thử chọn một site rồi upload file xem sao nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 929 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon
    Trời em cũng mê những phần bố Casper up lên cho các bé ghê lắm, vậy mà mấy quyển Kids book lại làm khổ em ghê, em không thể nào load được, làm đi làm lại không dưới chục lần rồi, mới rồi làm lại nó lại báo "User downloading session limit is reached. Please try again in few minutes." Giúp em với!!!!!!!!!!
    Có thể lúc meocon đang download thì server bị quá tải đó, nếu vậy thì meocon download đỡ link YSI Casper vừa reup nha
    http://www.yousendit.com/transfer.ph...C94DB71A00B243
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 80 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Casper
    Casper cũng không có premium account trên Rapidshare, toàn là "canh me" để download free không hà Có khi một link download xong phải mất cả 3 tiếng đồng hồ ! Hổm rày Casper cũng lọ mọ download được các bộ này đây:
    - Baby Mozart: Music Festival
    - Baby Neptune: Discovering Water
    - Baby Newton: Discovering Shapes
    - Baby Van Gogh: World of Colors
    Chắc chắn Casper sẽ reup tất cả những gì Casper download được cho mọi người. Hiện tại Casper mới ngó qua diễn đàn đã thấy "đơn đặt hàng" reup bộ Classic Disney và một số thứ khác . Có lẽ phải mất cả tuần nữa rồi Mẹ Yểng ráng chờ nha, chắc chắn Casper sẽ reup bộ Baby Einstein
    Minh cung dang cho doi Casper reup bo Baby Einstein day ne,thanks Casper nhiêu lam nha,không biết lam sao de cam on tam long cua Casper day.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2